1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tsarin kasuwanci
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 913
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Tsarin kasuwanci

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Hoton sikirin hoto hoto ne na software da ke gudana. Daga gare ta zaku iya fahimtar yadda tsarin CRM yayi kama. Mun aiwatar da ƙirar taga tare da goyan bayan ƙirar UX/UI. Wannan yana nufin cewa ƙirar mai amfani ta dogara ne akan shekarun ƙwarewar mai amfani. Kowane mataki yana samuwa daidai inda ya fi dacewa don yin shi. Godiya ga irin wannan ƙwaƙƙwarar hanya, haɓakar aikin ku zai zama mafi girma. Danna kan ƙaramin hoton don buɗe hoton hoton a cikakken girman.

Idan ka sayi tsarin USU CRM tare da daidaitawar aƙalla "Standard", za ku sami zaɓi na ƙira daga samfura sama da hamsin. Kowane mai amfani da manhajar zai sami damar zabar ƙirar shirin don dacewa da dandano. Kowace rana aikin ya kamata ya kawo farin ciki!

Tsarin kasuwanci - Hoton shirin

Tsarin tallan saiti ne na ayyukan tunani wanda aka tsara don tsara madaidaiciyar sadarwa tsakanin ɓangaren samarwa da kasuwar tallace-tallace. Tsarin kasuwancin ya hada da manyan fannoni uku. Hanya ta farko tana aiki ne akan nazarin kasuwa, ƙirƙirar tunanin kasuwanci don samfurin. Hanya na biyu yana haɓaka ƙimar samfuran, yana sarrafa launi, fasali, nau'in marufi, yana aiki da ɓangaren fasaha. A ƙarshe, shugabanci na uku ya haɗa da ayyukan da aka gabatar don gabatar da samfurin ga mabukaci. Tsarin tallan, kamar yadda zamu iya gani, shine gadar da take yarda da kamfanin don cimma babban burinta, shine don samun shaharar samfurin a tsakanin masu amfani. Masana'antu da ci gaban komputa sun ƙirƙiri samfuran samfuran da sabis. A yau babu ƙarancin zaɓar samfurin da ake so. Koyaushe zaku iya samun madadin wanda zai dace da mai siyar ku dangane da inganci da farashi. Yawancin nau'ikan kayan aiki suna haifar da gasa mai ƙarfi ga duk masana'antun da masu ba da sabis. A yayin ƙirƙirar sashen gudanar da tallan tallace-tallace, ƙwararrun masaniyar manajoji suna da mahimmanci, da kuma hanyoyin tsara bayanai. Hanyoyin gudanar da ayyukan kasuwanci na iya zama daban-daban, amma duk ana nufin gudanar da kasuwar kulawa. Godiya ga talla, kamfani na iya ƙirƙirar tunanin mutum don gabatar da samfurin sa. Gabatarwar ƙwararriya na taimakawa ƙirƙirar hoton kamfanin na dole, wanda ya haɗa da cikakkun bayanai game da bayyanar samfurin, inganci, farashi. Staffwararrun ma'aikata na USU Software system suna ba da tsarin don sarrafa kansa ayyukan yanzu yayin ƙirƙirar matakai daban-daban a cikin tsarin talla. An samar da bayanai guda ɗaya na abokan ciniki, abokan tarayya, masu samar da kayayyaki. Kowane takwaransa an sanya shi a cikin katin daban, inda zaku iya ƙara tarihin haɗin kai, duk aikace-aikacen da aka kammala, hotuna, da sauran bayanai. Don tsarin tallan kayan komputa na USU, anyi tunanin algorithms na musamman, shirye-shiryen shirye-shirye na shirye-shirye, zane-zane, tebur waɗanda ke taimakawa rarraba kaya ko sabis na kamfanin bisa ga sanarwar. Filaye mai taga da yawa yana taimaka muku da sauri sarrafa ƙwarewar tsarin kuma cikin sauƙin farawa. Ma'aikata suna samun kusanci don aiki bayan shigar da sunan mai amfani na musamman da kalmar sirri da mai shi ya ba su. Shugaban damuwar yana da dukkan haƙƙoƙin manajan tsarin, wanda zai ba da damar samun damar shiga duk bayanan, ganin duk gyare-gyare da ƙuntata damar ma'aikata zuwa tsarin. USU Software yana taimakawa tsarin ayyukan yau da kullun, gina ɗakunan bayanai, kafa algorithm da yanayin aiki. Interfacewararren ƙirar masu ƙwarewa suna faranta maka rai da launuka daban-daban. Rabawar da ta dace da taga mai aiki yana ba da gudummawa ga binciken da ake buƙata cikin sauri da saurin aiwatar da ma'aikata na yanzu, wanda ke ƙaruwa ƙwarai da ƙimar aikin rarraba lokacin aiki. Hadin gwiwar gudanar da tsarin kasuwancinku zai baku damar hada sassan, rassa, wuraren adana kayayyaki. An ba da damar nazarin aikin ma'aikata, wanda ya haɗa da ƙididdigar ƙira, da kari. Samun jari ba babban damuwa bane, tunda wannan bayani ne dalla-dalla a tsarin gudanarwarmu mai wayo. Godiya ga irin wannan tsarin gudanarwa, kuna iya zana jadawalin aiki, ci gaba da yin rajistar. Manufofin farashi mai yawa na USU Software sun haɗa da tsoho na kuɗin biyan kuɗi koyaushe kuma yana ba da gudummawa ga tattaunawa mai kyau tare da kamfaninmu. Don ku sami cikakken fahimta game da abin da sarrafa kansa na tsarin talla yake, mun samar da tsarin demo, wanda aka bayar kyauta. Ana iya samun ɗan gajeren tsarin a shafin yanar gizon mu. Tabbas maaikata zasu tuntube ka. A kan babban gidan yanar gizon mu, zaku iya ganin bita da yawa daga masu siyarwar mu waɗanda suka bar binciken su game da gogewar su na amfani da tsarin. Don duk ƙarin tambayoyin, bi lambobin sadarwa da adiresoshin da ke kan shafin.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-11-22

Wannan bidiyo da Rashanci ne. Har yanzu ba mu sami damar yin bidiyo a cikin wasu harsuna ba.

An tsara filin aikin taga da yawa don ƙirƙirar sauƙi da koya wa mai amfani game da ƙwarewar tsarin kyakkyawan yanayi. Ana ba da dama ga tsarin ga ma'aikata da yawa lokaci guda, bayan shigar da sunan mai amfani da kalmar wucewa, wanda ke taƙaita haƙƙin mai amfani. Sai kawai jagoran masana'antar yana da cikakkiyar dama ga duk bayanai da saituna. Shirya aikin ma'aikaci yayin rana ya hada da nazarin ayyukan lokacin bayar da rahoto. Irƙirar tushen mabukaci guda ɗaya don ƙarin tsari da cikakkun bayanai game da kwastomomi da tarihin haɗin kai tare dasu.

Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Kuna iya saukar da sigar demo kyauta. Kuma kuyi aiki a cikin shirin na tsawon makonni biyu. An riga an haɗa wasu bayanai a wurin don tsabta.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.



Tarihin yin mu'amala a cikin databank mai sarrafa kansa ta atomatik yana taimakawa wargazawa da kimanta yanayin talla. Amfani da wata hanyar daban ta rahoto, a wata siga ta daban. Lissafin farashin ƙarshe na sabis ɗin ya haɗa da aikin sarrafa kai na umarni, lokacin ƙarshe, ciko da bayanin lamba.



Sanya tsarin kasuwanci

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Tsarin kasuwanci

Tsarin yana ba da hanyoyi daban-daban na zana kwantaragi, fom, yiwuwar ƙara fayiloli, hotuna, rakiyar takardu zuwa kowane tsari na tsari, ƙungiyar sadarwa tsakanin sassan aiki, nazarin umarni ga kowane abokin ciniki, bincika samfuran kayan aikin da ake buƙata, kayan aiki , tsara jadawalin aikin ma'aikata, wanda ya hada da lissafin albashi, kari, biyan kudi, tsara ayyukan sashen kudi, kowane lokacin kula da harkokin kudi, kira akan bukata, hadewa da shafin, amfani da tashar kudi, wayar da aka yi ta abokan ciniki da aikace-aikacen ma'aikata, manajoji BSR, babban zaɓi na jigogi daban-daban don ƙirar keɓaɓɓu. Tsarin ya hada da karfin aika sakonni cikin hanzari zuwa lambobin waya, aika sakonnin tes zuwa aikace-aikacen hannu, da aika sanarwar zuwa hanyoyin e-mail. An bayar da sigar kyauta ta tsarin kyauta. Ba da shawara, koyawa, tallafi daga masanan USU Software zai tabbatar da saurin haɓaka ƙwarewar software, godiya ga abin da sarrafa kansa na tsarin kasuwanci zai yiwu.