1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirin tsara lissafin karɓa
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 722
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirin tsara lissafin karɓa

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Shirin tsara lissafin karɓa - Hoton shirin

Haƙiƙan abubuwan yau da kullun suna tilasta ayyukan gwamnati don inganta ayyukansu, tabbatar da gaskiya da ta'aziyya yayin aiki tare da yawan jama'a. A wannan dalilin ne ake amfani da wani shiri na musamman na kirga rasit, gami da shirin lissafin rasit na kuɗin haya. Yana la'akari da kowane ɗan ƙaramin abu, yana da ɗimbin ƙarfin aikin aiki: ƙirƙirar rumbun bayanan mai biyan kuɗi, cajin atomatik, sanarwar jama'a, da sauransu. Shirin kirga rasit yana ba ku damar haɓaka yawan aiki da ingancin ayyukan kasuwanci. Kamfanin USU ya ƙware kan fitowar software na sarrafa abubuwan amfani. Masananmu sun saba da duk dabaru da nuances na irin wannan aikin. Suna haɓaka ainihin samfurin da kuke buƙata. Shirin kirga rasit ba shi da ƙarin zaɓuɓɓuka, waɗanda ba ku buƙata. Kayan aikin kirgawa yana da sauƙin amfani, kuma mai amfani wanda bashi da babban ilimin ilimin kwamfuta zai iya ɗaukar sa. Accruals suna aiki da kai; ana karɓar biyan kuɗi ta kowace hanyar da ta dace. Shirin lissafin rasit na iya haifar da rahotanni, da sauransu. Bugu da kari, mai amfani yana samun damar yin amfani da bayanan nazari. Shirye-shiryen lissafin rasit na hayar yana ba ku damar gina ayyukan kamfanin na makonni da watanni masu zuwa, saita takamaiman ayyuka ga ma'aikata da bin diddigin aiwatarwar su a ainihin lokacin. Tare da dukkan bayanan da ke hannunka, ka ga raunin matsayin kamfanin ka, gyara kurakurai a lokacin da ya dace da kuma kawo ingancin ayyuka zuwa wani mataki na daban. Kuna iya aiki tare da takamaiman mai saye ko raba su cikin rukuni bisa ga mabuɗan sigogi: jadawalin haraji, basusuka, da adireshi. Shirye-shiryen lissafin rasit na kayan aiki zai zama mai dacewa ba kawai ku da ma'aikatan ku ba, har ma ga masu amfani. Idan mutum ya makara a biyan kudin haya, shirin kirga rasit din kai tsaye zai turo masa da sanarwa ta hanyar e-mail, SMS ko Viber. Duk samfura da samfuran takaddun rahoto ana haɗa su a cikin bayanan shirin. A sauƙaƙe yana buga rasit ɗin ku, aikin ku, daftari ko sanarwa.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-25

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Idan babu wani nau'i wanda kuka saba aiki dashi, to kuna iya ƙara shi. Ya isa a tuntuɓi kwararru na USU-Soft. Shirin lissafin rasit na kuɗin hayar ya haɗa da masu canji da yawa, waɗanda ke da wahalar kiyayewa. Ba wai kawai game da bambancin haraji ba ne; wanda yakamata ya tuna fa'idodi da tallafin, mizani ko yawan mazauna cikin gida, hukunci, da sauran halaye da yawa. Idan mutum yayi kuskure cikin sauƙi, to kwamfutar kawai ba zata iya ɗaukar wannan sa ido ba. Manufar sarrafa kai bawai don a tauye wa mutum aiki ba ne kuma a maye gurbinsa, amma don a nuna shi zuwa ga nau'in aikin da yanayin ɗan adam ke taka rawa. Tsarin dimokuradiyya yana ba da shirin lissafin karɓar kuɗin haya kyauta. Kuna iya zazzage shi daga gidan yanar gizon USU, kimanta bayyanar da aikin da yawan halayen aiki. Hakanan an gabatar da ɗan gajeren yawon bidiyo na zaɓin tsarin lissafin rasit a shafin yanar gizon mu. Developmentungiyar ci gaban USU tana da mahimmancin ra'ayi game da ɗawainiyar ayyukansu, don haka muna mai da hankali sosai ga bukatun abokin ciniki. Idan kana buƙatar takamaiman tebur, samfurin daftarin aiki, taimako ko wani abu dabam, masu shirye-shirye na iya saka shi cikin software ɗinka cikin sauƙi.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Shirin kirga rasit yana da sauƙin amfani. Wataƙila kun taɓa jin irin wannan bayanin yayin karantawa game da shirye-shirye daban-daban na lissafin rasit da halayensu. Da kyau, muna son yin bayani dalla-dalla abin da ake nufi da gaske yayin magana game da shirinmu na kirga rasit. Da farko dai, an samar da software din ne don mutane da kuma mutane. Tautology ne, amma gaskiyar da muke alfahari da ita. Muna tunani game da jin daɗin ƙungiyar da ma'aikatanta waɗanda zasu yi amfani da ayyukan shirin lissafin rasit. Muna zahiri kamar muna ma'aikatan ku kuma muna tambayar kanmu "Ta yaya wannan fasalin zai amfane ni da ƙungiyata?". Mun yi imanin cewa wannan hanyar ita ce maɓallin kera shirye-shiryen lissafin rasit ɗin da za su dace da masu amfani - ga mutane. Ba mu da tabbacin cewa wannan shine ma'anar sauran masu shirye-shiryen da ke tsunduma cikin samar da irin wadannan shirye-shiryen na kirga kudaden. Ko ta yaya, muna so mu tabbatar muku da cewa ba za ku sha wahala ba tare da sauƙin amfani da fargaba.



Yi odar shirin don lissafin karɓar karɓa

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Shirin tsara lissafin karɓa

Hakanan shirin lissafin yana taimakawa wajen buga rasit. Me yasa kuke buƙatar su? Da kyau, jerin takardu ne inda aka sanya bayanan da suka wajaba akan adadin kayan da aka cinye, da kuma adadin biyan da za'a yi da sauran mahimman bayanai. Yawancin masu amfani sun fi so su riƙe rasit idan har za a sami ɗan rashin fahimta tare da ƙungiyar da ke ba da sabis na tarayya da na gidaje. Za a iya samun yanayi lokacin da ƙungiyar ta yi iƙirarin cewa mabukaci bai biya ba, yayin da na biyun ke ikrarin akasin haka. Da kyau, hanya ɗaya tak da za a tabbatar da cewa ba ta da shaida kuma rasit ɗin suna cikakke a wannan batun. Af, irin waɗannan matsalolin tsakanin ƙungiya da masu amfani suna faruwa ne kawai lokacin da babu tsarin lissafin da ya dace da abin lissafi da gudanarwa. USU-Soft ba zai bari kuskuren ya faru ba kuma ya jawo kungiyar cikin rikici da abokan ciniki!