1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Adana bayanan lokacin aiki na ma'aikaci
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 74
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Adana bayanan lokacin aiki na ma'aikaci

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Hoton sikirin hoto hoto ne na software da ke gudana. Daga gare ta zaku iya fahimtar yadda tsarin CRM yayi kama. Mun aiwatar da ƙirar taga tare da goyan bayan ƙirar UX/UI. Wannan yana nufin cewa ƙirar mai amfani ta dogara ne akan shekarun ƙwarewar mai amfani. Kowane mataki yana samuwa daidai inda ya fi dacewa don yin shi. Godiya ga irin wannan ƙwaƙƙwarar hanya, haɓakar aikin ku zai zama mafi girma. Danna kan ƙaramin hoton don buɗe hoton hoton a cikakken girman.

Idan ka sayi tsarin USU CRM tare da daidaitawar aƙalla "Standard", za ku sami zaɓi na ƙira daga samfura sama da hamsin. Kowane mai amfani da manhajar zai sami damar zabar ƙirar shirin don dacewa da dandano. Kowace rana aikin ya kamata ya kawo farin ciki!

Adana bayanan lokacin aiki na ma'aikaci - Hoton shirin

'Yan kasuwa masu hangen nesa sun fahimci cewa yawan ma'aikatan da za'a tura su yi aikin nesa zai karu ne kawai a kowace rana, don haka suka shirya a gaba kan batutuwan kula da nesa, kuma ga wadanda suka fara mallakan kasuwancin. na kula da nesa, adana bayanan lokutan aiki na ma'aikata ya zama babban aiki. A cikin shugabannin manajoji, akwai ɗaruruwan ayyuka don miƙa mulki zuwa aiki mai nisa, wannan ya haɗa da saka idanu a rana, ƙididdige ƙimar aiki, samar da rikodin lokacin aiki na ma'aikata tare da babban tsaro, da kiyaye rikodin samun dama

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-11-22

Wannan bidiyon da turanci yake. Amma kuna iya gwada kunna subtitles a cikin yarenku na asali.

Amma a lokaci guda, fahimtar ta zo cewa za a iya warware su ne kawai tare da sa hannun keɓaɓɓiyar software da ke iya sa ido kan ayyukan aiki na nesa na ma'aikata, tabbatar da daidaito na rikodin rikodi da manyan matakan aiki. A lokaci guda, ba kowane ma'aikaci ne ya yarda da shigar da tsarin bin diddigin bayanai ba, ganin shi a matsayin kayan aikin sarrafa sararin samaniyarsu, don haka, tare da irin wannan lissafin, yana da mahimmanci a kiyaye daidaito. Mafi kyawun zaɓi na sarrafa lokaci yayin aiki ana miƙa shi ta tsarin haɗin kai, wanda ke ba da damar rarrabe tsakanin lokacin aiwatar da ayyuka da sauran sararin keɓaɓɓen kowane ma'aikaci a wajen lokutan aikinsu.

Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Kuna iya saukar da sigar demo kyauta. Kuma kuyi aiki a cikin shirin na tsawon makonni biyu. An riga an haɗa wasu bayanai a wurin don tsabta.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.



A matsayinka na ɗaya daga cikin ƙwararrun masu haɓaka shirye-shirye na adana bayanan lokacin aiki na ma'aikata, muna ba da shawarar cewa ka fahimtar da kanka game da ƙwarewar Software na USU saboda yana ba da damar mutum don buƙatun abokin ciniki. Kai da kanka ka ƙayyade waɗanne ayyuka ne ake buƙatar aiwatarwa a cikin sifofin aikace-aikacen, wanda ke nufin ba lallai ne ku sha wahalar kashe kuɗi ba kan kayan aikin da ƙila ba za ku iya amfani da su ba. Masu haɓaka mu suna nazarin abubuwan da suka shafi harkokin kasuwanci a ƙungiyar ku, kuma suna gano duk bukatun kamfanin kuma, bayan sun yarda da sharuɗɗan kwangilar, za su fara aiwatar da tsarin sarrafa kansa cikin tsarin aiwatar da aikin kamfanin ku. Ana iya farawa da lissafin shirye-shirye kusan daga ranar farko, bayan kafa algorithms na aiki, da ƙara samfuran bayanai, da gudanar da gajeren horo ga masu amfani. Tunda an gina USU Software don zama mai sauƙin fahimta kamar yadda zai yiwu, yana ɗaukar ɗan lokaci kaɗan don ƙwarewa. Ofishi da ma'aikatan nesa suna karɓar kalmomin shiga don shiga asusunsu na sirri, don haka ba wanda zai iya amfani da bayanan aikin su. Dogaro da matsayin da aka riƙe, an taƙaita haƙƙin damar ma'aikata zuwa ayyuka da adana rikodin, tare da yiwuwar haɓaka kowane ma'aikaci, wanda ke haɓaka kewayon aikin.



Yi odar bayanan rikodin lokacin aiki na ma'aikaci

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Adana bayanan lokacin aiki na ma'aikaci

Koda canjin wurin ajiyar data kasance na kwastomomi, ma'aikata, da kuma takardu yana ɗaukar ɗan lokaci kaɗan idan kuna amfani da fasalin shigowa, wanda ke tabbatar da oda a cikin jerin, da tsarin takardu. Tare da lissafin nesa, ana yin rikodin kowane tsari, don haka gudanar da sarrafawar ana iya aiwatarwa ta atomatik, yantar da kuɗi da albarkatun lokaci zuwa ƙarin ayyukan kamfani masu ɗoki. Idan ma'aikaci a lokacin rayuwarsa na aiki ya shagala da lamuran gefe, ya shiga shirye-shiryen nishaɗi, hanyoyin sadarwar jama'a, to wannan ana nuna shi nan da nan cikin ƙididdiga, kuma ba matsala don bincika aikin wanda ke ƙasa yana amfani da hotunan kariyar kwamfuta. A cikin saitunan aikace-aikacen, zaku iya ƙirƙirar jerin abubuwan da aka haramta software dangane da manufofin kasuwanci. Don bin diddigin lokacin aiki na ma'aikata, ba wai kawai ana adana kididdiga ba, amma ana cika takardun lokaci daidai da ka'idojin cikin gida na kamfanin, to sai su tafi sashen lissafin kudi, wanda hakan ya sauƙaƙa yin lissafin ma'aikata na gaba. albashin lokacin aikin su. Tare da takamaiman mitar, ƙungiyar gudanarwa ko mai kasuwancin tana karɓar rahotanni waɗanda ke nuna duk alamun da ke iya yiwuwa a cikin taƙaitaccen tsarin shimfiɗa, amma ana iya ƙarin ta da zane ko zane. Configurationaddamarwar kayan aikin mu na yau da kullun tana aiwatar da aikin atomatik, la'akari da duk nuances na kasuwanci ga ƙungiyar abokin ciniki. Tunanin kowane sashi na dandamali yana ba ka damar amfani da fa'idarsa gaba ɗaya, daidai da yuwuwar. Mai amfani da mai amfani yana mai da hankali ga masu amfani da matakai daban-daban, don haka koda mai farawa ba zai rude ba kuma zai iya shiga cikin aiki cikin sauri. Sanya tambarin kamfanin a kan babban allo na shirin yana taimaka masa don kiyaye cikakken tsarin kamfanoni da mutuntaka. An keɓance keɓaɓɓun asusun don dukkan ma'aikata, za su yi aiki azaman sararin mutum don aiwatar da ayyukan da aka ba su.

Tsarin yana farawa rikodin farawa da ƙarshen aiki ta atomatik, tare da ƙirƙirar jadawalin aiki, rashin aiki, nuna bayanai a cikin kashi ɗari. A cikin saitunan, zaku iya tsara lokutan hutu na hukuma, abincin rana, a wannan lokacin aikace-aikacen baya yin rikodin ayyukan mai amfani. Kwararru suna iya amfani da tsarin sadarwar cikin gida don sadarwa tare da abokan aiki, gudanarwa, yarda kan batutuwan gama gari. Godiya ga cikakken rikodin rikodin, zai yiwu a yi amfani da rumbunan adana bayanai na yau da kullun, amma kuma a cikin tsarin haƙƙin samun damar. Kowane minti, dandamali yana ɗaukar hoton allo na ma'aikaci don iya bincika kasancewar a wani lokaci. Manajan na iya saita ayyuka a cikin kalandar gabaɗaya, yana ƙayyade wa'adin lokacin kammala su, masu aiwatar da aiki, da waɗanda ke ƙarƙashinsu kai tsaye suna karɓar jerin sababbin ayyuka. Saitin yana ba da oda ga tsari na aiki na ciki, ta hanyar amfani da shirye-shirye, daidaitattun samfuran. Aikin kai na wasu ayyukan yau da kullun zai taimaka rage aikin a kan ma'aikata da kuma mai da hankali ga ƙarin mahimman ayyuka. Ayyukan aikace-aikacen ana iya fadada su koda bayan shekaru da yawa na aiki suna aiwatar da matakai waɗanda ke ba da damar lura da lokacin aiki mai nisa na ma'aikata, wanda mai yiwuwa ne saboda sassaucin abin da ke cikin aikin. Kwararrunmu koyaushe zasu kasance cikin tuntuɓar juna kuma magance duk matsalolin da ke tasowa, da matsalolin fasaha, tare da samar da duk goyon bayan da ya dace.