1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirin lissafi na bitar dinki
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 40
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirin lissafi na bitar dinki

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Hoton sikirin hoto hoto ne na software da ke gudana. Daga gare ta zaku iya fahimtar yadda tsarin CRM yayi kama. Mun aiwatar da ƙirar taga tare da goyan bayan ƙirar UX/UI. Wannan yana nufin cewa ƙirar mai amfani ta dogara ne akan shekarun ƙwarewar mai amfani. Kowane mataki yana samuwa daidai inda ya fi dacewa don yin shi. Godiya ga irin wannan ƙwaƙƙwarar hanya, haɓakar aikin ku zai zama mafi girma. Danna kan ƙaramin hoton don buɗe hoton hoton a cikakken girman.

Idan ka sayi tsarin USU CRM tare da daidaitawar aƙalla "Standard", za ku sami zaɓi na ƙira daga samfura sama da hamsin. Kowane mai amfani da manhajar zai sami damar zabar ƙirar shirin don dacewa da dandano. Kowace rana aikin ya kamata ya kawo farin ciki!

Shirin lissafi na bitar dinki - Hoton shirin

Shirin lissafin kudi na bita dinki yana da mahimmanci a cikin masana'antar dinki da ta kware a harkar dinki. Thearin raka'a akwai a cikin ƙungiya, gwargwadon yadda take buƙata don yin ayyukanta ta amfani da shiri na musamman. Irin wannan shirin na lissafin bita dinki yana ba da damar sarrafa kai tsaye ga dukkan matakai, sauya kayan aiki daidai, da tsara lokacin aiki na ma'aikata daidai. Babu fa'idar amfani da tsarin lissafin shine la'akari da bukatun da kebantattun ayyukan kowace masana'anta, tana daidaita daidaitattun bukatun takamaiman lamarin. Dangane da sauƙin saukinsa da sauƙi, shirin lissafin kuɗi a sauƙaƙe yana ba ku damar kafa iko akan dukkan matakan samarwa a cikin taron ɗinki, gudanar da cikakken bincike kan samarwa da sauran alamun, nuna bayanan bayar da rahoto a cikin tebur da zane-zane na gani. A yanzu zaku iya kallon hoton bita da ɗinki a zahiri kuma kuyi nazarin sa don inganta ƙwarewar kasuwancin.

A gaban ɓangarori da yawa, babu shakka yana da mahimmanci don aiki tare da tsara tsarin musayar bayanai na bai ɗaya, bayyananniya da rashin kuskuren ma'amala na ma'aikata a cikin aiki tare da rumbunan ajiya da umarni. Tsarin lissafin USU-Soft na lissafi a sauƙaƙe yana warware wannan matsalar: duk ma'aikata ba tare da togiya ba na iya aiki tare da ita; ƙila su bambance haƙƙoƙin isowa ya dogara da aikin, kuma masu amfani da yawa na iya kasancewa cikin shirin ƙididdigar bita ɗinki a lokaci guda. Shirin lissafin kudi na bita dinki na taimaka wajan tsara aiki tare da rumbunan adana kaya. Mayila za a raba kayayyaki zuwa ƙananan rukunoni marasa iyaka, masu nuna alama ga ƙungiyoyin masu amfani da abubuwan da aka gama, tare da katako da ma zane-zane. An kirkiro kundin adireshin sunayen ne bisa shigar da sabbin sunaye zuwa katunan lissafin, sannan kuma ana shigo dasu daga bayanan data kasance kuma baya bukatar canjin hannu zuwa shirin, wanda yake da matukar dacewa da dumbin albarkatu.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-11-21

Wannan bidiyon da turanci yake. Amma kuna iya gwada kunna subtitles a cikin yarenku na asali.

Yanzu mahimmin bayani game da motsi na ma'aunin ma'ajiyar ba'a ɓace ba, ana aiwatar da ƙididdiga akai-akai kuma akan lokaci. Shirin lissafin kudi na bita dinki daidai yayi lissafin amfani da yadudduka da kayayyakin kayan da aka gama. Wannan yana ba ku damar kaucewa ƙarancin albarkatu, tunda aikace-aikacen koyaushe yana tunatar da ku abubuwan da ke ƙarewa a cikin shagon, tambayar ku kuyi ƙarin sayayya, bincika ku sami mafi kyawun masu samarwa da ƙirƙirar aikace-aikace a mafi ƙarancin farashi. Ayyukan kowane rukuni na bitar ɗinki a bayyane yake, wanda ke taimakawa don ƙarfafa ƙarfin sarrafawa kan samar da samfuran ƙira da gano gazawa a cikin lokaci, gyara lokacin kammala ayyuka da kiyaye lissafin kayan da aka kashe.

Ma'amaloli da tallace-tallace na iya aiwatar da samfuran da aka gama da na kayan da yadudduka. Lokacin kirga samfurin da aka gama, duk sigogin da dole ne suyi la'akari da su an saita su a cikin shirin: daga haɗa da farashin kayan haɗi a cikin farashi mai tsada zuwa farashin wutar lantarki da albashin ma'aikata. Shirin yana amfani da tabbatattun hanyoyin buƙatun lissafi waɗanda ke ceton mai amfani daga buƙatar yin aiki tare tare da aikace-aikace da yawa, ayyukan shirin ƙididdigar bita ɗin ɗin ɗin ya banbanta sosai, kuma damar da suke da ita ba ta da iyaka. Don yarda da wannan, ya isa a sauke sigar demo na shirin daga gidan yanar gizon mu kuma kimanta ikon ta na tsawon wata ɗaya.

Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Kuna iya saukar da sigar demo kyauta. Kuma kuyi aiki a cikin shirin na tsawon makonni biyu. An riga an haɗa wasu bayanai a wurin don tsabta.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.



Lokacin da muke magana game da canje-canje, yawanci lamarin shine mutum yana tsoron yin matakin farko. Abu ne mai fahimta kuma yana cikin yanayin mu. Koyaya, ga waɗancan thatan kasuwar da suke son haɓaka kuma suka zama masu ƙwarewa da gasa, yana da mahimmanci ku horar da kanku don canzawa ƙarƙashin matsin lamba na gasa da sababbin fasahohi waɗanda ke bayyana kusan kowane lokaci! Idan baku yanke shawara mai kyau ba akan lokaci, ku mai hamayya zai yi. Don haka, buɗe zuciyarka don sabon abu. A wannan yanayin, don sabuwar hanyar kwalliya ta lissafin bita. Abin da muke bayarwa shine sarrafa kansa na kasuwancinku.

Ikon ma'aikata yana da fa'idodi da yawa. Wani lokaci hanya ce mai tsawo don lissafin albashin ma'aikatan ku. Lokacin da akwai tsarin sarrafa bita dinki wanda yayi shi kai tsaye, tabbas zai zama mai sauri, mafi daidaito da abin dogara. Don haka, kuna taimaka wa masu lissafinku (da sauran membobin ma'aikata) daga yawancin ayyuka masu banƙyama.



Yi odar tsarin lissafi don bitar ɗinki

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Shirin lissafi na bitar dinki

Ikon sanin abin da kowane ma'aikaci yake yi a rana shine sanin irin shirin da zai yi don kasancewa mai inganci a cikin mahallin ɗaiɗaikun ma'aikata, da kuma na duka bitar. Wasu sun fi son yin aiki ba tare da yin dogon shiri ba. Wannan yana da wahalar yi. Baya ga wannan, ba shi da inganci, saboda ba za ku iya yin tsinkaya kan yanayin da ba na yau da kullun ba kuma, bisa ga haka, ba za ku san abin da za ku yi ba da kuma irin shawarar da za ku yanke don fita daga mawuyacin hali. Koyaya, tare da mai tsarawa wanda aka haɗa shi a cikin shirin ƙididdigar bitar ɗinka, ba za ku taɓa fuskantar wani abu da ba ku yi tunani a kansa ba.

Rahoton akan ma'aikatan ku an nuna wa manajan ko shugaban kamfanin. Bayan ganin sakamakon, bashi da wahalar fahimtar waye ƙwararren ɗan ƙwararre, kuma wanda har yanzu yake buƙatar koya. Kamar yadda kuka sani, ana daraja ƙwararru. Kuna buƙatar yin komai don sa su kasance a cikin kamfanin ku. Ba tare da ƙwararrun masu sana'a ba abu ne mai wuya a jawo hankalin abokan ciniki kuma mu sami kyakkyawan suna.