1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tsarin horo
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 660
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Tsarin horo

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Hoton sikirin hoto hoto ne na software da ke gudana. Daga gare ta zaku iya fahimtar yadda tsarin CRM yayi kama. Mun aiwatar da ƙirar taga tare da goyan bayan ƙirar UX/UI. Wannan yana nufin cewa ƙirar mai amfani ta dogara ne akan shekarun ƙwarewar mai amfani. Kowane mataki yana samuwa daidai inda ya fi dacewa don yin shi. Godiya ga irin wannan ƙwaƙƙwarar hanya, haɓakar aikin ku zai zama mafi girma. Danna kan ƙaramin hoton don buɗe hoton hoton a cikakken girman.

Idan ka sayi tsarin USU CRM tare da daidaitawar aƙalla "Standard", za ku sami zaɓi na ƙira daga samfura sama da hamsin. Kowane mai amfani da manhajar zai sami damar zabar ƙirar shirin don dacewa da dandano. Kowace rana aikin ya kamata ya kawo farin ciki!

Tsarin horo - Hoton shirin

Dakatar da neman ingantaccen shirin don karatunku! Ana samunsa anan da yanzu, akan wannan shafin. Shirin lissafin kwasa-kwasan daga USU zai taimaka wajan sanya ƙungiyar ku ta atomatik, zai ba ku damar duba ayyukan da ke gudana da hanyoyin kula da kasuwancin ku. Kuma, tabbas, zai ba da sababbin damar sarrafa iko a cikin gudanarwar ku. Da farko dai, shirin mu na kwasa-kwasan mutane ne suka kirkireshi don mutane suyi amfani dashi. Ka gafarta mana game da ilmin boko, amma ya dace a nan, saboda girmamawa yana kan bil'adama. Godiyarmu kawai ga mutanen da suka sadaukar da kansu ga ilimantar da wasu ya ingiza mu ƙirƙirar wani shiri na musamman, wanda maƙasudin kawai shi ne sauƙaƙa wa aikinku na yau da kullun. Amma yana da kyau a ce wannan kyakkyawan burin yana da kyawawan abubuwa masu kyau da ayyuka masu ban mamaki waɗanda ke da mahimmanci a yanzu. A cikin watan farko zakuyi mamakin yadda tasirin shirin don kwasa-kwasan da kuma yadda yake taimakawa gudanar da kasuwancin ku. Kuma gwargwadon ƙarfin da yake ba ku, a matsayin manajan, da ma'aikata a lokaci guda! Don kimanta yadda cikakke yake, muna bada shawarar sauka ƙasa da wannan shafin kuma latsa mahaɗin aiki zuwa tsarin demo na shirin don kwasa-kwasan. Yana gabatar da manyan sifofi daki-daki, kuma farashin tambayar ba komai bane. Shigar da tsarin demo na tsarin sarrafawa kwata-kwata kyauta ne. Idan kayi aiki ta hanyar aiki a takaice, zamu so a ce ana rarraba ayyukan tsakanin masu amfani ta hanyar mai gudanarwa. Kamar yadda kuka riga kuka hango, mai gudanarwa shine manajan ko mataimakinta ko, wataƙila, akawu ko kuma wani amintaccen mutum wanda aka fara tabbatar da hanyar sa a cikin shirin mu.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-11-22

Wannan bidiyon da turanci yake. Amma kuna iya gwada kunna subtitles a cikin yarenku na asali.

Masu amfani da suka shigo cikin tsarin suna kallon hoto na farko da farko, amma matakin samun damar su ya bambanta kansu. Misali, manajan ba shi da iyaka ga tambayoyin da ke cikin shirin don masu ba da horo: shi ko ita na iya duba tarihin kaddamarwa a madadin masu amfani, gudanar da ayyuka, taƙaitaccen rahoto, nazari da ƙididdiga, amma babu ɗayan waɗannan tambayoyin ga mai amfani na yau da kullun. . Gudanar da kwasa-kwasai da rikodin software suna haifar da jadawalin lantarki kuma yana tabbatar da amfani mai amfani da wuraren iliminku. Hakanan, mujallar halarta zata sami matsayinta a cikin shirin karatun. Kula da kimantawa koyaushe babban abin ƙarfafa ne ga ma'aikata, kuma idan har ma a buɗe yake, yana ƙarfafa su kowace rana. Da zarar kun shiga tsarin gudanarwa wanda yake kwatankwacin su ta sigogi daban-daban kuma ya nuna sakamakon a ƙimar adadi, babu wani malami da yake nuna halin ko-oho, kuma ba shakka yana ƙoƙarin yin gasa, yana hawa sama zuwa manyan matsayi. Kuma idan manyan mukamai suna samun lada mai tsoka ta hanyar kyaututtukan kuɗi, shirin karatun tare da ƙimar darajar malamai zai kashe tsuntsaye biyu da dutse ɗaya: zai ba da ƙarfin gwiwa ga ma'aikata su yi nasara kuma da kansu za su zaɓi mafi kyawun ma'aikaci kuma su ba shi ita kyauta mai dacewa. Kuma ee, lissafin albashi shine maƙasudin shirin don kwasa-kwasan. Shin yana da kyau a sami irin wannan ma'aikacin mai zaman kansa, wanda ke ba da kaso mafi tsoka na ɗaukacin ƙungiyar? Don haka kuna gaggawa shigar da wannan shirin mai mahimmanci akan na'urarku!

Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Kuna iya saukar da sigar demo kyauta. Kuma kuyi aiki a cikin shirin na tsawon makonni biyu. An riga an haɗa wasu bayanai a wurin don tsabta.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.



Sabuwar sigar shirin tana ba ku damar tsara nunin bayanai a cikin tebur yadda ya dace. Bari muyi la'akari da misalin bayanan abokin ciniki. Akwai takamaiman filin rubutu ote. Ya ƙunshi mahimman bayanai waɗanda ya kamata mai amfani ya gani, amma suna da yawa. A baya can, filin da kansa dole ne a miƙa shi ta wata hanya, wanda ba shi da inganci. A cikin sabon sigar, zaku iya sarrafa sakawar filaye a cikin tebur ba kawai a cikin jirgin sama a kwance ba, har ma a tsaye! Abin da kawai za ku yi shi ne kama siginar linzamin kwamfuta na linzamin kwamfuta kuma ja shi zuwa wurin da ya dace ko kawai ƙara tsayin kowane filin. Yanzu zaka iya tsara kowane tebur cikin sauƙi don dacewa da buƙatunku. Za a iya sanya kanun labarai a layuka da yawa, kuma za a iya canza tsayin filayen da kansu don jaddada abubuwan da ake buƙata. Developmentarin ci gaban software yana ƙara sabon aiki kuma yana sa aikinku a cikin shirin ya zama mafi dacewa da fa'ida. Yin rukuni a cikin tebur ta wani takamaiman yanayi yanzu yana ba ku damar lissafin adadin a fili. Yanzu zaku iya ganin ba kawai jimlar kuɗi ba, har ma duk biyan kuɗi da bashi. Shirin don kwasa-kwasan yana ƙididdige ba kawai adadin bayanai ba, har ma yawan ƙungiyoyi. Kuna iya ganin yawan adadin ƙa'idodi na musamman a cikin kowane samfurin. Yi la'akari da batun lokacin da kuke buƙatar cika wasu filayen, amma da ƙyar. A baya, galibi sun kasance abin birge ku, saboda lokacin gyara, shirin ya nuna su gaba ɗaya, wanda ya watsar da hankali. Yanzu zaku iya haɗa waɗannan filayen zaɓin a cikin rukuni ɗaya ku ɓoye su da latsawa ɗaya kawai. Misali, ga rikodin don gyara rikodin abokin ciniki. A ce ba ku son ganin bayanin tuntuɓar ko ƙarin sashin kowane lokaci - kawai danna layin rukunin kuma za a ɓoye shi! Tagan ya fi karami ba tare da rasa aiki ba. Hakanan za'a iya yi tare da taga binciken bayanai. Idan kana son karin bayani, zaka iya ziyartar gidan yanar gizon mu. Anan zaku sami duk bayanan da suka dace. Baya ga wannan, kuna da dama ta musamman don saukar da tsarin demo na kyauta na shirin don kwasa-kwasan da za su nuna muku duk fa'idodin da zai iya kawowa ga gudanar da kasuwancinku.



Umarni da shiri don darussan

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Tsarin horo