Lokacin da muka cika lissafin "karba" kaya a gare mu, za mu iya sanya farashin siyar da shi. Don yin wannan, je zuwa directory "Jerin farashin" .
A saman wannan jagorar, zaku iya ƙirƙirar lissafin farashi ɗaya ko fiye.
Za ka iya yi amfani da hotuna don kowane ƙima don ƙara ganin bayanan rubutu.
Dole ne a yi tikitin lissafin farashi ɗaya kamar "asali" . Za a musanya shi ta atomatik lokacin da sabon abokin ciniki ya yi rajista a cikin shirin.
Idan kuna aiki a cikin ƙasashe daban-daban, zaku iya ƙirƙirar lissafin farashi a cikin daban-daban "kudin waje" .
Na gaba, da fatan za a duba yadda za a rage farashin kaya bisa ga jerin farashin da ake so.
Jera dalilan bada rangwame.
Yi lissafin rangwamen lokaci ɗaya wanda masu siyarwa zasu iya bayarwa ga masu siye.
Yana yiwuwa a sarrafa duk rangwamen da aka bayar na lokaci ɗaya ta amfani da rahoto na musamman.
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024