Idan kun je directory "Sunayen suna" kuma cika filin don kowane abu mai zafi "Mafi ƙarancin buƙata" , wannan zai tilasta shirin don sarrafa ma'auni na wannan samfurin musamman a hankali kuma nan da nan sanar da ma'aikaci mai alhakin idan adadin samfurin ya zama ƙasa da iyakar da aka yarda. A wannan yanayin, saƙonni masu zuwa za su bayyana a cikin ƙananan kusurwar dama na allon.
Waɗannan saƙon suna bayyana, don haka ba sa tsoma baki tare da babban aikin. Amma suna da kutsawa sosai, don haka masu amfani suna amsa musu nan da nan.
Ana buƙatar sanarwar faɗakarwa don saurin amsawar ma'aikata kuma, a sakamakon haka, don haɓaka yawan aiki. Haka kuma, idan wasu daga cikin ma'aikatan ba su zaune a kusa da kwamfuta, sa'an nan shirin zai iya aika musu SMS saƙonnin ko wasu nau'i na faɗakarwa.
Ana iya canza wannan shirin bisa ga burin mutum na kamfanoni daban-daban. Don haka, yana yiwuwa a ba da oda ga masu haɓaka tsarin '' Universal Accounting System '' don nuna irin waɗannan sanarwar don kowane muhimmin al'amura a gare ku. Ana iya samun lambobi masu haɓakawa akan gidan yanar gizon hukuma usu.kz.
Irin waɗannan windows suna fitowa da hoton da zai iya zama launuka daban-daban: kore, blue, rawaya, ja da launin toka. Dangane da nau'in sanarwar da mahimmancinsa, ana amfani da hoton launi mai dacewa.
Misali, ana iya aika sanarwar 'kore' ga mai sarrafa lokacin da manajan ya sanya sabon oda. Ana iya aika sanarwar 'ja' ga ma'aikaci lokacin da aka karɓi aiki daga maigidan. Sanarwa 'launin toka' na iya bayyana ga darakta lokacin da ma'aikacin ya gama aikinsa. Da dai sauransu. Za mu iya sa kowane nau'in saƙo ya zama mai fahimta.
Ana rufe saƙonni ta danna kan giciye. Amma kuma kuna iya ƙirƙirar sanarwar da ba za a iya rufewa ba har sai mai amfani ya ɗauki wani mataki a cikin shirin.
Don rufe duk sanarwar lokaci guda, zaku iya danna-dama akan kowane ɗayansu.
Kuma idan ka danna saƙon da maɓallin hagu, to zai iya tura ka zuwa wurin da ya dace a cikin shirin, wanda aka ambata a cikin rubutun saƙon.
Faɗakarwar faɗowa suna bayyana ga ma'aikaci lokacin da wani ya ƙara masa aiki . Wannan yana ba ku damar fara aiwatar da kisa nan da nan kuma yana ƙara yawan yawan aiki na ƙungiyar gaba ɗaya.
Ana kuma aika saƙo zuwa ga wanda ya ƙirƙira aikin don sanar da kammala aikin kan aikin.
Kara karantawa game da fasalulluka na CRM don gudanar da dangantakar abokin ciniki anan.
Idan wasu ma'aikatan ba koyaushe suke kusa da kwamfutar ba, shirin su na iya sanar da su da sauri ta hanyar aika saƙonnin SMS.
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024