1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirin don kamfanonin gudanarwa na gida
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 959
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirin don kamfanonin gudanarwa na gida

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Shirin don kamfanonin gudanarwa na gida - Hoton shirin

Kamfanonin kula da gida suna tsunduma cikin kasuwancin wanda ke buƙatar cika ayyuka da yawa: tattara kuɗi, hulɗa tare da masu amfani, ƙaddamar da na'urori masu auna abubuwa, zana shirin adana makamashi, shirya tarurruka na mazauna, samar da rahotanni kan aikin da aka yiwa mazauna. Tare da taimakon shirin komputa na USU-Soft na gida da kamfanonin kula da sabis na gama gari, duk wannan aikin ana iya aiwatar dashi ta atomatik kuma an rage shi zuwa ɗan danna linzamin kwamfuta. USU ta haɓaka shirin ƙididdigar abubuwan amfani da gida tare da sarrafawa tare da halartar kwararru kai tsaye daga ƙungiyoyin gudanarwa a fagen gidaje da sabis na jama'a waɗanda ke taimakawa gudanar da wannan kasuwancin kamar yadda ya kamata. Tsarin lissafin kai tsaye na kamfanonin gudanarwa na gida da kuma sabis na gari hanyar haɗi ce tsakanin sasantawa tsakanin mazaunan gidajen gidaje da kamfanin gudanarwa. Duk bayanai kan masu amfani da sabis na jama'a, gami da kungiyoyi masu samar da albarkatu, ana shigar dasu cikin tsarin sarrafa kansa na lissafin abubuwan amfani na gida. Waɗannan su ne asusun yanzu, kuɗin fito, sharuɗɗan fifiko, da dai sauransu. Ana yin loda bayanai sau ɗaya. Bayan haka, kamfanonin sarrafawa suna aiki a cikin aikin sarrafa kai da aiwatar da tsarin inganta abubuwan ƙididdigar kayan amfani na gida, ƙara sabon bayanai ne kawai.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-26

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Ana yin lissafi a cikin gida da kuma kayan masarufi ta hanyar amfani da fasaha ta atomatik na lissafin kayan amfanin gida. Yiwuwar kuskure an rage girmanta; lokacin magance matsaloli ya rage zuwa sakan. Mai aiki yana aiki a cikin shirin. Ma'aikatar kamfanin sarrafa gida ba ya buƙatar ilimi na musamman, kwararru na USU ke gudanar da horo a kan tabin. Aiwatar da wannan software yana sa fahimtar aikin kamfanin gudanarwa, gami da abokan ciniki. Idan kuna da wasu tambayoyi masu rikitarwa, koyaushe kuna iya komawa zuwa shirin. Ga kamfanonin gudanarwa a cikin gida, wannan tabbaci ne na amincewa da jama'a. A kowane lokaci, zaku iya bayar da rahoton sulhu kuma ku warware duk wani yanayi da za'a iya jayayya dashi. Hakanan ana inganta ma'amala da kayan amfani.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Shirin yana nuna dukkanin aikin ƙaddamar da na'urori masu auna abubuwa. Shirye-shiryen kamfanonin sarrafa gida suna biyan biyan kuɗi duka bisa mizani da caji bisa ga alamomin mita. Areididdiga suna nuna a cikin shirin kuma suna nuna yawan yawan mazaunan da suke amfani da mitoci. Wannan shine mabuɗin fa'ida ta gaba na shirin na kamfanonin gida da na masu amfani da jama'a wanda muke ba ku. Shirin na iya samar da cikakkun takardu da lissafin lissafi. Functionsarin ayyuka waɗanda ƙila ke da maslaha ga kamfanin sarrafa ku an girka su bisa buƙatarku daga masu haɓakawa. Tare da duk bayanan kan amfani da abubuwan amfani, caji, biyan kuɗi da kuma kashe kuɗi, zaku iya tsara ingantaccen tsarin tanadin makamashi. Daga qarshe, za a iya rage kuxin amfani. Wannan zai kara inganta amincin kamfanin kula da gidanku tsakanin kwastomomin ku.



Yi odar shirin don kamfanonin sarrafa gida

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Shirin don kamfanonin gudanarwa na gida

Ra'ayoyi daga yawan jama'a yayin sauyawa zuwa tsarin sarrafa kansa na lissafin kamfanonin sarrafa gida ya zama yana aiki sosai. Misali, kamfanin kula da gida na iya shirya taron masu haya a cikin mintuna 10 ta hanyar aika goron gayyata ga masu haya. Ana iya yin hakan ta hanyar SMS, imel ko ta aika wasiƙa ta hanyar aikace-aikacen Viber ta amfani da ingantaccen shirinmu na kafa tsari da kula da inganci. Ga kamfanonin sarrafawa a fagen gida da aiyukan gama gari, tattaunawa da yawan jama'a shine mabuɗin aiki mai inganci. Duk wani bayani (aiwatar da aikin kariya ko gyara, rufe abubuwan amfani, canza lokutan aiki na ofishin kamfanin kula da gida ko aikewa da aika su, da sauransu) ana iya kawo su ga mazauna ta wadannan kayan aikin. Sake, ba tare da ɓata lokaci mai yawa a kai ba.

Rahoton ci gaba, wanda, bisa ga doka, dole ne a bayar da shi ga masu haya, tsarinmu ne ya tsara shi. Don wannan, ƙwararren masanin ya ba da umarni ga shirin ci gaba. An tattara takaddar ta atomatik. Kuna iya kimanta duk fa'idodi na shirin na kamfanonin sarrafa gida a fagen gidaje da abubuwan amfani ta hanyar saukar da aikace-aikacen kyauta. Akwai samfurin demo akan gidan yanar gizon mu.

Sirrin zama sananne tsakanin kwastomomi shine sanya hankali sosai a gare su kuma sanar dasu cewa kowane mutum yana kan account na musamman. Hanyar yin hakan shine don amfani da shirin USU-Soft tare da rumbun adana bayanan inda zaku iya yin rijista da adana abokan cinikinku da bayanan da suka dace game dasu a cikin hadadden tsari. Kuma samun wannan bayanin cikin saurin isa, zaka iya tuntuɓar ka abokan ciniki a cikin sakan ka kuma gaya musu game da mahimman fa'idodi, ragi, haɓakawa ko wataƙila don faɗakarwa game da matsaloli tare da wadatar kayan aiki ko game da ayyukan gyara a cikin ƙungiyar ka wanda ke haifar da yankewar na albarkatu na wani lokaci. Ana buƙatar wannan don nuna wa abokan cinikin ku cewa ba kawai albarkatun kuɗin ku bane. Kuna buƙatar sanar da su cewa kuna kulawa kuma kuna son mafi kyau a gare su. Wannan halayyar tabbas zata biya: sakamakon haka, abokan cinikinku zasu daraja ayyukanku kuma zasuyi tunaninku da kyau. Wannan yana da matuƙar mahimmanci ga kiyaye babban matsayi na suna.