1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Wuraren bincike
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 701
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Wuraren bincike

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Hoton sikirin hoto hoto ne na software da ke gudana. Daga gare ta zaku iya fahimtar yadda tsarin CRM yayi kama. Mun aiwatar da ƙirar taga tare da goyan bayan ƙirar UX/UI. Wannan yana nufin cewa ƙirar mai amfani ta dogara ne akan shekarun ƙwarewar mai amfani. Kowane mataki yana samuwa daidai inda ya fi dacewa don yin shi. Godiya ga irin wannan ƙwaƙƙwarar hanya, haɓakar aikin ku zai zama mafi girma. Danna kan ƙaramin hoton don buɗe hoton hoton a cikakken girman.

Idan ka sayi tsarin USU CRM tare da daidaitawar aƙalla "Standard", za ku sami zaɓi na ƙira daga samfura sama da hamsin. Kowane mai amfani da manhajar zai sami damar zabar ƙirar shirin don dacewa da dandano. Kowace rana aikin ya kamata ya kawo farin ciki!

Wuraren bincike - Hoton shirin

Tsarin da aka tsara daidai wanda zai ba da damar nazarin ɓoye yana da mahimmanci ga dakin gwaje-gwaje. Shirye-shiryen USU suna da saitunan musamman na nazarin fanko. A cikin kowane dakin gwaje-gwaje ko cibiyar bincike, akwai takaddun da suke da mahimmanci, kuma sun dogara da wadanda kwastomomi za su sami sakamakon bincike, haka kuma, guraben da aka samu a dakin binciken likitocin ne ke buƙatar gudanar da magani, idan ya cancanta. Shirye-shiryenmu yana da tsoffin saitunan bugun wasiƙa, amma yana yiwuwa a canza waɗannan saitunan. A farkon aiki, saita girman blank shine takardar A4, amma idan ana so, yana yiwuwa a canza shi. Hakanan, ana amfani da sunan dakin gwaje-gwaje ko cibiyar bincike a cikin blank, kuma, idan ana so, ana amfani da wani rubutu ko tambarin da ƙungiyar ta zaɓa.

Ba wai kawai bita ne kawai na wuraren gwajin ba, har ma da sake dubawa na shirin gabaɗaya mai yuwuwa don kallo akan shafin yanar gizon hukuma na USU Software. Ana barin ra'ayoyi bisa buƙatun su ta masu amfani da USU Software, waɗanda ke magana game da fa'idodin ci gaban mu, da kuma rashin fa'ida idan akwai. Mun fahimta - martani yana da mahimmanci saboda yana taimakawa fahimtar yadda mai amfani yake aiwatarwa a cikin kungiya. Hakanan, a kan rukunin yanar gizon, kuna samun sake dubawa game da nazarin ɓoye da keɓance bayanan kowane mutum.

Blanididdigar ɓoye ɗaya daga cikin sassan shirin na dakin gwaje-gwaje, mai amfani ya ƙunshi ayyukan ƙirƙirar rahotanni, adana ƙididdiga, da lissafin magunguna, da kayan aiki masu mahimmanci, ƙididdigar ayyukan talla, gudanar da ma'aikata, da ƙari mai yawa.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-11-24

Wannan bidiyon da turanci yake. Amma kuna iya gwada kunna subtitles a cikin yarenku na asali.

Shirye-shiryen na atomatik ƙirƙirar tsari ɗaya tare da bayanan kwastomomin da ake buƙata, bayanan tuntuɓar su, tarihin gwaje-gwajen, sakamakon su, da kuma takaddun da ake buƙata waɗanda aka adana na dogon lokaci kuma a cikin kowane irin tsari wanda yake zai yiwu a adana daftarin aiki.

Hakanan, aikace-aikacen yana ba ku damar sauƙi da sauri samun duk wani abokin ciniki da ake so da suna, lambar waya, lambar oda da aka kafa ta tushe ko ta imel. A cikin waɗannan bita a kan shafin, yana yiwuwa a karanta ba kawai game da dacewar bincika ɓoye ba har ma game da wasu ayyuka masu dacewa waɗanda dakunan gwaje-gwaje ke amfani da su. Hakanan yana da matukar dacewa, shugaban dakin gwaje-gwaje ko cibiyar bincike yakamata ya iya duba ƙididdigar kowane bayanan a ainihin lokacin kowane lokaci.

Gaskiya mai mahimmanci shine cewa a cikin software yana yiwuwa a saita saƙonnin faɗakarwa da saita yanayin da za'a nuna su. Dalilan da za a aika sanarwar da suka banbanta kwata-kwata, kamar raguwar wasu alamomi, mafi karancin daidaiton kwayoyi ko kayan aiki, karuwar karfi a wasu alamomi, da sauransu. USU Software yana sarrafa aikin dakin gwaje-gwaje ta atomatik, gami da yin rajista, ɗakin kulawa, teburin kuɗi, sashen kuɗi, sashen tallace-tallace, ɗakunan ajiya, da sauransu.

Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Kuna iya saukar da sigar demo kyauta. Kuma kuyi aiki a cikin shirin na tsawon makonni biyu. An riga an haɗa wasu bayanai a wurin don tsabta.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.



Wani aikin rajista yana aiki da kansa ta hanyar gaskiyar cewa don zaɓar wasu karatu, mai haƙuri ba ya buƙatar buga bayanai da yawa, kawai yana buƙatar zaɓar nau'ikan karatun, kuma software da kanta za ta yi aikace-aikace ga dakin gwaje-gwaje, kuma ya nuna wane tubes ɗin gwaji ko wasu tasoshin da mai taimaka wa dakin binciken ke buƙatar tattara kayan ƙirar.

Aikin Cashier na aiki ne na atomatik saboda gaskiyar cewa mai amfani yana buga farashin sabis kai tsaye, adadin rajistan kuɗi, da ɓoyayyen abokin ciniki, mai karɓar kuɗi kawai yana buƙatar zaɓar sabis ɗin biyan kuɗi. Aikin sito aiki ne na atomatik ta hanyar gaskiyar cewa duk ƙwayoyi, kayan aiki, da jiragen ruwa da aka adana a cikin shagon suna shiga cikin software ɗin, don haka a cikin danna kaɗan, ba za ku iya motsawa kawai daga shagon zuwa cibiyar bincike ba amma kuma duba cikakken rahoto kan duk abin da ke cikin sito.

Abokan ciniki suna barin ra'ayoyi masu kyau da yawa waɗanda shirin ya inganta aikin ƙungiyoyin su, kuma sake dubawa sau da yawa yana nuna cewa Software na USU ya taimaka wajen karɓar ragamar duk hanyoyin aikin dakin gwaje-gwaje ko cibiyar bincike. Mai amfani yana da sauƙin amfani; masu farawa suna buƙatar ɗan lokaci kaɗan na aiki tare da sabon software don koyon sa. Duk masu amfani sun shiga cikin bayanan software. Bayanan bayanan yana adana duk tarihin maganin marasa lafiya, sakamakon bincike. Ana adana takaddun da ake buƙata a cikin kowane irin tsari. Zai yiwu a cika gurare tare da sakamakon bincike a cikin yanayin atomatik. Da ikon canza blank ɗin da aka bincika na girman da ake so da tambarin da aka zaɓa. Yi nazarin sarrafa daidaito na binciken da aka samo, software ɗin yana rarraba kwayar halittar halitta ta nau'in bincike cikin tasoshin launuka daban-daban don kawar da kurakurai. Sakamakon binciken kwayar halittar ya fada cikin rumbun adana bayanan kuma yana nan ajiye.



Yi odar wasu ƙididdigar bincike

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Wuraren bincike

A nan gaba, zaku iya kallon kowane nazari, koda kuwa an sami sakamakon tuntuni, watanni da yawa ko shekarun da suka gabata.

Software ɗin yana adana duk hotunan da ake buƙata da sauran takaddun a kowane irin tsari. Za'a iya yin nazarin ɓoye tare da saituna daban don dacewa da karatu daban-daban, bisa ga bayanan mai amfani yana da matukar dacewa. Akwai saituna daban-daban na aikawasiku, zaku iya saita aikawa game da shirye-shiryen sakamakon bincike, ko kuna iya aika saƙonnin talla zuwa ƙungiyoyin haƙuri.

Akwai aikin rikodin bincike. Kuna iya kula da cikakken ikon sarrafa kuɗi akan kamfanin, duba ƙididdigar duk kuɗin shiga, kashe kuɗi, da kuma jimlar ƙarshen watan. Akwai aikin rubuta kashe kwayoyi don bincike. Ga kowane ma'aikaci, bayanan mutum game da shigar da kwamiti na shirin, wanda kawai za'a buɗe bayanan da ma'aikacin ke buƙata. Kuna iya ba da lissafin kuskuren biyan kuɗi na aiki ga likitoci ko ƙididdigar kari na wasu ayyukan tantancewa. Daraktan na iya duba ƙididdiga da lissafin kuɗi don kowane batun da kowane bayanan. Ikon yin rijista don zaɓaɓɓun karatu ko zuwa likitan da ake so ta hanyar gidan yanar gizon. Duk sakamakon da aka samo daga dakin gwaje-gwaje za a iya sauke shi sauƙin zuwa gidan yanar gizon, kuma daga gidan yanar gizon, mai haƙuri zai iya buga buƙatun da ba dole ba game da binciken da aka yi. Dangane da bita na mai amfani, wannan fasalin ya dace sosai. Kowace rana, ana adana kwafin duk bayanan amfani a sabar, idan akwai matsaloli game da wutar lantarki kuma shirin ya kashe, to kwafin zai kasance, wanda kawai zai buƙaci buɗewa da adana shi a cikin bayanan. Yin nazari da sarrafa bayanai yana taimaka wajan inganta ayyukan ƙungiyar. Yana lura da duk farashin kamfen ɗin talla. Kuna iya lissafin kasafin kuɗi don farashin tallan kowane lokaci na gaba. Manhajar tana adana duk bayanai game da magunguna waɗanda aka adana a cikin sito ko yayin amfani dasu.

Akwai saituna don sanarwar faɗakarwa a cikin wasu yanayi, yana iya zama raguwar hajojin kowane magunguna ko kayan aiki, ƙaruwa ko raguwar adadin magungunan da ake amfani da su don bincike, ko kuma canji mai mahimmanci a cikin tsada. Kuna iya samun kuma karanta sake dubawa daga manajojin kungiyoyin da suka sayi shirin mu akan gidan yanar gizon mu, kuma a can zaku iya gwada sigar demo ɗin ta kyauta.