1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Sarrafa abincin
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 200
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Sarrafa abincin

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Hoton sikirin hoto hoto ne na software da ke gudana. Daga gare ta zaku iya fahimtar yadda tsarin CRM yayi kama. Mun aiwatar da ƙirar taga tare da goyan bayan ƙirar UX/UI. Wannan yana nufin cewa ƙirar mai amfani ta dogara ne akan shekarun ƙwarewar mai amfani. Kowane mataki yana samuwa daidai inda ya fi dacewa don yin shi. Godiya ga irin wannan ƙwaƙƙwarar hanya, haɓakar aikin ku zai zama mafi girma. Danna kan ƙaramin hoton don buɗe hoton hoton a cikakken girman.

Idan ka sayi tsarin USU CRM tare da daidaitawar aƙalla "Standard", za ku sami zaɓi na ƙira daga samfura sama da hamsin. Kowane mai amfani da manhajar zai sami damar zabar ƙirar shirin don dacewa da dandano. Kowace rana aikin ya kamata ya kawo farin ciki!

Sarrafa abincin - Hoton shirin

Yin ikon sarrafa abinci a cikin masana'antar dabbobi yana da matukar mahimmanci ba kawai don kulawa da lafiyar dabbobi ba har ma don ƙididdigar cikin masana'antar. Godiya ga kyakkyawan tsarin sarrafa abinci, zaku sami damar adana bayanan hanyoyin cin abincin dabbobi, tsara yadda yakamata siye da tsara duk kayayyakin da suka shafi su, tare da bin diddigin mahimmancin sayayyun abubuwan. Duk wannan yana damuwa da kasafin kuɗin kamfanin saboda ingantaccen sarrafawa yana ba ku damar inganta abubuwan kashe kuɗi. Sau da yawa, gonar dabba ta ƙunshi nau'ikan dabbobin da yawa, kowannensu ana ba shi ikon sarrafa abincin daban. Wajibi ne a aiwatar da irin wannan adadin cikin sauri da kuma inganci, wanda mutumin da ke kula da wata takarda ta yau da kullun game da kula da abinci da lissafin kuɗi kawai ba zai iya sarrafawa ba.

Gabaɗaya, dole ne a yi la'akari da cewa sarrafa gonar ba zai isa ba kawai don tsara tsarin sarrafa abincin, amma ya zama dole a ci gaba da cikakken lissafi, a cikin dukkan ɓangarorin cikin harkar. Domin irin wannan tsari ya zama mai amfani, yana da kyau a sarrafa ayyukan dabbobi ta atomatik ta hanyar gabatar da aikace-aikacen kwamfuta na musamman a cikin aikin kamfanin. Aiki da kai yana ɗaukar gudanarwar gona zuwa mataki na gaba, yana ba da damar ci gaba da lura da dukkan fannoni na gonar. Ya bambanta da hanyar hannu na lissafin kuɗi, sarrafa kansa yana da fa'idodi da yawa, waɗanda zamu tattauna dalla-dalla yanzu. Yana da kyau a lura cewa sarrafawar hannu bata da zamani a kwanakin nan saboda baya iya sarrafa sarrafa bayanai masu yawa cikin kankanin lokaci. Tsarin atomatik koyaushe zai kasance mataki ɗaya na gaba da ɗan adam, saboda aikinsa bai dogara da yawan aiki na yanzu ba, kan ribar kamfanin, da sauran abubuwan waje ba. Sakamakon ya ci gaba daidai gwargwado a ƙarƙashin duk sharuɗɗa, wanda babu wani ma'aikacinku da zai lamunce masa.

Abu na biyu da yakamata a mai da hankali shi ne inganta wuraren aiki, da yanayin aikin ma'aikata waɗanda daga yanzu za su gudanar da ayyukan ƙera keɓaɓɓu kawai ta hanyar dijital, saboda kayan aikin kwamfuta. Baya ga yin amfani da software, ma'aikata yakamata su iya amfani da na'urori irin na zamani kamar na'urar ƙwanƙwasa lambar mashaya da tsarin lambar mashaya a cikin aikinsu. Miƙa mulki zuwa tsarin dijital na sarrafa abincin yana da fa'idodi da yawa saboda yanzu duk bayanan ana adana su a cikin rumbun bayanan lantarki, kuma ba wani wuri a cikin rumbun ajiya mai ƙura ba, inda bincika takaddun da aka buƙata ko rikodin zai ɗauke ku awanni ko ma kwanaki , wani lokacin ma harda makonni. Abu mai kyau game da fayilolin dijital shine gaskiyar cewa koyaushe ana samun su, kuma ana adana su don lokaci mara iyaka. Bugu da ƙari, lambar su ba'a iyakance ta kowane yanayi na waje ba, kamar yadda lamarin yake tare da samfurin takarda na tushen lissafin kuɗi.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-11-21

Wannan bidiyo da Rashanci ne. Har yanzu ba mu sami damar yin bidiyo a cikin wasu harsuna ba.

Adana bayanan sirri masu mahimmanci a cikin wannan tsari yana ba ku damar damuwa da tsaro da amincin bayanin, saboda yawancin aikace-aikacen atomatik suna da kyakkyawan tsarin tsaro wanda aka gina a ciki. Ba za ku ɓata lokaci mai tsawo don lissafa fa'idodin tsarin sarrafa kansa ba, amma ko da bisa hujjojin da ke sama, ya zama a fili cewa shirye-shiryen sarrafa kai tsaye sun fi kowace gasa. Mataki na gaba zuwa aikin sarrafa kai na gona da sarrafa abincin shine zaɓi na ingantattun kayan aikin software, wanda ke da sauƙin sauƙi saboda yawan adadin hanyoyin magance software don sarrafa abincin da wasu masana'antun ke gabatarwa a kasuwar IT ta zamani.

Ofaya daga cikin irin waɗannan aikace-aikacen, wanda sauƙi ke ba da gudummawa ga aikin sarrafa kowane yanki na aiki, da ikon sarrafa abincin, shine USU Software. Bayan ganin hasken rana sama da shekaru 8 da suka gabata, ƙungiyar ci gaban USU Software ce ta haɓaka wannan software kuma ana sabunta ta har zuwa yau. Za ku ga yadda ya ci gaba ta hanyar duban halaye na musamman saboda USU Software ya zama mai sauƙin wuce yarda, aiki, da amfani idan ya zo ga kowane nau'in aiki da kai na aiki. USU Software na duniya ne - yana haɗuwa da nau'ikan 20 daban-daban na daidaitawa tare da ayyuka daban-daban. Irin wannan nau'ikan yana ba da damar amfani da Software na USU a kowane nau'in kasuwanci, kuma idan ya cancanta, kowane daidaitaccen tsari kuma ana daidaita shi don dacewa da kowane takamaiman masana'anta, idan kun tuntuɓi ƙungiyar ci gabanmu gaba kafin aiwatar da siyen. Daga cikin wasu abubuwa, USU Software tana ba da tsari da ikon sarrafa abinci wanda yake daidai ga dukkan kungiyoyi masu alaƙa da aikin gona, samar da amfanin gona, da masana'antar dabbobi. Abin lura ne cewa ba wai kawai yake aiwatar da tsarin tsarin abincin bane kawai harma da yin lissafi a bangarorin da suka hada da kula da ma'aikata, dabbobi da shuke-shuke, kiyaye su, kulawa da rikodin muhimman matakai, samuwar aiki, shirye-shiryen rahoton haraji, kamfanin kudi gudanarwa da ƙari.

Yana da mahimmanci a lura da tsarin mai amfani da shirinmu, wanda nan da nan yake jan hankalin sabbin masu amfani. Fa'idar da ba ta da shakku a kanta ita ce sauƙi da sauƙin amfani da shi wanda aka tsara shi saboda har ma masu amfani da ƙwarewa na iya ƙwarewa ga aikinta ba tare da ƙarin horo ba. Don samun iyakar jin daɗin aiki, kowane mai amfani na iya keɓance saitunan keɓaɓɓiyar mai amfani kuma ya kunna sigogi da yawa don dacewa da ƙaunatacciyar su. Zai iya zama a matsayin ƙirarta, wanda ke da samfuran sama da 50 da za a zaba daga ciki, da sauran halaye kamar ƙirƙirar gajerun hanyoyi zuwa ayyuka daban-daban, da ƙari mai yawa. Babban allon haɗin yanar gizon yana nuna mana babban menu na shirin, wanda ya ƙunshi sassa uku - 'Rahotanni', 'Littattafan tunani', da 'Module'. A karshen, ana gudanar da babban sarrafa kan ayyukan samar da kiwon dabbobi, gami da abinci. Bibiya yana da tasiri sosai saboda yana yiwuwa a ƙirƙiri keɓaɓɓun bayanan martaba ga kowane dabba, wanda yakamata a shigar da dukkan muhimman bayanai game da abin da ke faruwa da shi da yadda yake. Hakanan za'a iya ba da takamaiman ikon sarrafa abinci na wannan dabba, da jadawalin ciyar da ita.

Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Kuna iya saukar da sigar demo kyauta. Kuma kuyi aiki a cikin shirin na tsawon makonni biyu. An riga an haɗa wasu bayanai a wurin don tsabta.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.



Yakamata a ƙirƙiri irin waɗannan bayanan don sarrafa abincin, wanda ya haɗa da cikakkun bayanai kamar sunan kamfanin, bayanan mai kawowa, yawan fakiti tare da abinci, naúrar ma'auninsu, rayuwar su, da dai sauransu Don haka, ba kawai zaku iya waƙa da yawan amfani da kayayyaki ta dabbobi, da mahimmancin sa, amma kuma zai iya yin wannan lissafin kai tsaye, saboda bayan sanya bayanai kan yadda ake rubuta-kashe a cikin 'Kundin adireshi', software din mu tana yin dukkan lissafin ne kai tsaye. Gudanar da rabon da aka aiwatar a cikin software ta atomatik yana bawa manajan kulawa ba kawai don saka idanu kan ƙoshin abinci mai kyau na dabbobi a gonar ba, har ma don tabbatar da daidaituwar sayan abinci, tsadar kuɗinsu, kuma zai iya inganta sayayya. tsarawa bisa ga wadatar data kan ciko na sito.

Kamar yadda kake gani, ikon sarrafa abincin, wanda aka gudanar a cikin USU Software, ya rufe dukkan fannoni na wannan aikin kuma yana ba ku damar kafa lissafin cikin gida a cikin duk matakan sa. Kuna iya bincika waɗannan da sauran ayyukan da yawa akan gidan yanar gizon kamfaninmu, ko ta ziyartar shawarwarin Skype tare da ƙwararrunmu. Hanyoyin cin abincin dabbobi a gonar ana iya sarrafa su ta USU Software, daga jadawalin ciyarwa zuwa samfuran da suka dace da kuma siyen su. Yawancin kwararrun dabbobi zasu iya ma'amala da abinci da raginsa a cikin shirinmu lokaci guda idan sunyi aiki a cikin hanyar sadarwa guda ɗaya.

Ta hanyar sanya tambarin kungiyarku akan sandar matsayi ko allo na gida, zaku iya kiyaye ruhin kamfanin ku yana aiki. Tsarin shirin na ƙasashen duniya yana ba ku damar sarrafa abincin a cikin yarurruka daban-daban na duniya tunda an gina fakitin harshe na musamman a ciki. Aikace-aikacen, ya kasu kashi na musamman, yana bawa kowane sabon mai amfani damar amfani dashi cikin sauri. Manajan ku na iya sarrafa abincin ko da suna aiki a wajen ofishi, a lokacin hutu, ko kuma a wata tafiya ta kasuwanci, saboda kuna iya haɗuwa da kundin dijital na aikace-aikacen daga nesa daga kowace na'ura ta hannu.



Yi odar wani abincin abincin

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Sarrafa abincin

A cikin aikace-aikacenmu, ba za ku iya kawai lura da jadawalin abinci ba amma har da adana abubuwan da aka ƙayyade na kamfanin, gami da rayuwar ayyukansu da lalacewarsu. Sarrafa keɓaɓɓen damar kowane mai amfani zuwa asusun sa na sirri yana taimaka wajan iyakance ganowar bayanan asirin kamfanin ku.

Sabbin abokan cinikinmu suna karɓar awanni biyu na kyautar fasaha kyauta kyauta azaman kyauta ga kowane asusu da aka kirkira. A cikin aikace-aikacenmu, yana da kyau ba kawai don saka idanu game da abincin abincin ba amma har ma da bin tsarin lokacin yin allurar rigakafin.

Zai zama mai sauƙi da sauƙi a gare ku don gudanar da kayan abu akan sito, wanda ke nufin koyaushe kuna iya samun bayanai game da menene kuma a wane adadi aka adana a cikin shagon ku. Ayyuka da iyawa na Software na USU ana sabunta su akai-akai, wanda ke taimaka mata don kasancewa cikin buƙata har yau. A gwajin farko na aikace-aikacenmu, zaku iya amfani da tsarin demo, wanda za'a iya gwada shi gaba ɗaya kyauta tare da makonni uku.

,Aya, hadadden ɗakunan bayanai na masu samar da abinci, wanda aka ƙirƙira ta atomatik a cikin USU Software, ana iya yin nazarin su akan farashin mafi arha. Takardar sarrafa takardu zai zama mai sarrafa kansa idan kun kiyaye shi a cikin tsarin, saboda cikewar kai tsaye na samfuran da aka shirya don kowane nau'in takardu.