Idan kun halitta "bayanin kula" don aika ma'auni na farko ko yin odar kaya da yawa, ba za ku iya ƙara kayan zuwa daftari ɗaya bayan ɗaya ba.
Da farko, zaɓi daftarin da ake so a ɓangaren sama na taga a cikin tsarin '' Abu '.
Yanzu, sama da lissafin daftari, danna kan aiki "Ƙara lissafin samfur" .
Wannan aikin yana da sigogi waɗanda ke ba ku damar ƙarawa zuwa daftari ba cikakken duk abubuwan da ke cikin lissafin lissafin lissafin ba , amma kawai wani rukuni ko rukunin kayayyaki.
Misali, bari mu bar zabukan babu komai sannan mu danna maballin "Gudu" .
Za mu ga sakon cewa aikin ya yi nasara.
Wannan aikin yana da sigogi masu fita. Bayan aiwatar da hukuncin, za a nuna adadin kayan da aka kwafi zuwa takardar da muka zaɓa.
Kuna iya ƙarin koyo game da aiki tare da ayyuka anan.
"Abun ciki" daftari da aka zaɓa a baya babu komai. Kuma yanzu duk kayan da ke cikin kundin sunayen sunayen an saka su a can.
Dole ne kawai ku buga "lamba" Kuma "farashin" , wanda har yanzu ya ƙunshi ƙima mara amfani.
Amma, kafin shigar da yanayin "gyarawa" Lines a cikin daftari, dole ne ka fara nemo layin tare da samfurin da ake so. Wannan yana da sauƙi a yi tare da lambar sirri.
Duba yadda ake neman samfur da sauri ta lambobin farko na lambar barcode.
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024