1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Ra'ayoyi don kasuwanci tare da ƙaramin saka hannun jari

Ra'ayoyi don kasuwanci tare da ƙaramin saka hannun jari

USU

Shin kana son zama abokin kasuwancinmu a cikin garinku ko ƙasarku?



Shin kana son zama abokin kasuwancinmu a cikin garinku ko ƙasarku?
Tuntube mu kuma zamuyi la'akari da aikace-aikacenku
Me zaku sayar?
Kayan aiki na atomatik don kowane irin kasuwanci. Muna da nau'ikan samfuran sama da dari. Hakanan zamu iya haɓaka software ta musamman akan buƙata.
Taya zaka samu kudi?
Za ku sami kuɗi daga:
  1. Sayar da lasisin shirin ga kowane mai amfani.
  2. Bayar da tsayayyun sa'o'i na tallafin fasaha.
  3. Shirya shirin ga kowane mai amfani.
Shin akwai kuɗin farko don zama abokin tarayya?
A'a, babu kuɗi!
Nawa za ku samu?
50% daga kowane tsari!
Nawa ake buƙata don saka hannun jari don fara aiki?
Kuna buƙatar kuɗi kaɗan kaɗan don fara aiki. Kuna buƙatar kuɗi kaɗan don buga ƙasidun talla don isar da su zuwa ƙungiyoyi daban-daban, don mutane su koya game da samfuranmu. Kuna iya buga su ta amfani da na'urar buga takardu idan yin amfani da sabis ɗin shagunan buga takardu yana da ɗan tsada da farko.
Shin akwai bukatar ofishi?
A'a. Kuna iya aiki ko da daga gida ne!
Me za ka yi?
Domin cin nasarar siyar da shirye shiryen mu zaka buƙaci:
  1. Isar da kasidun talla zuwa kamfanoni daban-daban.
  2. Amsa kiran waya daga abokan ciniki.
  3. Bayar da sunaye da bayanan tuntuɓar abokan cinikin zuwa babban ofishin, don haka kuɗinka ba zai ɓace ba idan abokin ciniki ya yanke shawarar siyan shirin daga baya kuma ba nan da nan ba.
  4. Kuna iya buƙatar abokin ciniki kuma ku gabatar da shirin idan suna son ganin sa. Masananmu zasu nuna muku shirin tukunna. Hakanan akwai bidiyo na koyawa ga kowane nau'in shirin.
  5. Karɓi biyan daga abokan ciniki. Hakanan zaka iya shiga kwangila tare da abokan ciniki, samfuri wanda shima zamu samar dashi.
Shin kuna buƙatar zama mai shirya shirye-shirye ko kuma sanin yadda ake kode?
A'a. Ba lallai bane ku san yadda ake code.
Shin zai yiwu a shigar da shirin da kaina don abokin ciniki?
Tabbas. Zai yiwu a yi aiki a cikin:
  1. Yanayi mai sauƙi: Shigarwa na shirin yana faruwa ne daga babban ofishin kuma ƙwararrun masanan ne ke yin hakan.
  2. Yanayin hannu: Kuna iya shigar da shirin don abokin cinikinku da kanku, idan abokin ciniki yana son yin komai da kansa, ko kuma idan abokin kasuwancin da yake magana baya jin Turanci ko yarukan Rasha. Ta yin aiki ta wannan hanyar zaku iya samun ƙarin kuɗi ta hanyar ba da tallafin fasaha ga abokan ciniki.
Ta yaya masu yuwuwar samun kwastomomi su koya game da kai?
  1. Da fari dai, kuna buƙatar isar da ƙasidun talla zuwa ga abokan cinikin ku.
  2. Za mu buga bayanan hulɗarku a gidan yanar gizonmu tare da takamaiman birni da ƙasarku.
  3. Kuna iya amfani da kowace hanyar talla da kuke so tare da amfani da kasafin ku.
  4. Kuna iya buɗe gidan yanar gizonku tare da duk bayanan da suka dace.


  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana



Manufofin kasuwanci tare da ƙarancin saka hannun jari suna da kyau ƙwarai tunda ƙwararren ɗan kasuwa baya buƙatar yin ruɗani game da inda zai sami babban jarin farawa don haɓaka kasuwancin sa. Ra'ayoyin kasuwanci tare da ƙaramin saka hannun jari sun samo asali ne daga ƙwarewa da ƙwarewar ɗan kasuwa. Tunda a wannan yanayin, ma'anar magana ita ce damar ɗan kasuwa. Don haka, a cikin wannan bita, a zahiri, bari muyi magana game da ra'ayoyin kasuwanci tare da ƙaramin saka hannun jari. Babban ra'ayoyin kasuwancin ba tare da saka hannun jari ba na iya zama ƙungiyar girke-girke da isar da abincin rana ga ofisoshi ko kantunan talla. Me yasa wannan karamin kasuwancin yake da kyau? Mafi karancin albarkatun kasa, adadi mara yawa na abokan ciniki (kungiyoyi), babban abin shine samo su kuma faranta musu rai. Da farko, kuɗin da ake buƙata don siyan kwantena da kayayyaki, amma suna biya cikin ɗan gajeren lokaci. Ra'ayoyin kasuwanci ba tare da saka hannun jari ba - shirya balaguro zuwa abubuwan birni.

Irin wannan aikin ya dace da manyan birane tare da wadataccen tarihi. Kuna buƙatar ƙoƙari kaɗan, kazalika da haɓaka hanyoyin kewaye da birni, suna iya zama masu tafiya a ƙafa ko hawa. A lokaci guda, yana da mahimmanci don sha'awar abokin harkarku, ku tuna da almara na birni, manyan abubuwan da suka faru, fitattun mutane, sanya ƙananan baƙi abin mamaki. Ra'ayoyin kasuwanci tare da ƙananan kuɗi - samarwa da siyar da allon kasuwanci. Menene? Wannan wasan yara ne masu ilmantarwa da yawa. Productionirƙirarta yana buƙatar ƙananan kayan aiki kuma, a matsayin mai mulkin, suna da amfani. Wannan wani nau'in gida ne wanda yake da fanfo iri-iri, kofofi, ƙugiyoyi, sarƙoƙi, da sauransu. Irin waɗannan abubuwan da ake buƙata suna da kyau, ana iya ganin su a cibiyoyin nishaɗi, gidajen shayi, wani ma ya saya musu gida don yaro. Ideasananan ra'ayoyin kasuwanci suna rufe - butterflies ɗinki ta amfani da hanyar da ba ta dace ba. Ana buƙatar mafi ƙarancin ƙarfi daga gare ku: kerawa da tunani-daga-akwatin, ana iya siyar da irin wannan samfurin ta hanyoyin sadarwar zamantakewa ko gidajen kasuwanci. An kaɗan ke rufe ra'ayoyin kasuwanci - samar da ɗakunan ban sha'awa. Kamar yadda yake a cikin batun butterflies, yana buƙatar ƙarancin ƙoƙari, tsarin haɓaka.

Yana da mahimmanci a raba abokan cinikin ku zuwa rukuni kuma ku yi kwalliya daidai da rukunin shekaru da taron biki. Hakanan ra'ayoyin zasu iya haɗawa da kayan abinci na hutu (gingerb, cake, kek) da isar da furan. Ideasananan ra'ayoyin biz tare da ƙaramin saka hannun jari za a iya samo su daga kasuwanci tare da China. Ba boyayyen abu bane cewa a shafukan yanar gizo na kasar Sin zaku iya siyan samfuran inganci akan farashi mai rahusa. Yana da mahimmanci kar a makale, yi nazarin kasuwa, sannan ka sami kayan kasuwancin ka. Yana da fa'ida sosai siyar da kayan China, wanda yayi daidai da kayan Turai amma an rarrabe shi da ƙarancin farashi. Ideasananan ra'ayoyin biz tare da ƙaramin saka hannun jari - yin hayar komai daga gidaje zuwa tufafi. Ana amfani da shi don yin hayan mota mai kyau ko na bege. Suna cikin buƙatar abubuwan mahimmanci (bukukuwan aure, ba da tallafi). Zuwa wannan, zaka iya ƙara kayan ado, wanda shima za'a iya yin hayar shi. Ra'ayoyin kasuwanci daga ɓoye tare da ƙarancin saka hannun jari - avtoonyan agency. Karshen magana ita ce samar da ayyukan sufuri ga yara zuwa makarantun sakandare, makarantu, kwasa-kwasai, da sauransu. Iyaye waɗanda suke aiki na har abada suna aiki don lalacewa kuma wasu lokuta ana rabasu tsakanin yara da aiki. Motar motar ta magance wannan matsalar. Kuna buƙatar mota da mafi ƙarancin lokaci don safarar yaron.

Sanarwar kasuwanci tare da ƙaramin saka hannun jari - rumfuna tare da alewa auduga ko popcorn. A cikin wannan kasuwancin, gefen yana da girma ƙwarai, ya kai kashi 1500, duk ya dogara da wurin turke da zirga-zirga. Idan kun sanya shi kusa da filin wasa ko wurin shakatawa, kuna da abokan ciniki duk shekara, kuma farashin ya yi ƙaranci. Bayanan kasuwanci tare da ƙananan saka hannun jari - yana aiki akan layi, akan Intanet. Babu cikakken iyaka a nan. Kuna aiki lokacin da kuke so kuma nawa kuke so. Wannan nau'in kudin shiga ya hada da: aiki tare da rubutu kan musayar 'yanci. Amma irin wannan aikin bai dace da kowa ba, ƙaramin kuɗin shiga, yana ɗaukar lokaci mai yawa don aiwatar da rubutu. Banda na iya yin sa'a don samun kyawawan abokan ciniki guda uku. Ra'ayoyin kasuwanci ba tare da jari don sarrafa hanyoyin sadarwar jama'a ba, haɓaka abubuwan ciki, buga posts, bi hanyar ci gaba a cikin injunan bincike, aiki tare da masu biyan kuɗi.

Ra'ayoyin kasuwanci ba tare da jari ba - tallan hanyar sadarwa, saka hannun jari na ci gaban yanar gizo, da zane, rubuce-rubucen rubuce-rubuce, kwaskwarima, saka hannun jari game da kasuwanci, da sauransu. Kowane nau'in kuɗin da kuka samu, in babu ƙaramin saka hannun jari, ƙwarewar ku da ƙwarewar ku sun fara zuwa. An riga an ci gaba daga wannan, da kuma daga lokacin da zaku iya keɓewa ga kasuwancin, kuna buƙatar ƙayyade nau'in aikin. Aarin kuɗi kaɗan na iya zama sakamakon rashin isasshen lokacin da aka keɓe ga wannan ko waccan sana'ar. Don kaucewa ƙaramin kuɗin shiga, kuna buƙatar saka ƙarin lokaci da ƙoƙari ko canza fagen ayyukan. Kamfanin USU Software tsarin bayar da hadin kai a cikin aiwatar da kayayyakin software.

Muna neman mutanen da suke da himma kuma suke shirye su sami kuɗi. Sharuɗɗan haɗin gwiwa suna da kyau, kuna taimaka mana aiwatar da shirye-shiryenmu, kuma mu, a shirye muke mu ba da lada mai tsoka ga haɗin gwiwa. Me ake bukata daga gare ku? Kyakkyawan ƙwarewar sadarwa, ra'ayoyi na musamman, sha'awar yin aiki da samun kuɗi, lokacinku. Babu damuwa ko wane gari kuke zaune, babu iyakokin haɗin kan ƙasa. Tsarin Manhajan USU - yi aiki tare da mu, ku ɗan kashe ƙoƙari ku sami riba mai kyau. Kowane ɗan kasuwa, fara aikinsa, dole ne a fili ya fahimci buƙatar gobe a cikin kuɗi, masana'anta, ƙwadago, da kuma ilimin ilimi, asalin samin kuɗin su, sannan kuma zai iya yin lissafin ƙarfin amfani da albarkatu a cikin tsarin kamfanin. aiki.