"Labaran kudi" - abin da kuke biya ke nan. Tare da wannan jagorar, zaku iya rarraba abubuwan kashe ku na gaba gaba.
Bayani a cikin wannan littafin jagora rukuni . Za ku sami mafi bambance-bambancen dabi'u a cikin rukunin ' Kashe Kuɗi '. Ƙimar guda ɗaya ce kawai a cikin ƙungiyar ' Inshorar shiga ', wacce za a yi amfani da ita lokacin da ake magana akan kuɗin da kuka samu daga tallace-tallace. Kuma rukuni na uku ' Kudi ' yana ƙunshe da ƙima don zayyana posting lokacin aiki da kuɗi.
Za ka iya yi amfani da hotuna don kowane ƙima don ƙara ganin bayanan rubutu.
Waɗannan ƙungiyoyi ne waɗanda aka fara samuwa, amma kuna iya sake yin komai bisa ga ra'ayin ku. Alal misali, idan ma'aikatan ku sun sami albashi na yanki, to a nan gaba zai zama mai ban sha'awa a gare ku don duba rahotanni na nazari a cikin kowane wata, ba kawai a gaba ɗaya don labarin ' Albashi ' ba, har ma ga kowane ma'aikaci daban-daban. . A wannan yanayin, zaku iya sanya kalmar ' Albashi ' ƙungiya ce, kuma ku ƙara ƙungiyoyin ƙungiyoyi zuwa gare ta da sunan kowane ma'aikaci.
Duba ƙasa don sassan farashi .
Sa'an nan kuma zai yiwu a ci gaba zuwa mafi mahimmancin kundayen adireshi, wanda zai riga ya shafi kayan da muke sayarwa. Na farko, za mu raba duk kayayyakin zuwa Categories .
Anan an rubuta yadda ake amfani da kayan kuɗi lokacin kashe kuɗi .
Ana iya nazarin duk kuɗin da aka kashe ta nau'ikan su don samun wakilcin gani ta hanyar zane na ainihin abin da ƙungiyar ke kashe mafi yawan kuɗi a kai.
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024