Bari mu kalli wannan batu ta amfani da misali mafi girma - "Tallace-tallace" . Ya kamata ya riƙe mafi yawan bayanan kamar yadda za ku tara tallace-tallace da yawa kowace shekara. Don haka, ba kamar sauran allunan ba, lokacin shigar da wannan tsarin, nau'in binciken 'data ' zai fara bayyana.
Taken wannan takarda an yi shi ne da launin ruwan lemu mai haske ta yadda kowane mai amfani zai iya fahimtar cewa ba ya cikin yanayin ƙara ko gyara faifai, amma a yanayin neman bayanai, bayan haka bayanai da kansu za su bayyana.
Binciken ne ke taimaka mana mu nuna tallace-tallacen da ake buƙata kawai, kuma kada mu karkata cikin dubbai da dubun dubatar bayanan. Kuma wane irin rikodin da muke buƙata, zamu iya nunawa ta amfani da ma'aunin bincike. Yanzu mun ga cewa ana iya gudanar da bincike a fannoni uku.
Ranar sayarwa . Wannan zaɓin biyu. Wato, zaka iya sauƙaƙe kowane lokaci ta kwanaki biyu domin, alal misali, don nuna tallace-tallace kawai na wannan watan.
Siyar shine sunan ma'aikacin da ya yi siyar. Yana iya zama ko dai dillalan dillalan ku ko kuma manajan tallace-tallace ƙware kan kayan masarufi.
Kuma abokin ciniki wanda ya sayi kayan. Idan kun saita yanayin bincike na musamman don wannan filin, to zaku iya nuna duk tarihin tallace-tallace don takamaiman abokin ciniki . Duba abubuwan da yake so, gano game da bashin da ke akwai, da sauransu.
Kuna iya saita sharadi akan filayen da yawa a lokaci guda, misali, lokacin da kuke son ganin jerin tallace-tallace na wani ma'aikaci, farawa daga farkon shekara.
Filayen da za a bincika ana yiwa alama alama.
Ana gudanar da zaɓin ƙima a cikin filin bincike ta amfani da filin shigarwa iri ɗaya wanda ake amfani dashi lokacin ƙara sabon rikodin zuwa wannan tebur. Dubi nau'ikan filayen shigarwa .
Lokacin siyan matsakaicin ƙayyadaddun tsarin, yana yiwuwa don kansa saita haƙƙin shiga , yiwa filayen da zaku iya bincika su.
Maɓallai suna ƙarƙashin filayen don shigar da sharuɗɗan nema.
Maɓalli "Bincika" yana nuna bayanan da suka dace da ƙayyadaddun ka'idojin bincike. Idan an bar ma'aunin binciken komai fanko, to, dukkan bayanan tebur za su bayyana.
Maɓalli "Share" zai cire duk ma'aunin bincike.
A maballin "fanko" zai nuna tebur mara komai. Ana buƙatar wannan lokacin da kuka shigar da tsarin don ƙara sabon shigarwa. A wannan yanayin, ba kwa buƙatar kowane shigarwar da aka ƙara a baya.
Yanzu bari mu danna maɓallin "Bincika" sannan a lura da cewa a "cibiyar taga" Za a jera sharuddan neman mu.
Kowane kalmar bincike ana yiwa alama da babbar kibiya ja don jawo hankali ga kanta. Duk wani mai amfani zai fahimci cewa ba duk bayanan da ke cikin tsarin yanzu suna nunawa ba, don haka kada ku damu cewa sun ɓace a wani wuri. Za a nuna su kawai idan sun cika ƙayyadadden yanayin.
Idan ka danna kowane kalmar bincike, taga binciken bayanai zai sake bayyana. Za a haskaka filin ma'aunin da aka zaɓa. Ta wannan hanyar zaku iya canza ƙimar da sauri. Misali, danna ma'aunin ' Sayar '. Sa'an nan, a cikin search taga da ya bayyana, zaɓi wani ma'aikaci.
Yanzu sharuɗɗan bincike sun yi kama da wannan.
Ba za ku iya yin nufin takamaiman siga don canza yanayin bincike ba, amma danna ko'ina "yankunan" , wanda aka haskaka don nuna ma'aunin bincike.
Idan ba mu ƙara buƙatar wasu ma'auni ba, zaku iya cire shi cikin sauƙi ta danna kan 'cross' kusa da ma'aunin bincike mara amfani.
Yanzu muna da sharadi ɗaya don neman bayanai.
Hakanan yana yiwuwa a cire duk ƙa'idodin bincike ta danna kan 'gicciye' kusa da taken farko.
Lokacin da babu sharuddan bincike, yankin ma'auni yayi kama da wannan.
Amma nuna duk saƙon da aka nuna takamaiman fom ɗin bincike yana da haɗari! A ƙasa zaku iya gano ainihin abin da zai shafa.
Karanta yadda amfani da fom ɗin neman ke shafar aikin shirin .
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024