1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Software don sabis na fassara
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 548
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Software don sabis na fassara

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Hoton sikirin hoto hoto ne na software da ke gudana. Daga gare ta zaku iya fahimtar yadda tsarin CRM yayi kama. Mun aiwatar da ƙirar taga tare da goyan bayan ƙirar UX/UI. Wannan yana nufin cewa ƙirar mai amfani ta dogara ne akan shekarun ƙwarewar mai amfani. Kowane mataki yana samuwa daidai inda ya fi dacewa don yin shi. Godiya ga irin wannan ƙwaƙƙwarar hanya, haɓakar aikin ku zai zama mafi girma. Danna kan ƙaramin hoton don buɗe hoton hoton a cikakken girman.

Idan ka sayi tsarin USU CRM tare da daidaitawar aƙalla "Standard", za ku sami zaɓi na ƙira daga samfura sama da hamsin. Kowane mai amfani da manhajar zai sami damar zabar ƙirar shirin don dacewa da dandano. Kowace rana aikin ya kamata ya kawo farin ciki!

Software don sabis na fassara - Hoton shirin

Kamar kowane ƙungiya, kamfanin fassara yana neman cin nasara da haɓaka riba nan ba daɗe ko kuma daga baya suna neman madaidaiciyar sabis na fassarar da ke sarrafa ayyukan su gaba ɗaya. Kasuwancin fasahar zamani cike yake da kowane irin zaɓi don irin waɗannan shirye-shiryen tun lokacin da aka ƙaddamar da jagorancin sarrafa kansa cikin inan shekarun nan kuma ya zama sananne tsakanin entreprenean kasuwa da masu kasuwanci. Irin wannan software an tsara ta ne don inganta aikin ma'aikatan hukumar fassara da kuma daidaita ayyukan fassara da suke aiwatarwa. Aikin kai yana ba ka damar kawar da tsarin aikin hannu na yau da kullun da aka daina amfani da shi, tare da maye gurbin shi da sabon, mai cike da hanyoyin da shirin da kansa zai ɗauka da kyau a cikin ayyukan yau da kullun da tsarin ƙungiya fiye da ma'aikata.

Yin amfani da software ta atomatik, an warware matsaloli da yawa masu wahala a cikin lissafin hannu, kamar na yau da kullun na kurakurai a cikin bayanan da ma'aikata suka yi ƙarƙashin tasirin aiki da yawa da sauran yanayi na waje, gami da ƙarancin aiki bisa ga jinkirin sarrafa bayanai na bayanai. . Godiya ga gabatarwar na atomatik, zaku iya sauƙaƙe daidaita dukkan bangarorin aikin aiki a cikin dukkan sassan, tunda ikon zai kasance a tsakiya. Bugu da ƙari, zai iya yiwuwa a sake duba yawan ma’aikata da nauyin da ke kansu, saboda gaskiyar cewa an aiwatar da abubuwa da yawa ta hanyar aiwatar da software. Maƙeran aikace-aikace na atomatik suna ba abokan ciniki tsari daban-daban na aiki, waɗanda aka gabatar a farashi daban-daban, don haka kowa ya zaɓi zaɓi mafi dacewa don kasuwancinsa.

Amfani da wannan samfurin a cikin aikin ku ya kamata ya kawo muku kwanciyar hankali kawai, saboda yana magance matsaloli da yawa. Kudin aiwatar da wannan software yana da matukar alfanu idan aka kwatanta da masu fafatawa, duk da cewa yawan ayyukan da ke cikin wannan tsari ya fi fadi. Ana kiran aikace-aikacen duniya, saboda masu kirkirar ne suka yi tunanin ta yadda zai dace da kowane bangare na kasuwanci, wajen samar da aiyuka, da tallace-tallace, da kuma samarwa. Bugu da ƙari, shekaru masu yawa na ƙwararrun masaniyar ƙungiyar ci gaban USU Software na ƙwararrun ƙwararrun masanan a cikin fannin sarrafa kansa an yi amfani da su don ci gabanta. La'akari da duk waɗannan nuances yayin haɓakawa, da kuma dabarun sarrafa kansa na musamman wanda aka yi amfani da shi a cikin tsarin ci gaba, ba abin mamaki ba ne cewa tsarin ya ci kasuwa da sauri. A cikin wannan software ɗin, ya fi sauƙi don saka idanu ba kawai ayyukan fassara da aikace-aikacen da aka karɓa don su ba, amma kuma saka idanu kan duk motsin kuɗi, bayanan ma'aikata, da ƙari.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-11-13

Wannan bidiyo da Rashanci ne. Har yanzu ba mu sami damar yin bidiyo a cikin wasu harsuna ba.

Shigar da software tana iya tattara dukkan bayanai tare, ba da damar gudanarwa ta gudanar da babban iko a kan iyakoki marasa iyaka har ma da rassan kamfanin fassara. Bugu da ƙari, daidaitaccen tsarin aiki ana aiwatar da su ta hanyar gudanarwa har ma da nesa, idan kwatsam sai su tafi na dogon lokaci, saboda wannan kuna buƙatar kowace na'ura ta hannu tare da damar Intanet. Abu ne mai sauki a bi sawun buƙatun don ayyukan fassara a cikin tsarin saboda tsarinta ya ƙunshi sassa uku ne kawai waɗanda ake kira 'Module', 'Rahotanni', da 'Bayani'. A cikin waɗannan sassan, ana aiwatar da babban aikin ƙididdigar kamfanin fassarar kuma ana aiwatar da shi ta hanyar ma'aikata da yawa a lokaci guda, wanda aka sauƙaƙe ta yanayin mai amfani da yawa wanda ke goyan bayan mai amfani da mai amfani.

A cikin software don ayyukan fassara, buƙatun abokin ciniki an yi rajista a cikin kundin bayanan dijital ta hanyar ƙirƙirar sabbin bayanan nomenclature, a ciki ana adana dukkan bayanai game da umarnin da ofishin ya sani, rubutu, nuances, yarda kan sharuɗɗa, waɗanda aka nada masu yi, da kuma ƙididdigar kimanin na farashin samar da ayyuka. Yawancin lokaci ana samun rikodin don gudanarwa da sharewa daga manajan da masu fassarar don kowane ɗayansu ya cika aikinsa ta wannan hanyar. Ma'aikata ya kamata su sami damar aiwatar da fassarori da sanya alamar matakan aiwatar da sabis a cikin takamaiman launi, yayin da gudanarwa ke iya bin diddigin aiwatar da ƙididdiga da lokacinsu, da ikon iya gani da ido don bincika aikin da launuka ke gudana.

Aikace-aikace don sabis na iya karɓa ta kamfanin duka ta hanyar rukunin yanar gizon, idan an haɗa shi tare da software, ko ta waya ko kai tsaye. Don sadarwa tare da abokan ciniki da tsakanin su a cikin ƙungiya, masu amfani na iya amfani da duk wani zaɓi na sadarwa, tun da ana iya haɗa software ta kwamfuta tare da sabis ɗin SMS, da tattaunawa ta wayar hannu, da imel, har ma da masu samar da tsarin gudanarwa na zamani. Sabili da haka, a kan hanya, zaku sami nasarar haɓaka yankin gudanar da alaƙar abokan ciniki na kasuwancin ku ta hanyar shirya zaɓaɓɓu ko aika saƙon rubutu ko saƙon murya ta hanyar zaɓaɓɓun manzannin nan take. Mafi kyawun zaɓi don sarrafa lokacin aiwatar da aiyuka a girke kayan aikin software shine gudanar da gudanarwa na mai tsara abubuwa wanda aka gina a cikin haɗin yanar gizon, wanda aka zana shi cikin kamanni da sigogi na mai jujjuya takarda, amma don samun damar ƙungiyar gaba ɗaya. Yana da matukar dacewa don duba umarnin da ake da shi a cikin sarrafawa da tsara rarraba buƙatun shigowa don sabis tsakanin ma'aikata, tare da nuna lokacin ƙarshe don isar da ayyukan da sanya masu yi, game da abin da tsarin zai iya sanar da mahalarta ta atomatik.

Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Kuna iya saukar da sigar demo kyauta. Kuma kuyi aiki a cikin shirin na tsawon makonni biyu. An riga an haɗa wasu bayanai a wurin don tsabta.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.



Dangane da kayan wannan labarin, ya bayyana a fili cewa godiya ga software don buƙatun fassara daga USU Software, yana yiwuwa, a cikin ɗan gajeren lokaci da ƙaramin saka hannun jari, don samun nasarar tsara ayyukan gaba ɗaya na kamfanin fassara, kuma cimma kyakkyawan sakamako wajen inganta ƙimar sabis da haɓaka riba. Za'a iya aiwatar da ayyukan mai fassara tare da aikace-aikace bisa ga aikin nesa, azaman aikin kai tsaye, tunda software daga USU Software tana baka damar ƙididdigar kuɗin kuɗi kaɗan.

Kayan komputa yana baka damar shirya kasuwancinka cikin sauri da kuma dacewa, samarda sauye sauye cikin kankanin lokaci.

USU Software na iya samar da lissafin kai tsaye na farashin yin sabis ɗin fassarar, gwargwadon jerin farashin da ake amfani da su don abokan ciniki. Duk takaddun rahoto da suka wajaba ga abokin ciniki, har zuwa rasit, software ɗin na iya samarwa da cikawa ta atomatik, adana lokacin ma'aikata. Ga kowane sabon abokin ciniki, kamfanin ya shirya ingantacciyar kyauta a cikin hanyar awanni biyu kyauta na taimakon fasaha. Ba a amfani da tsarin kuɗin biyan kuɗi wajen kiyaye software na musamman, tunda kun biya don aiwatarwar sau ɗaya kawai. Don amfani da software, baku buƙatar siyan sabon kayan aiki USU baya sanya wasu buƙatu na musamman akan halayen fasahar kwamfutarka, sai dai don burin girka Windows OS akan sa.



Yi odar software don aiyukan fassara

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Software don sabis na fassara

Lokacin saita saitunan da ake buƙata, software zata iya tunatar da kai game da masu bashi a tsakanin kwastomomi da kuma sanar dasu ta hanyar saƙo. A shirin ba ka damar aika saƙonnin murya da saƙonnin rubutu daga dubawa. Rijistar biyan kuɗin da aka nuna ta ayyukan sashin Rahoton zai ba ku damar duba duk abubuwan kuɗin ku. Tace bayanai masu dacewa a cikin matattara ta musamman suna ɓoye bayanan da basu da mahimmanci a halin yanzu bisa buƙatar mai amfani.

Kuna iya nazarin kowane layi na kasuwanci don lokacin rahoton da aka zaɓa ta amfani da aikin nazari na ɓangaren 'Rahoton'. Kuna iya iya karɓar biyan kuɗi da biyan kuɗi a cikin kowane irin kuɗi, idan halin haka ya buƙaci, godiya ga ginanniyar mai canjin kuɗi ta software. Samfura da kamfaninku yake amfani dasu don kammala su ta atomatik a cikin aikace-aikacen atomatik za'a iya tsara su ta al'ada tare da kasuwancin ku a hankali kuma tare da amfani da tambarin ku. Alamar hukumar fassara, bisa buƙatar abokin ciniki, na iya kasancewa duka a kan babban allon da allon ɗawainiya, da kuma kan duk takaddun samarwa, idan kun ba da umarnin wannan sabis ɗin daga masu shirye-shiryen ƙungiyar USU Software. Gudanarwa na iya amfani da kowane nau'i na ƙididdiga a ƙididdigar ɗan ƙimar albashin masu fassara. Ana iya gano aikace-aikacen lantarki cikin sauƙi bisa ga ɗayan ƙa'idodin da aka san ku.