1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Lissafin kuɗin ƙasa
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 276
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Lissafin kuɗin ƙasa

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Lissafin kuɗin ƙasa - Hoton shirin

Don ƙaddamar da aikin aiki da haɓaka aikin ma'aikata, ƙungiyar ci gaban Software ta USU ta ƙirƙiri shirin lissafin haya na ƙasa. Bunkasar ya samo asali ne saboda amfani da wannan aikace-aikacen a matsayin shirin haya na gidaje, da kuma lissafin kudin haya, wasu filaye na asali, ko kuma yin lissafin haya na gona a cikin noma a tsakanin kasashe daban-daban a duniya. Wannan shirin yana ceton ku daga adana takaddun haya na ƙasa ko takaddun da aka yi a cikin software na ƙididdigar gaba ɗaya. Adana bayanan filaye na ƙasa a cikin shirin masu amfani da yawa tare da sabunta bayanai na atomatik yana ba dukkan ma'aikatanka damar samun lokaci ɗaya zuwa sabon bayani. Shirin yana haɓaka sadarwa tsakanin sassa daban-daban ta amfani da saƙon take da kuma kula da tsara jadawalin aiki. Misali, mai amfani zai iya kowane lokaci duba umarnin da aka bayar ta hanyar gudanarwa na ranar.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-19

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Atingirƙirar da ƙirƙirar ɗakunan bayanan abokin ciniki na filaye na ƙasa yana haɓaka ƙimar aiki. Hakanan, ana iya ba da shirin yin lissafin haya na ƙasa tare da iko kan cika takardu tare da mafi yawan bayanan shigarwa. Matakan da aka riga aka girka don gudanar da rarraba sanarwar koyaushe zasu sa kwastomomin ku su kasance tare da sabbin abubuwan tayi ko abubuwan da suka faru. Shirin hayar gidaje yana ba da damar gudanar da bincike don takamaiman ɗan kwangila, yana nuna duk tarihin dangantaka. Yana bayar da iko na bincika mahallin, rarrabewa, da haɗuwa ta ƙayyadaddun sigogi. Zai ba da duk takaddun kuɗin da ake buƙata don sarrafa ƙididdigar yarjejeniyar ƙulla filaye. Zai sanya aikin tattara rahotannin kowane lokaci. Misali, zaku karɓi iko game da bayanai game da makircin da yafi kowane riba ko ku gano sharuɗɗan haya na kowane gidan haya a wani gari. Waɗanne fasalolin ne zasu zama abin buƙata na ƙari ga kowane tsarin ƙididdigar haya na ƙasa a kowane kamfani na haya? Bari mu duba.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Za a samar da ƙarin sarrafawa ta hanyar samar da dama ga dama ga masu amfani da shi. Ma'aikata za su sami damar yin amfani da bayanan da suke buƙatar sarrafa gidajen haya ne kawai. Gudanarwa zai iya gudanar da binciken canje-canjen da aka yi da bin tsarin jadawalin ayyukan da aka kammala da kuma tsara su. Shirin lissafin zai inganta uwar garken don babban kundin bayanai. Yana aiki a kan hanyar sadarwar gida da Intanet. Wannan aikace-aikacen yana ba da kulawar kullewa mai sauƙi don kiyaye duk bayanan lissafin kuɗin masana'antar ku.



Yi odar lissafin haya na ƙasa

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Lissafin kuɗin ƙasa

Samun ikon isa daga nesa zuwa duk bayanan da ake bukata yana yiwuwa, wanda zai sauƙaƙa aikin manajoji waɗanda koyaushe ba za su iya kasancewa a zahiri ba a wurin aikin; yana yiwuwa ma a yi odar sigar wayar tafi-da-gidanka don sauƙaƙa wannan aikin har ma da ƙari. Masu haɓaka ƙwararru za su fahimci dabarun gudanar da kasuwancin ku da sauri kuma su ba da mafi kyawun zaɓi don shirin mu na lissafin ikon mallakar filaye. Duk abubuwan da aka lissafa na aikin sarrafa takardu da karuwar mai da hankali ga abokan ciniki za su karɓa ta masu amfani da USU Software. Muna jiran kiranku! Ingantawa daftarin aiki na lissafin kuɗin ƙasa. Aiki na cika takardu. Yanayin mai amfani da yawa na shirin ƙididdigar haya na ƙasa, yana ba ma'aikata iko akan mafi sabunta bayanai. Aiki na atomatik da kuma gudanar da tushen kwastomomi. Gudanar da bincike na mahallin tare da sarrafa wasu filtata, tarawa, ko daidaitawa ta sigogi.

Hanyar taga da yawa na shirin bayarda haya gidaje tare da sauyawa tsakanin shafuka ba tare da rufewa ba. Gudanar da cikakken keɓaɓɓiyar ke dubawa; daga zaɓar salo zuwa kasancewar takamaiman yanayi a cikin binciken. Duk da yake canza tsarin shirin yana kuma yiwuwa a ƙirƙiri wani tsari naka, ta amfani da kayan aikin shigo da kayan aikinmu wanda zai ba ka damar tsara dukkan gumakan gumaka da bayanan aikin; tare da yin amfani da wannan nau'in gyare-gyare zaka iya bawa kamfanin ka wani yanayi na yau da kullun wanda zai zama mai daɗi ne da kuma kamfanoni a lokaci guda. Tushen abokan ciniki da dangantaka don lissafin haya na ƙasa. Gudanar da imel ɗin mutum da na imel da kuma aika saƙon SMS zuwa ga abokan ciniki. Aikin wannan shirin shine gidan haya akan hanyar sadarwar gida da yanar gizo. Sarrafa kan toshe shirin don lissafin kuɗin haya. Hakanan ana samun ikon sarrafa wannan tsarin lissafin haya na ƙasar a cikin shirin. Hanyar da ke da ƙwarewa tana bawa ma'aikatan ku damar koyon yadda ake amfani da software kuma fara aiki tare da ita cikin 'yan awanni kaɗan idan ba da sauri ba, har ma ga mutanen da basu da ƙwarewar aikin kwamfuta.

Ana fitar da dukkan takaddun kuɗi masu mahimmanci a cikin tsarin tsarin bayanin mu na USU Software. Rahoton nazari game da lissafin kuɗin hayar ƙasa na kowane lokaci. Kula da jadawalin bayanai da tsarin gani na bayanai. Ingantaccen bayanai. Muna haɓaka tsarin CRM don kowane haya da kulawar haya. Hanya ta sirri ga kowane abokin ciniki yana bawa kamfaninmu damar saita software da kaina ga kowane abokin ciniki, ma'ana kuna samun tsarin bayanai wanda aka keɓance musamman don kasuwancinku, la'akari da duk buƙatu da buƙatun da kamfaninku zai iya samu. Zazzage tsarin demo na aikace-aikacen gudanarwa na haya a yau!