1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. CRM don rasit
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 346
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

CRM don rasit

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Hoton sikirin hoto hoto ne na software da ke gudana. Daga gare ta zaku iya fahimtar yadda tsarin CRM yayi kama. Mun aiwatar da ƙirar taga tare da goyan bayan ƙirar UX/UI. Wannan yana nufin cewa ƙirar mai amfani ta dogara ne akan shekarun ƙwarewar mai amfani. Kowane mataki yana samuwa daidai inda ya fi dacewa don yin shi. Godiya ga irin wannan ƙwaƙƙwarar hanya, haɓakar aikin ku zai zama mafi girma. Danna kan ƙaramin hoton don buɗe hoton hoton a cikakken girman.

Idan ka sayi tsarin USU CRM tare da daidaitawar aƙalla "Standard", za ku sami zaɓi na ƙira daga samfura sama da hamsin. Kowane mai amfani da manhajar zai sami damar zabar ƙirar shirin don dacewa da dandano. Kowace rana aikin ya kamata ya kawo farin ciki!

CRM don rasit - Hoton shirin

Biyan kuɗaɗen biyan kuɗi ya shafi daidaikun mutane da ƙungiyoyin doka, kowane wata ana samun nau'ikan biyan kuɗi daban-daban, waɗanda ba koyaushe ake samun sauƙin magance su ba, ta mahangar ma'aikatar gidaje da sabis na jama'a, don samun fa'ida mai fa'ida. amfani da sabis na wani kamfani yana buƙatar sarrafa kansa da kuma amfani da fasahar CRM don karɓar kuɗi. Yana ƙara wahala don kula da matsayin manajan kamfani yayin amfani da tsoffin hanyoyin ƙididdigewa da karɓar biyan kuɗi, don haka manajojin da suke tunanin gaba suna neman haɓaka ayyukansu ta hanyar gabatar da ƙarin kayan aiki. Mazauna, bi da bi, sun fi son waɗancan ƙungiyoyin sabis na gida waɗanda za su iya ba da tabbacin daidaito, lokacin samar da takardu da nau'ikan karɓar biyan kuɗi daban-daban, lokacin da ba dole ba ne su tsaya a layi na sa'o'i da yawa. A lokaci guda kuma, wajibi ne a yi ƙoƙari don haɗakarwa ta atomatik, to, algorithms na kwamfuta ba zai samar da ƙididdiga kawai ba, amma kuma ya tsara tsarin karɓar shaida, ƙirƙirar asusun tare da ɗan adam shiga. Amma, ana iya samun sakamako mafi girma yayin kafa tsarin hulɗar tsakanin ma'aikata da abokan ciniki, lokacin sarrafa aikace-aikacen, tsarin CRM ne zai zo da amfani a nan. Dandalin guda ɗaya ga dukan gidaje, mazauna, cibiyar shirya rasit don dalilai daban-daban, tare da ƙididdiga ta atomatik bisa ga jadawalin halin yanzu, asusun sirri na masu biyan kuɗi, zai taimaka wajen tsara abubuwa, sauƙaƙe aikin ma'aikata. Dangane da batutuwan kuɗi, sarrafa kansa ya zama saka hannun jari na dogon lokaci, yana rage rikice-rikice, yanayin rikice-rikice, haɓaka ƙimar aminci gaba ɗaya. Hanya mai ma'ana don gudanar da ayyukan gidaje da ayyukan jama'a za su ba da gudummawa ga tanadi, kuma yana yiwuwa a sami kudaden shiga daga ƙarin hanyoyin. Babu shakka cewa gabatarwar software yana zama dole, amma zaka iya dogara da sakamako mai kyau kawai a cikin yanayin zaɓin da ya dace na kayan aiki wanda ke goyan bayan yanayin CRM. Lokacin bincike, muna ba da shawarar kula da bayanin, sake dubawa na ainihi, ƙwarewar kamfanin haɓakawa, kuma ba ga alkawuran talla masu haske ba.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-11-22

Wannan bidiyon da turanci yake. Amma kuna iya gwada kunna subtitles a cikin yarenku na asali.

Kamfaninmu na USU ya wanzu a cikin kasuwar fasahar bayanai fiye da shekara guda, a lokacin ya sami damar tabbatar da kansa daga mafi kyawun gefen, kamar yadda ake iya gani daga yawancin sake dubawa na abokan cinikinmu. A cikin zuciyar ci gaban mu shine dandamali mai sassauƙa wanda za'a iya sake gina shi kamar yadda kuke so, dangane da buƙatun abokin ciniki da nuances na ayyuka, wanda ke ba ku damar aiwatar da tsarin mutum ɗaya don sarrafa kansa. Ƙwarewa da ilimi mai yawa suna ba da damar tsara abubuwa, ciki har da a cikin kamfanonin gudanarwa na sassan gidaje da ayyukan jama'a, tare da kiyaye tsawaita bayanan bayanai akan gidaje, mazauna, rasit, abubuwan gudanarwa, da kuma samar da ƙarin ayyuka da aka biya daidai. Ga kowane ɗawainiya, an ƙirƙiri wasu algorithms na ayyuka a cikin saitunan, waɗanda masu amfani ba za su iya karkata ba, don haka yin kuskure ko manta shigar da bayanai. Tsarin zai yi rikodin kowane aiki, don haka duba tushen rikodin ko wanda ke kula da shi zai zama wani abu na daƙiƙa biyu. Yin amfani da fa'idodin fasahar CRM zai taimaka wajen kawo ƙungiyar zuwa ingantaccen hulɗar dukkan sassan, sassan, ƴan kwangila, inda kowa zai kammala ayyukansu akan lokaci, bisa ga bayanin aikin. Za a samar da rasit bisa ga samfuran da aka daidaita, dangane da karatun da aka karɓa, la'akari da jadawalin kuɗin fito, kasancewar sharuɗɗan tara kuɗi na musamman, misali, idan mai biyan kuɗi yana cikin nau'ikan gata ko yana da tallafin kuɗaɗen amfani. Abin sha'awa, ma'aikata ba za su sami matsala tare da sauyawa zuwa sabon tsarin aiki ba, tun lokacin da aka samar da aikin mun yi ƙoƙarin mayar da hankali ga masu amfani da matakan daban-daban, don rage yawan adadin ƙwararrun kalmomi. Ko da ma'aikaci ya san kadan game da kwamfutar, to, wannan ya isa ya ɗauki ɗan gajeren horon horo kuma ya fara fahimtar aiki, canja wurin nauyin aiki zuwa wani dandamali. Muna kula da duk hanyoyin aiwatarwa, duk da haka, da kuma saiti da goyan baya na gaba, don haka ba za a sami matsala ba tare da sauyawa zuwa hadaddun aiki da kai.

Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Kuna iya saukar da sigar demo kyauta. Kuma kuyi aiki a cikin shirin na tsawon makonni biyu. An riga an haɗa wasu bayanai a wurin don tsabta.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.



A cikin tsarin CRM don karɓar USU, an tsara wasu al'amura, waɗanda suka dogara da fahimtar aikin, tsarin gina ayyukan gudanarwa, kamfanonin gidaje. Don haka, don haɗawa da tushe na sabon gida, wanda ya kasance yana ɗaukar ƙoƙari da lokaci mai yawa, ciki har da ƙungiyar taron masu mallakar, daga yanzu zai kasance da sauri da sauri saboda aiwatar da atomatik na duk matakai na tafiyar matakai. . Kwararru za su yaba da ikon yin gaggawar warware batutuwan kan korafe-korafen da aka samu daga mazauna, a matsayin wani muhimmin sashi na aikin cibiyar. Software ɗin za ta rarraba kararrakin da aka karɓa ta hanyar lantarki ta atomatik ta nau'ikan su, tare da nada mutanen da ke da alhakin warware su, ya danganta da takamaiman jagorar. Idan kamfani yana ba da ƙarin ayyuka, kamar maye gurbin mita, gyare-gyare, haɗa kayan aiki, to za a gudanar da sayar da su daidai da duk bukatun, samar da ƙarin ta'aziyya ga bangarorin biyu ga ma'amala. Lokacin karɓar shaida, shirye-shiryen karɓar kuɗi, aika shi zuwa mai biyan kuɗi da kuma kula da karɓar biyan kuɗi na gaba yana nuna amfani da wasu algorithms, ƙididdiga da samfurori na takardun da suka dace da ka'idodin masana'antu. Don haka, idan mutum ya yi rajista a kan gidan yanar gizon mai ba da sabis, to, zai karɓi takaddun biyan kuɗi ta hanyar asusun sa na sirri, a nan kuma zaku iya yin ƙararraki kuma ku bi farkon aiwatarwa da yanke shawara. Ma'aikata, godiya ga CRM, za su sauƙaƙe aikin ayyukan su, tun da dandamali zai canza wasu daga cikinsu zuwa yanayin aiki da kai, tunatar da su muhimman matakai, da kuma samar da samfurori masu mahimmanci tare da cikawa. Masu gudanarwa za su iya sa ido sosai kan aiwatar da ayyukan da aka ba su, yadda ma'aikatan da ke ƙarƙashinsu ke tafiyar da ayyukansu, da karɓar rahotanni daban-daban. Tsarin lantarki yana ba ku damar kiyaye adadin bayanai marasa iyaka akan abubuwa, masu mallaka, asusun sirri, haɗe hotuna, kwafin takardu da aka bincika, adana tarihin ma'amaloli da aka yi. Shirin yana ba da bambance-bambancen haƙƙin samun dama ga ma'aikata, don haka babu wani daga waje da zai iya amfani da bayanan sirri.



Yi oda cRM don rasidu

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




CRM don rasit

Kwararru za su yaba da ikon da sauri nemo kowane bayani ta amfani da menu na bincike na mahallin don wannan, inda ya isa shigar da haruffa biyu kawai don samun sakamakon, bugu da žari ta amfani da zaɓuɓɓukan tacewa, rarrabuwa ko haɗawa. Wani amfani na dandalin CRM zai kasance ikon sanar da abokan ciniki ta hanyar aikawa, imel, sms ko viber. Ana iya amfani da wannan kayan aikin don faɗakarwa da jama'a da na mutum ɗaya tare da zaɓi na masu karɓa, da kuma karɓar sanarwar karɓa. Rahotanni na musamman za su taimaka maka duba rasit ko biyan kuɗin lantarki; idan babu rasit, zaku iya saita tunatarwa ta atomatik ta hanyar hanyar sadarwa mai dacewa. Aikace-aikacen zai taimaka wajen sarrafa lokacin aiki na ma'aikata, biyan kuɗi, haɓaka haɓaka, manufar kari. Duk wani abun ciki na aiki da kuka zaɓa don dandalin CRM don karɓar kuɗi, zai iya sauƙaƙe gudanarwa da rage nauyi akan ma'aikata, haɓaka ingancin ayyukan da aka bayar.