1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirye-shiryen magunguna
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 443
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirye-shiryen magunguna

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Hoton sikirin hoto hoto ne na software da ke gudana. Daga gare ta zaku iya fahimtar yadda tsarin CRM yayi kama. Mun aiwatar da ƙirar taga tare da goyan bayan ƙirar UX/UI. Wannan yana nufin cewa ƙirar mai amfani ta dogara ne akan shekarun ƙwarewar mai amfani. Kowane mataki yana samuwa daidai inda ya fi dacewa don yin shi. Godiya ga irin wannan ƙwaƙƙwarar hanya, haɓakar aikin ku zai zama mafi girma. Danna kan ƙaramin hoton don buɗe hoton hoton a cikakken girman.

Idan ka sayi tsarin USU CRM tare da daidaitawar aƙalla "Standard", za ku sami zaɓi na ƙira daga samfura sama da hamsin. Kowane mai amfani da manhajar zai sami damar zabar ƙirar shirin don dacewa da dandano. Kowace rana aikin ya kamata ya kawo farin ciki!

Shirye-shiryen magunguna - Hoton shirin

Kasuwancin zamani na siyar da magunguna na yankuna ne na yawan kayan masarufi, tare da kayan aiki da yawa wanda yake da matukar wahalar sarrafawa, amma shirye shiryen magunguna suna zuwa ga taimakon entreprenean kasuwa a matsayin ingantattun kayan aiki ga kowane lissafi. Fasahohin komputa ne ke taimakawa wajan tsara ayyukan hada magunguna, tare da yiwuwar saurin sarrafa bayanai game da harkar kuɗi da kayayyaki. Programsirƙirar shirye-shiryen aiki da kai don ayyukan magunguna ya ba wannan kasuwancin damar shiga sabon mataki. Waɗannan ƙungiyoyi waɗanda suka fi son hanyoyin da suka wuce, suna tsoron canzawa zuwa sabon tsari, suna asarar ba kawai kuɗi ba har ma da abokan ciniki, tunda saurin sabis ɗin yana haɓaka ta cikin shirye-shiryen, mai harhaɗa magunguna yana buƙatar ƙasa da ƙarancin lokaci don nemo magunguna da rajistar sayarwa. Shirye-shiryen suna kuma taimakawa wajen shirya isar da kayayyaki. Idan a baya an ba da sabon samfuri na dogon lokaci, yanzu tafiya zuwa mai siye yana ɗaukar awanni da yawa a zahiri, ana ƙirƙirar takaddama ta atomatik. Gabatarwar hadaddun shirye-shirye da suka kware a harkar harhada magunguna na iya bunkasa alamun masu samar da kayayyaki, da kara yawan kwastomomi kuma, daidai da haka, yawan kayan. Babban abu shine zaɓin shirin wanda ya fi dacewa ta kowane ma'auni, wanda zai iya dacewa da nuances da abubuwan da ke kamfani, yayin da ya zama mai sauƙin amfani da fahimta, la'akari da cewa masu amfani mutane ne waɗanda basa da irin wannan kwarewa.

Idan kun fara neman shirye-shiryen software a cikin injunan bincike, za ku bugu da jerin kyawawan shawarwari, wanda ke rikitar da zaɓin. Muna ba da shawarar kar a ɓata lokaci mai tamani, amma nan da nan muyi nazarin fa'idodi na ci gabanmu na musamman - tsarin Software na USU. An gina ta da kayayyaki uku, kowannensu yana da alhakin wasu ayyuka, amma tare suna ba ku damar ƙirƙirar wata hanya guda ta kula da ƙungiyar magunguna. Masananmu sun fahimci cewa tsarin shirye-shiryen yakamata ya kasance mai sauƙi kamar yadda ya yiwu, don haka suka yi ƙoƙarin ƙirƙirar menu na ƙwarewa, wanda ɗan gajeren kwasa-kwasan horo ya isa fahimta. Shirye-shiryen suna da ikon tsara lissafin ajiya da kuma hanzarta tsarin da aka tsara, kayan aiki na yanzu, yayin da ba lallai ba ne a dakatar da salon aikin da aka saba, ana aiwatar da matakan a bayan fage. Yanzu ma'aikata ba lallai bane su rufe kantin magani kuma da hannu su rubuta rukunin rajista, zana bayanai da yin kwafi, amma yanzu yana ɗaukar awanni kaɗan. Hakanan, ta amfani da hanyar shirin USU Software, yana da sauƙin karɓar rahotanni, gudanar da bincike game da kayan, alamun kuɗi. Aiki na ƙirƙirar rahotanni daban-daban yana ba da damar gano kurakurai da kawar da su cikin lokaci. Tsarin ‘Rahotanni’ na saukaka lissafi da bayar da bayanan nazari ga masu kungiyar.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-11-21

Wannan bidiyon da turanci yake. Amma kuna iya gwada kunna subtitles a cikin yarenku na asali.

Ta hanyar haɗa shirye-shirye tare da rijistar tsabar kuɗi, yana yiwuwa kuma a sauƙaƙa hanyar rarraba magunguna da sarrafa su a gaba, saboda haka haɓaka ƙimar inganci, rage tasirin tasirin ɗan adam a matsayin tushen rashin kuskure da kurakurai. Rage rabon ayyukan yau da kullun, ma'aikatan harhada magunguna na iya aiwatar da wasu ayyuka yadda ya kamata, wanda ke nufin cewa ba lallai ba ne a ƙara ma'aikata, wanda ke da mahimmanci musamman tare da karancin ma'aikatan da ke akwai. Dangane da tsarin ayyukan fasaha, akwai ci gaba a alamomin tallace-tallace da mahimmancin ci gaban ƙungiyar ƙungiyar magunguna, haɓakar juzu'i na iya kaiwa 50%. Bayan an daidaita aikin dukkan ma'aikata da sassa ta amfani da shirye-shiryen magunguna na USU Software, zaku iya faɗaɗa yawan kayan da aka siyar. Saboda kasancewar tsarin bayanai na zamani, ana samun bayyane na hanyoyin kasuwanci, ana iya gano ayyukan ma'aikata daga nesa, don haka yana da sauƙi don danne gaskiyar zagi. Fahimtar ƙungiyar cewa ana iya bincika ayyukansu a kowane lokaci ya yarda da su don haɓaka horo, himma kuma a lokaci guda ya zama kayan aiki na motsawa, gudanarwa na iya ƙarfafa ma'aikata masu kwazo. Shirye-shiryen magunguna sun hana mara kyau, kayan jabu daga siyarwa tunda duka rukuni da rikodin rikodin ana kiyaye su, duba abubuwan da aka ƙi. Amfani da ayyukan shirye-shiryen, zaku iya shirya isar da kayayyaki da sayayya masu zuwa, wannan yana shafar mahimmancin kuzari da maki na mutum. Yana da mahimmanci ga shagunan sayar da magani su tsara batun ranar karewar magunguna, tsarin ba zai iya tantance wadannan bayanan kawai ba amma kuma zai iya tsara lokacin da za a nuna bayanan akan fuskar ma'aikaci tare da gargadi game da karewar rayuwar shiryayye. Magungunan harhaɗa magunguna na iya mantawa game da buƙatar adana littafin rubutu inda aka shigar da bayanai kan ranakun tallace-tallace na shekara mai zuwa. Shirye-shiryen algorithms na iya ɗaukar waɗannan ayyukan. Lokacin siyar da kaya, mai harhaɗa magunguna na iya gani akan allon waɗancan rukunin ɗin da ya kamata a siyar nan gaba ko bayar da ragi akan su.

Kuna iya amfani da zaɓuɓɓukan nazari na tsarin shirye-shiryen don ƙididdige bukatun magunguna. Dangane da bincike da kididdiga, buƙatu, ma'aunan adana magunguna, da kuma yawan kayan da za'a kawo mafi kusa, an ƙaddara, la'akari da yanayin yanayi. Don haka a lokacin sanyi, yawan magungunan ƙwayoyin cuta da magunguna zai ƙaru. Tsarin yayi saurin nazarin tsarin hada magunguna, komai girman sa. Gudanarwar koyaushe tana da kayan aikin hannu don kwatanta farashin mai sayarwa, ƙirƙira da aika umarni, karɓar rasit na lantarki, rarar sarrafawa. Shirye-shiryen suna tallafawa hadewa ba kawai tare da mai karbar kudi ba amma kuma tare da duk wani ciniki, kayan aikin adana kaya, hanzarta shigar da bayanai cikin bayanan lantarki, shirya cikakken aiki, cikakken lissafi. Kafin fara haɓaka kayan aikin software, ƙungiyar ƙwararrun masanan kamfaninmu sun shawarta, zana aikin fasaha, wanda ke la'akari da buƙatun da bukatun abokin harka. Hanyar mutum ɗaya tana ba ku damar ba ku tsarin na musamman wanda ya dace da takamaiman kamfanin kera magunguna. Don tabbatar da cewa duk abubuwan da muka ambata a sama na aikace-aikacen Software na USU an bayyana su, muna bada shawarar sauke sigar demo da gwada manyan zaɓuɓɓuka a aikace.

Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Kuna iya saukar da sigar demo kyauta. Kuma kuyi aiki a cikin shirin na tsawon makonni biyu. An riga an haɗa wasu bayanai a wurin don tsabta.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.



An bawa kowane mai amfani da sunan mai amfani daban da kalmar wucewa don samun damar filin aiki, wanda a ciki akwai ƙuntatawa kan bayyanar bayanai da ayyuka, gwargwadon matsayin da aka gudanar. A cikin shirye-shiryen, zaku iya ƙarfafa umarni kuma da sauri rarraba sabbin kayayyaki zuwa wuraren siyarwa, ku cika takaddun da ke tare a yanayin atomatik. Idan ya cancanta, zaku iya saita tsarin sassauƙa don ragi da shirye-shiryen ragi, tarin kari daga abokan ciniki tare da sayayya na yau da kullun.

Aiki tare da takardu da kundayen adireshi kai tsaye ne, wanda ke nufin cewa ma'aikatan magani kawai suna hulɗa da bayanan da suka dace. Tsarin yana adana dukkan tarihin ƙungiyar magunguna, don haka a kowane lokaci zaku iya nemo fayil ɗin da ake buƙata ko jerin farashi, bayani kan abubuwan da suka dace. Saboda sarrafa kansa na sarrafa kayan adana magunguna, tsara kaya, da sauyawa zuwa sarrafa takardu na lantarki, an lura da rage farashin da ke tattare da shirya kula da kasuwanci. Idan akwai wuraren sayar da magunguna da yawa, an samar da sarari guda ɗaya, inda ya fi sauƙi don musayar bayanai da matsar da kaya tsakanin rassa. Don ingantaccen sadarwa mai inganci tsakanin ma'aikata da sassan, ana aiwatar da tsarin aika saƙo a cikin shirye-shiryen. Ma'aikatan rumbunan za su yaba da ikon samar da fom ɗin takaddar da ake buƙata, karɓar sabbin ƙuri'a da sauri kuma rarraba su a cikin sito, gwargwadon buƙatun adanawa.



Yi odar shirye-shiryen magunguna

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Shirye-shiryen magunguna

Kyauta mai fa'ida daga aiwatar da dandamali na USU Software shine haɓaka ribar kasuwancin kasuwancin, haɓaka riba ta hanzarta jujjuyawar kaya da rage farashin gabaɗaya. Kuna iya samun amsar tambayarku koyaushe ko samun goyon bayan fasaha, ƙwararrun masananmu koyaushe a shirye suke don ba da taimakon da ya dace. Yayin gudanar da shirye-shiryen, buƙatar ƙarin aiki na iya bayyana, godiya ga sassauƙa mai sauƙin wannan ba matsala ba. Ba mu tallafawa tsarin kuɗin kuɗin biyan kuɗi, kuna biyan lasisi da ainihin sa'o'in aikin kwararru. Ta siyan lasisi, ka karɓi kyauta na awanni biyu na horo ko goyan bayan fasaha, zaɓi daga. Shirye-shiryen don ayyukan harhada magunguna suna sarrafa samfuran da ke akwai, wanda ke ba da izinin hana yawan kuɗi, daskarewa da kadarori, wannan yana yiwuwa ne saboda lissafin kadarorin da ba su da ƙazamar ruwa da kuma nazarin tallace-tallace akai-akai.

Aikin kai yana shafar ayyukan kuɗi, lissafin kuɗi, rumbunan ajiyar magunguna, sarrafa ma'aikata, tsarawa, da kuma hasashen abubuwan da ke zuwa!