Home USU  ››  Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci  ››  Shirin shago  ››  Umarnin don shirin don kantin sayar da  ›› 


Aiki tare da gungurawa


Bugu da kari ga nadawa da mikewa gungurawa , waxanda suke "wannan satifiket" Kuma "menu na mai amfani" , har yanzu ana iya sake tsara su da ban sha'awa.

Hakanan lura cewa taga "goyon bayan sana'a" shi ma littafi ne. Duk abin da aka bayyana a ƙasa kuma ana iya amfani dashi.

Bayani daga gungurawa a cikin tagogi daban-daban

Da farko, naɗaɗɗen littattafan suna kusa da ɓangarorin juna: menu na hagu, kuma umarnin yana hannun dama.

Ta bangarori daban-daban

Amma kuna iya ɗaukar kowane gungura da takensa kuma ku ja shi zuwa gefen wani gungurawa. Bari mu ja umarnin zuwa hagu. Idan ka ja umarnin kuma matsar da siginan kwamfuta zuwa kasan "menu na al'ada" , za ku zaɓi wurin da za a koma gungurawar koyarwa.

Tsari na tsaye

Idan kun saki maɓallin linzamin kwamfuta a yanzu, umarnin zai kasance a ƙarƙashinsa da kyau "menu na al'ada" .

Umarni a ƙarƙashin menu

Yanzu waɗannan littattafan biyu sun mamaye wuri ɗaya. Amfanin irin wannan canji a cikin shimfidar windows shine cewa yanzu gefen dama na shirin ya 'yantar da sararin samaniya kuma, lokacin aiki tare da manyan tebur da ke da filayen da yawa, ƙarin bayani zai fada cikin wurin da ake iya gani. Kuma asarar ita ce, yanzu akwai rabin sarari da ya rage don samun bayanai a cikin waɗannan littattafan.

Fadada gungurawa

Amma yanzu littattafan suna da maɓalli da ke ba ka damar faɗaɗa kowannensu zuwa dukan yankin.

Fadada gungura zuwa cikakken yanki

Misali, bayyana sanarwa lokacin da muke amfani da ita. Kuma, akasin haka, muna fadada menu lokacin da muke buƙatar shigar da wasu tebur.

Maimaita girman

Hakanan zaka iya, ba tare da faɗaɗa zuwa ga duka yankin ba, kama tsakanin gungurawa tare da linzamin kwamfuta sannan ka ja mai raba, canza girman don fifikon gungurawa mafi mahimmanci.

Maimaita girman

Maida girman

Lokacin da aka faɗaɗa koyarwar zuwa duk yankin, maimakon maɓallin ' Expand ', maɓallin' Mayar da girman ' yana bayyana.

Fadada gungurawa zuwa duka yankin

Mirgine littafai

Hakanan zaka iya mirgine gungurawa biyu.

Mirgine littattafai biyu

Sannan kawai matsar da linzamin kwamfuta akan gungurawar da ake so don buɗe shi.

Narkar da littafi guda biyu

Bayani daga gungurawa a shafuka daban-daban

Yanzu bari mu sake faɗaɗa naɗaɗɗen littattafan ta bangarori daban-daban, ta yadda daga baya za mu iya haɗa su ba a matsayin windows daban ba, amma azaman shafuka daban.

Ta bangarori daban-daban

Hoto yayin ja "gungura na umarni" zuwa gungurawa "menu na al'ada" zai zama wani abu kamar wannan idan kun 'nufin' ba a ƙasan iyakar menu na mai amfani ba, amma a tsakiyarsa. Kamar yadda kake gani, an zana jigon shafin.

Maida gungurawa zuwa shafuka

Sakamakon zai zama wuri gama gari na gungurawa biyu. Don aiki tare da gungurawa da ake so, kawai danna shafin sa da farko. Wannan zaɓin ya fi dacewa idan kuna amfani da gungurawa ɗaya kawai, kuma na biyun ba safai ake buƙata ba.

Gungurawa Tab

Akwai zaɓuɓɓukan shimfidawa da yawa don aiki tare da gungurawa, tunda shirin ' USU ' ƙwararru ne. Amma yanzu za mu koma ga ainihin sigar, lokacin da aka raba littattafan a wurare daban-daban. Wannan zai ba ku damar yin aiki tare da duka menu na mai amfani da wannan jagorar a lokaci guda.

Ta bangarori daban-daban

Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:


Ra'ayin ku yana da mahimmanci a gare mu!
Wannan labarin ya taimaka?




Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024