1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirya don kulob
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 75
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirya don kulob

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Hoton sikirin hoto hoto ne na software da ke gudana. Daga gare ta zaku iya fahimtar yadda tsarin CRM yayi kama. Mun aiwatar da ƙirar taga tare da goyan bayan ƙirar UX/UI. Wannan yana nufin cewa ƙirar mai amfani ta dogara ne akan shekarun ƙwarewar mai amfani. Kowane mataki yana samuwa daidai inda ya fi dacewa don yin shi. Godiya ga irin wannan ƙwaƙƙwarar hanya, haɓakar aikin ku zai zama mafi girma. Danna kan ƙaramin hoton don buɗe hoton hoton a cikakken girman.

Idan ka sayi tsarin USU CRM tare da daidaitawar aƙalla "Standard", za ku sami zaɓi na ƙira daga samfura sama da hamsin. Kowane mai amfani da manhajar zai sami damar zabar ƙirar shirin don dacewa da dandano. Kowace rana aikin ya kamata ya kawo farin ciki!

Shirya don kulob - Hoton shirin

Idan kuna buƙatar ingantaccen shirin don kula da kulab, da kuma sarrafa kansa, irin wannan samfurin don haɓaka kasuwancin zai iya sauƙaƙe sauke daga rukunin yanar gizon hukuma na ƙungiyar ci gaban USU Software. Shirye-shiryenmu na daidaitawa zai dace da ƙungiyar ku kuma zai taimaka muku da sauri kammala cikakkun ayyukan da ke fuskantarta. Yana da fa'ida sosai, wanda ke nufin girka wannan ingantaccen software.

Yi amfani da hadadden tsarin daidaitawar ku kuma ku ji daɗin dacewar mai amfani da shi. Abu ne mai sauƙin koyo, wanda ke nufin zaku sami fa'ida mara ƙima akan kishiyoyin ku. Bayan duk wannan, zai yiwu a cika ayyukan samarwa da ke fuskantar kamfanin da sauri sauri. A lokaci guda, baku buƙatar amfani da ƙarin shirye-shirye. Bayan duk wannan, wannan aikace-aikacen aikace-aikace da yawa yana taimaka muku warware duk ayyukan da suka dace daidai. Wannan yana nufin cewa zaku sami adadi mai yawa na albarkatun kuɗi.

Ana iya zazzage software na kulab din da USU Software ta kirkira kyauta. Amma wannan dole ne kawai ya zama sigar demo na aikace-aikacen. Muna ba ku dama don amfani da demo edition kyauta don ku samar da ra'ayi mara son kai game da kayan aikin gasa da muke bayarwa. Za ku gwada kan kwarewarku duka kwakwalwan da masu shirye-shiryen suka haɗa cikin wannan shirin. Wannan yana da fa'ida sosai tunda ma kafin ka biya cikakken kudin samfurin, zaka iya fahimtar ko kana bukata ko a'a. Canja lissafin algorithm kai tsaye a cikin shirin ta amfani da zaɓuɓɓukan tsara musamman. Wasu lokuta ya isa sau da yawa kawai don jawowa da sauke abubuwan tsari, musanya su. A wannan yanayin, algorithm ya canza sosai. Yi amfani da wannan tsarin kulawar kulab ɗin don ɗaukacin masu fa'idar gasa. Tare da taimakonta, zai zama mai yiwuwa don bincika cikakkiyar ayyukan ƙwararrun ku. Bugu da kari, ana iya aiwatar da takaddun kadara. Ana iya rarraba duk hannun jarin da ke cikin rumbunan ajiya ta hanya mafi kyawu, wanda zai adana sararin da ake buƙata don ajiyar su.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-11-21

Wannan bidiyo da Rashanci ne. Har yanzu ba mu sami damar yin bidiyo a cikin wasu harsuna ba.

Kulob din zai shahara idan kun yi amfani da wannan ingantaccen shirin. Matsayin fitarwa na alama yana ƙaruwa, yayin da muka haɗa mai amfani na musamman don inganta tambari a cikin software. Alamar an haɗa ta a bayan bayanan takardu. Zai yiwu a rarraba fom da ayyuka, a cikin tsakiyar wanda tambarin kamfaninku zai yi fice, wanda za a yi shi da salon fassara.

Abubuwa zasu tafi a kulab idan kun girka wannan tsarin daidaitawa. Zai yiwu a nuna bayanai akan allon kan benaye da yawa don ya zama da amfani sosai. Don haka, zaku adana sararin da ake buƙata don nuna duk kayan aikin bayanai akan nuni.

Zai yiwu a samar da takaddun da suka dace yadda ya kamata. Wararrun ƙwararrunmu na iya biyan kuɗin aiwatar da aikace-aikacen da ake ciki idan sun karɓi buƙata daidai daga mai amfani. Idan kuna gabatar da kulab, kawai baza ku iya yin ba tare da ci gaba ba, shirye-shiryen aiki da yawa. Za mu iya samar muku da zaɓi na mafita waɗanda aka shirya, da kuma damar da za a ƙara wasu zaɓuɓɓuka.

Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Kuna iya saukar da sigar demo kyauta. Kuma kuyi aiki a cikin shirin na tsawon makonni biyu. An riga an haɗa wasu bayanai a wurin don tsabta.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.



Daidai shigar da kayan bayanai zuwa shirinmu don gudanar da kulob. Wannan yana taimaka maka kauce wa kuskure. Kwatanta tasirin kayan aikin talla da aka yi amfani dasu domin gano mafi inganci. Software na kulab ɗin kulab zai taimaka muku tare da abubuwan adana ku. Don haka, yana yiwuwa a tabbatar da lafiyar kayan aikin bayanai. Lokacin da kwamfutarka ta sirri ta lalace sosai, zaka iya dawo da ajiyayyun bayanan ta hanyar saukar da shi zuwa sabuwar PC.

Idan kuna gudanar da kulake, kuna buƙatar shiri na musamman don tafiyar dasu. Ana iya siyan irin wannan software daga kwararrun USU Software. Duk sassan ku na tsarin za'a iya haɗa su ta amfani da Intanet ko hanyar sadarwar yanki. Wannan ya dace sosai, saboda duk masu alhakin cikin ma'aikatar ku zasu iya samun sauƙin samun kayan aikin bayanai na yau da kullun. Shirye-shiryen yare tare da ingantaccen bayanin martaba zai taimake ka ka guji matsalolin fahimta. Kawai shigar da software na ƙungiyar kulawar mu akan kwamfutocinku na sirri. Kowane ma'aikacin ku zai sami asusun kansa a wurin su. A tsakanin tsarinta, zai zama zai yiwu a tsara abubuwan daidaitawa da ma'amala da kayan bayanai kamar yadda ƙwararren masani yake so.

Kaddamar da software na kulawar kulab ɗinmu tare da gajerar hanya. Wannan yana adana muku lokaci da lokacin da kuka ɓata yayin neman fayil ɗin farawa. Hadadden yana iya fahimtar takaddun da aka adana a cikin shahararrun samfuran zamani. Shirye-shiryenmu na iya yin ma'amala da nau'ikan fayil ɗin lissafin kuɗi.



Yi odar wani shiri don kulob

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Shirya don kulob

Idan kuna da rumbun adana bayanai a cikin nau'ikan tsari daban-daban, zaku iya shigar da bayanan cikin ƙwaƙwalwar ajiyar kwamfutar mutum kuma fara aiki nan take don amfanin kamfanin. Manhaja na kungiyarmu na iya cike takardun a hanya ta atomatik. Irin waɗannan matakan suna ba ku zarafi don adana kuɗi, da albarkatun aiki.

Tunatarwa game da mahimman ranaku da abubuwan da suka faru na taimaka muku ba za ku sami ruɗani game da abin da aka tsara a wannan lokacin ba. Aikin shirin don gudanar da kulab daga USU Software yana baku ikon saurin nemo bayanan da kuke buƙata. Ya isa kawai cika wadatar bayanan a cikin filin bincike, kuma samfurinmu mai rikitarwa yana aiwatar da sauran ayyukan ba tare da wata wahala ba. Tace abin da kake nema ta hanyar amfani da matatun da aka tsara su na musamman. Ba da rahoto game da tasirin kayan aikin talla da aka yi amfani da su don ba ku zarafin yin amfani da hanyoyin inganta samfuran da sabis ɗin ma'aikata. Gudanar da shirin don gudanar da kulab ba zai wahalar da ku ba, tunda an kirkiro wannan software ne musamman don matsakaita mai amfani wanda bashi da karuwar ilimin kwamfuta. Kari akan haka, koyaushe zaka iya kunna kayan aikin kayan aikin da aka shigar cikin shirin mu. An haɗa samfurin fasalin kayan aiki a cikin menu kuma yana taimaka muku da sauri ku saba da zaɓuɓɓukan da muke da su a cikin tsarin kulawar ƙungiyarmu. Gudanar da ƙungiyoyin da kake dasu ka kuma inganta su yadda yakamata tare da dandamalinmu na zamani. Ba kwa buƙatar taimakon ƙarin shirye-shirye, kuma za ku iya ƙin yin hulɗa tare da ƙungiyoyin dabaru na ƙwararru. Tsarin kulawar kulab na zamani zai iya taimaka muku wajen aiwatar da sufuri, wanda ke da amfani sosai.