Bari mu kalli teburin a matsayin misali. "tallace-tallace" . Wataƙila kuna da masu siyarwa da yawa ko manajan tallace-tallace waɗanda za su cika wannan tebur a lokaci guda. Lokacin da masu amfani da yawa ke aiki akan tebur ɗaya lokaci ɗaya, zaku iya danna don kunna "sabunta mai ƙidayar lokaci" don nuna sabbin shigarwar ta atomatik.
Mai ƙididdige lokacin wartsakewa da aka kunna yana ƙirgawa. Lokacin da lokaci ya kure, ana sabunta tebur na yanzu. A wannan yanayin, sabbin shigarwar suna bayyana idan wasu masu amfani suka ƙara su.
Ana iya sabunta kowane tebur kuma da hannu .
Mai ƙidayar lokaci ɗaya yana cikin kowane rahoto . Idan kuna son ci gaba da bin diddigin canje-canjen ayyukan ƙungiyar ku, zaku iya samar da rahoton da ake so sau ɗaya kuma ku ba da damar mai ƙidayar lokaci mai wartsake. Don haka, kowane manaja zai iya tsara rukunin bayanai cikin sauƙi - ' Dashboard '.
Kuma sau nawa za a sabunta tebur ko rahoton an saita su a cikin saitunan shirin .
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024