1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirin lissafin kaya
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 257
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirin lissafin kaya

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Hoton sikirin hoto hoto ne na software da ke gudana. Daga gare ta zaku iya fahimtar yadda tsarin CRM yayi kama. Mun aiwatar da ƙirar taga tare da goyan bayan ƙirar UX/UI. Wannan yana nufin cewa ƙirar mai amfani ta dogara ne akan shekarun ƙwarewar mai amfani. Kowane mataki yana samuwa daidai inda ya fi dacewa don yin shi. Godiya ga irin wannan ƙwaƙƙwarar hanya, haɓakar aikin ku zai zama mafi girma. Danna kan ƙaramin hoton don buɗe hoton hoton a cikakken girman.

Idan ka sayi tsarin USU CRM tare da daidaitawar aƙalla "Standard", za ku sami zaɓi na ƙira daga samfura sama da hamsin. Kowane mai amfani da manhajar zai sami damar zabar ƙirar shirin don dacewa da dandano. Kowace rana aikin ya kamata ya kawo farin ciki!

Shirin lissafin kaya - Hoton shirin

Wataƙila a gaban kowane kamfani da zarar matsalar ci gaba ta bayyana. Kun kasance kuna yin komai, amma ribar ba ta girma. Ma'aikata sun gaji kuma koyaushe akwai wasu matsaloli tare da kayan aiki da kuma kuskuren lissafi. Menene maganin duk matsalolin da ke faruwa a kasuwancin ku? Ta yaya zai iya girma idan ma baku san me ya kamata a inganta ba? Idan baku sami labarin tsarin Ba da Lamuni na Duniya ba (USU) lokaci ya yi da za ku saba da ƙungiyar masu haɓaka shirin ƙididdigar ƙididdiga, waɗanda ke karɓar manyan wurare a kasuwa, suna ba da shirye-shirye da software don sa kowace ƙungiya ta zama mafi kyau, atomatik kuma yadda ya kamata tsari. Wannan shine dalilin da ya sa ga ɗakunan ajiya da haja muna ba ku shawara ku girka tsarin lissafin lissafi, wanda tun daga farkon kwanakin amfani zai zama mai taimako da ba mai iya maye gurbinsa da mashawarci a duk ayyukan da ke faruwa a cikin aikinku. Ayyukan tsarin sun bambanta dangane da sarkin kasuwancinku, don haka an baku damar zaɓar ainihin abin da kuke buƙata. Kafin haɓakawa da yayin aiwatar da shi, mun gano duk mahimman ƙa'idodi da nuances na ƙungiyar lissafin lissafi, don haka a gaba ɗaya babu wani abu da zaku iya tunani kuma babu a cikin shirin. Don samun cikakkun bayanai muna ba ku shawarar ku je kan rukunin yanar gizon USU kuma ku tuntuɓi kwararrunmu. Hakanan, yakamata ku karanta maganganun dubban mutane waɗanda suka riga suka girka shi kuma yanzu suna gudanar da kasuwancin da ya fi nasara tare da duk abubuwan da zaku iya tunaninsu.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-11-14

Wannan bidiyon da turanci yake. Amma kuna iya gwada kunna subtitles a cikin yarenku na asali.

Da farko dai kun ga cewa mutane da yawa zasu iya amfani da shirin a lokaci guda. Kowane ma'aikaci yana da 'yancin yin amfani da nasa kalmar sirri da kuma shiga. Tsarin lissafin kaya ya sauƙaƙe idan ba duk mutanen bane suka sami gogewar aiki ta wannan hanyar ba. Kwararrunmu suna ba da ƙaramin horo don koya muku ma'aikata, don haka daga ranar farko su sami damar yin amfani da komai tare da cikakkiyar fahimta. Hakanan kowane memba na ma'aikaci yana da damar samun damar kowane mutum. Anyi hakan duka, don tsaron dukkan bayanan, kuma rage bayanan kowane ma'aikaci. Suna iya ganin abubuwan da ake buƙata kawai a gare su da ayyukansu kai tsaye. Tsarin aiki dole ne ya ba da jin daɗi da motsin rai mai kyau, don haka har ma za ku iya zaɓar kallon kallon tare da sanya tambarin ƙungiyarku a tsakiyar babban taga. Don yin amfani da tsarin lissafin lissafi har ma da sauƙin amfani, masu amfani zasu iya zaɓar kowane yare. An fassara shi a cikin harsuna daban-daban kuma shirin a shirye yake don amfani dashi a kowane yanki na duniya.

Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Kuna iya saukar da sigar demo kyauta. Kuma kuyi aiki a cikin shirin na tsawon makonni biyu. An riga an haɗa wasu bayanai a wurin don tsabta.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.



Mun faɗi cewa mun yi ƙoƙari don sanya shirin ya zama mai sauƙi kamar yadda zai iya zama, don haka a gefen hagu akwai menu, wanda ya kasu kashi uku kawai - modules, jagorori da rahotanni. Ko da daga sunayen yana iya bayyana a gare ku abin da ke cikin kowane sashe. Don fara amfani da tsarin lissafin lissafi dole ne kawai ku cika jagororin. Sannan kai ne babba kuma an baka izinin yin ƙungiyoyi, loda hotuna, yin duk takaddun da ake buƙata. Kawai yana cewa, kuna daidaita shirin da bayanan don kanku. Capabilitiesarfin tsarin lissafin kaya ba shi da iyaka.



Sanya shirin lissafin lissafi

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Shirin lissafin kaya

Da shi kuke koyaushe sarrafa dukkan abubuwan da ke faruwa tare da kaya - rasit, saiti, canja wuri ko siyarwa. Ka tuna, cewa ba ka da hasara saboda ƙimar lissafin shirin. Ko da don yin tafiya a cikin duk yanayin bayanin ba lallai ne ku ɓatar da lokaci mai yawa ba, kawai sanya matattara mai dacewa kuma tsarin yana samo duk abin da kuke buƙata.

Daga cikin kayan aikin, zaku iya hada na'urori kamar na’urar hada-hada, lambar karba da buga takardu, da kuma tashar tattara bayanai zuwa tsarin lissafin kaya. Duk wani samfurin da ke aiki ta USB an haɗa shi, ba a buƙatar ƙarin saituna don cikakken aiki. USU don ƙididdigar ɗakunan ajiya sun haɗa da yawancin zamani, ƙwarewar haɓaka. Amfani da aika saƙo yana da tasiri mai kyau akan kasuwanci, kuma USU tana ba da bambancin guda huɗu: SMS, e-mail, Viber da kiran murya.

A ƙarshe, bari mu kammala daga mafi kyawun ɓangarorin shirin. Kayan aikin bin diddigin kaya zai taimaka maka inganta kasuwancin ka. Shirye-shiryen binciken kaya ya ƙunshi duk sassan da ake buƙata, amma kuma ana iya saita shi don bukatunku, da hannu da taimakon ƙwararrunmu. Tsarin kula da kayan ƙayyadaddun tsari ya haɗu da dukkan takardu, rahotanni da sauran fayiloli tare da juna, tsara su yadda kuke so, wanda zai ba ku damar karɓar duk kayan don ɗaya ko wani ɗakunan ajiya a cikin 'yan seconds. Manhajar sarrafa kayan kaya na ainihi yana yin dukkanin lissafi ba tare da buƙatar ƙoƙari da farashi mai yawa daga gare ku ba. Kayan sarrafa kayan masarufi zai taimaka muku wajen samar da nau'ikan rahotanni daban-daban. Baya ga ayyukan da aka riga aka bayyana, shirin don kantin sayar da hannun jari yana da sauƙin ƙarƙashin canje-canje daban-daban. Muna ba da nau'ikan atomatik masu biya da kyauta, haɓakawa da saituna. Sauye-sauyen na kyauta sun haɗa da ƙananan gyare-gyare, kuma shirin don lissafin kayan gyara a cikin ɗakin ajiya yana ƙarƙashin ƙananan canje-canje na aiki. Ingantaccen cigaban kuɗi ya haɗa da ƙarin saituna masu yawa da canje-canje a cikin ayyuka da damar shirin. Za'a iya gudanar da shirin lissafin kayan aiki ta hanyar masu amfani da yawa tare da haƙƙoƙin samun dama daban-daban. Za'a iya zazzage kayan sarrafa kayan masarufi a cikin tsarin demo kyauta daga gidan yanar gizon mu, idan kun aiko mana da irin wannan bukatar ta e-mail. Kayan sarrafa kayan masarufinmu zai sanya kasuwancin ku ta atomatik kuma ya zama mafi dacewa.