1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. CRM don magunguna
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 36
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

CRM don magunguna

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Hoton sikirin hoto hoto ne na software da ke gudana. Daga gare ta zaku iya fahimtar yadda tsarin CRM yayi kama. Mun aiwatar da ƙirar taga tare da goyan bayan ƙirar UX/UI. Wannan yana nufin cewa ƙirar mai amfani ta dogara ne akan shekarun ƙwarewar mai amfani. Kowane mataki yana samuwa daidai inda ya fi dacewa don yin shi. Godiya ga irin wannan ƙwaƙƙwarar hanya, haɓakar aikin ku zai zama mafi girma. Danna kan ƙaramin hoton don buɗe hoton hoton a cikakken girman.

Idan ka sayi tsarin USU CRM tare da daidaitawar aƙalla "Standard", za ku sami zaɓi na ƙira daga samfura sama da hamsin. Kowane mai amfani da manhajar zai sami damar zabar ƙirar shirin don dacewa da dandano. Kowace rana aikin ya kamata ya kawo farin ciki!

CRM don magunguna - Hoton shirin

Ayyukan kamfanonin harhada magunguna sun haɗa da hulɗar yau da kullun tare da ɗaruruwan abokan ciniki, masu siyarwa da abokan tarayya akan siyan albarkatun ƙasa, samarwa da siyar da magunguna, yayin da lissafin su a cikin ɗakunan ajiya da kantin magani tare da motsi mai aiki yana da wahala sosai don tsarawa idan ba ku haɗa da CRM ba. don magunguna. Mutum ya yi tunanin yadda yawancin aikace-aikacen daban-daban, shawarwari, roko da ake buƙatar karɓa da sarrafa su a lokacin rana, wanda ya bayyana yadda yake da wuyar gaske ba a rasa ƙananan ƙananan bayanai ba amma mahimman bayanai wanda zai iya haifar da sakamako mai mahimmanci. Bugu da ƙari, kowane aiki yana tare da jarrabawar takardun shaida, ya kamata a yi shi daidai da ka'idojin da ake da su, wanda ke ɗaukar lokaci mai yawa na aiki. A mafi yawan lokuta, kamfanonin harhada magunguna, sarƙoƙin kantin magani suna amfani da shirye-shiryen kwamfuta da yawa don gudanarwa lokaci ɗaya, don haka ana amfani da aikace-aikacen guda ɗaya don sito, kuma ana amfani da wani tsari na daban don tattara bayanai. Amma, lokaci bai tsaya cik ba, rayuwa da tattalin arziƙi suna yin nasu gyare-gyare, ciki har da yin kasuwanci, da tilasta musu canza tsarin aiwatar da ayyukan aiki da rikodin alamomi, babban gasa ba ya barin wani zaɓi face amfani da fasahar zamani. Canje-canje zuwa haɗakarwa ta atomatik, shigar da damar tsarin tsarin CRM zai rage farashin tsara tsarin gudanarwa, taimakawa wajen tsara tsarin sarrafa bayanai da karɓar cikakkun bayanai akan duk batutuwa. Gudanar da hannun jari na magunguna, godiya ga shigar da sabbin software, za a gudanar da shi tare da ɗan ƙaramin ɗan adam, wanda ke nufin cewa an cire tasirin tasirin ɗan adam, rarrabuwar tushen bayanai, wanda ya haifar da gazawa da sake gyarawa. Tsarin CRM da aka zaɓa da kyau zai zama mafita mafi kyau don kafa dangantaka tare da takwarorinsu, hulɗar tsakanin sassan da rarrabuwa akan ayyukan gama gari. Abubuwan fa'ida masu fa'ida, waɗanda aka aiwatar ta hanyar hadaddun sarrafa kansa, za su taimaka wa kamfanin don haɓaka sabbin kwatance, faɗaɗa iyakokin haɗin gwiwa.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-11-22

Wannan bidiyon da turanci yake. Amma kuna iya gwada kunna subtitles a cikin yarenku na asali.

Don cikakken gamsar da bukatun 'yan kasuwa, kamfaninmu na USU yayi ƙoƙari ya haɗa multifunctionality da ikon daidaita ma'amala zuwa ƙayyadaddun ayyukan sa a cikin ci gabanta. Ƙwarewa mai yawa a cikin aiki da kai yana ba mu damar ba abokan ciniki wani shiri mai inganci wanda ya dace da buƙatun yanzu da buƙatun. Aikace-aikacen yana amfani da fasahohin da suka tabbatar da tasirin su kuma suna iya kula da babban aiki a duk tsawon lokacin amfani da su, shigar da kayan aikin CRM zai taimaka wajen sanya abubuwa a cikin lissafin aikin ma'aikata da motsi na kwayoyi, yin ma'amaloli. akan lokaci. Don haka, ƙungiyar CRM don lissafin magunguna za a aiwatar da shi da wuri-wuri, tare da sa hannun masu haɓakawa a cikin duk matakai, gami da ƙirƙirar, aiwatarwa da daidaitawar software. Tsarin Lissafi na Duniya zai zama amintaccen abokin tarayya ga duka magunguna da masana'antun masana'antar harhada magunguna, duk inda ya cancanta don sarrafa ayyukan sassan, ɗakunan ajiya. Yiwuwar saitin software yana iyakance kawai ta buƙatu da kuɗin abokin ciniki, saboda muna shirye don ƙirƙirar dandamali na musamman, ƙara ƙarin zaɓuɓɓuka da yawa, da haɓakawa a kowane lokaci. Babban fasalin ci gaban shine sauƙin amfani da shi, tare da wannan ba za a sami matsala ba har ma ga waɗanda ke da ƙwarewar kwamfuta. Za mu iya yin magana game da manyan zaɓuɓɓuka da fa'idodin dandamali a cikin 'yan sa'o'i kaɗan, saboda wannan shine tsawon lokacin taƙaitaccen bayani ga masu amfani da gaba. Tun da akwai ƙwararrun ƙwararru da yawa a cikin kamfanin kuma ayyukansu suna nufin ayyuka daban-daban, samun damar yin amfani da bayanai da kayan aikin ana daidaita su ta hanyar nauyi. Gudanarwa za ta ƙayyade yankin ganuwa ga waɗanda ke ƙarƙashinsu, tare da mai da hankali kan ayyukan kasuwanci na yanzu. Tsarin software tare da fasahar CRM a cikin ɗan gajeren lokaci zai samar da mafi kyawun yanayi don sa ido kan albarkatun aiki, magunguna da tsara haɗin gwiwar aiki tare da takwarorinsu.

Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Kuna iya saukar da sigar demo kyauta. Kuma kuyi aiki a cikin shirin na tsawon makonni biyu. An riga an haɗa wasu bayanai a wurin don tsabta.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.



Tsarin CRM na lissafin miyagun ƙwayoyi yana ba ku damar gina tsarin ma'ana don hulɗa tare da kowane takwarorinsu, ta hanyar samun bayanai game da ma'amaloli na baya, kwangilar da aka adana a cikin katunan lantarki. Hanya na sirri don gina hanyoyin sadarwa na iya haɓaka amincin abokin ciniki sosai, wanda ke nufin yuwuwar yarjejeniya, tallace-tallace da riƙe sha'awa cikin yanayin da aka bayar. Ƙirƙirar bayanan bayanai guda ɗaya don abokan ciniki zai taimaka muku da sauri nemo madaidaitan lambobin sadarwa, tace ta nau'i, da amfani da hanyoyin sadarwa masu inganci. Yin amfani da fasahar CRM don magunguna a cikin kamfanonin harhada magunguna yana nufin cewa akwai kayan aiki don sarrafa duk tallace-tallace, gudanar da maɓuɓɓuka daidai da ƙa'idodin ciki, tare da iko akan kowane mataki, wanda ke da mahimmanci a cikin tsari mai laushi. Ƙwararrun ƙwararru za su sami ingantaccen dabara don yin kasuwanci ta hanyar yin la'akari da algorithms, samfuri da ƙira, kawar da faruwar kurakurai ko rasa mahimman bayanai. Godiya ga aiki da kai na yau da kullun, matakai na yau da kullun, manajoji za su sami ƙarin lokaci don sadarwa da neman sabbin hanyoyin aiwatarwa. Don haka, shirin zai taimaka wajen amincewa da takardun shaida, shirye-shiryen kwangila, tare da kula da daidaitattun bayanan da aka shigar. Saboda hadaddun haɗakar ayyuka a cikin haɗin gwiwar gama gari, ƙwararrun ƙwararrun za su iya yin aiki da sauri, a gaban masu fafatawa, wanda ba shi da mahimmanci a cikin tattalin arzikin yau. Hakanan, software ɗin za ta haifar da yanayi don ci gaba da sarrafawa akan hannun jari, lokacin siyan sabbin batches, tare da saka idanu na ajiya da motsi a cikin ɗakunan ajiya. Fasahar da aka yi amfani da su za su ba da gudummawa ga tsarin tafiyar matakai, sanya abubuwa cikin tsari, ta haka ne ƙara yawan sabis. Masu amfani za su iya canza sigogin da aka saita a baya da kansu, ba tare da tuntuɓar masu haɓakawa ba, tunda an gina hanyoyin sarrafawa kawai. Godiya ga sarrafa magunguna ta atomatik, zaku iya samun matsakaicin sakamako daga aikin ƙungiyar, kantin magani. Tsarin software ɗin mu ya haɗu da ma'auni masu inganci don tsarin bayanai, saboda sassauci a cikin saituna, zai zama makawa don magance kowace matsala.



Yi odar cRM don magunguna

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




CRM don magunguna

Don kauce wa regrading, kuskure sayar da irin wannan kayayyakin a cikin catalog, za ka iya nuna nuances na dosages, saki siffofin, karewa kwanakin, hašawa umarni, takaddun shaida da hotuna. Manajan, ganin ainihin bayanin kuma kwatanta shi tare da jerin farashin, zai iya yin jigilar kaya da sauri, tare da rubutaccen matsayi na atomatik daga ma'auni na kungiyar. Shirin na USU zai saka idanu akan samuwar haja da ake buƙata kuma idan ta gano kammalawar wasu raka'o'in ƙididdiga na kusa, za ta sanar da masu alhakin a gaba. A cikin tsarin, zaku iya saita sa ido kan siyar da magunguna na ƙungiyoyi na musamman, ta takardar sayan magani, takaddun shaida ko tare da ragi na zamantakewa. Don haka, sarrafa kansa ta amfani da aikace-aikacen USU zai ba ku da kasuwancin ku damar gano sabbin kwatance, faɗaɗa da haɓaka hanyoyin da ake da su, kuma ku zama shugabanni. A koyaushe muna shirye don saduwa da taro kuma muna shirye don ƙirƙirar aikin don buƙatun mutum, haɓaka zaɓuɓɓukan musamman don tsarin haɗin gwiwa ya gamsar da dukkan buƙatun. Kuna iya sanin ƙarin fa'idodin ta kallon bitar bidiyo, gabatarwa mai haske, waɗanda ke kan wannan shafin.