Home USU  ››  Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci  ››  Shirin shago  ››  Umarnin don shirin don kantin sayar da  ›› 


An halatta kwafi?


Ba a yarda kwafi a cikin shirin ba!

Idan kuna da, alal misali, wasu "ma'aikaci" tare da wani "Cikakken suna" , to yunƙurin ƙara na biyu na nau'in iri ɗaya ne galibi kuskuren mai amfani ne saboda rashin kulawa. Don haka, shirin ' USU ' ba zai rasa kwafi ba.

Muhimmanci Duba wane kuskure ya taso lokacin da kuke ƙoƙarin ajiye kwafi. Da kuma - da sauran kurakurai masu yuwuwa lokacin adanawa .

Idan ta wasu mu'ujiza ya zama cewa cikakkun sunayen suna aiki a cikin kamfanin ku, a cikin wannan yanayin "Cikakken suna" Dole ne a gabatar da na biyu tare da ɗan bambanci, misali, tare da digo a ƙarshen.

Muhimmanci Hakanan ya dace don gano ma'aikata, abokan ciniki, tallace-tallace da sauran bayanan ta hanyar lambar musamman .

Muhimmanci Ƙimar kwafi na iya faruwa a cikin filayen da ba maɓalli ba. Misali, abokin ciniki ɗaya na iya siyan samfur daga gare ku sau da yawa. Dubi yadda ake haskakawa Standard abokan ciniki na yau da kullun .

Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:


Ra'ayin ku yana da mahimmanci a gare mu!
Wannan labarin ya taimaka?




Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024