Dole ne a yi oda waɗannan fasalulluka daban.
Kyawawan manajoji suna ci gaba da yatsansu akan bugun kasuwancin su. Dole ne a ko da yaushe su san duk abin da ke faruwa. Duk maɓallan maɓalli suna koyaushe a tafin hannunsu. Dashboard mai hulɗa yana taimaka musu da wannan. Lokacin amfani da '' Universal Accounting System ', Hakanan zaka iya ba da oda don haɓaka rukunin bayanan mutum ɗaya.
Ana yin irin wannan kwamiti a daidaiku don kowane shugaba. Kuna iya lissafin waɗanne ma'aunin aiki ne mafi mahimmanci a gare ku kuma masu haɓaka mu za su lissafta su a cikin ainihin lokaci. Ga masu haɓaka ' USU ' babu iyaka ga tunanin. Kuna iya bayyana duk wani buri da zai shafi ko da rassa daban-daban. Kuma za mu yi ƙoƙari mu kawo shi duka zuwa rai.
Mafi sau da yawa, ana nuna allon bayanin akan babban talabijin. Babban diagonal yana ba ku damar dacewa da alamomi masu yawa, kuma babu ɗayansu da za a yi watsi da su.
Hakanan zaka iya amfani da saka idanu na biyu don wannan dalili, wanda mai sarrafa ba ya amfani da shi a cikin babban aikin. Zai nuna ƙididdiga masu canzawa koyaushe.
Idan ba ku da ƙarin abin dubawa ko TV, wannan ba matsala ba ne. Kuna iya kawai nuna rukunin bayanan azaman shirin daban idan ya cancanta akan babban mai duba.
A kan allon bayanin akwai damar nuna kowane ra'ayi:
Da farko dai, alamun kuɗi suna da mahimmanci ga kowane shugaba. Farawa da manyan, kamar: adadin kuɗin shiga, adadin kuɗi da ribar da aka samu.
Kuma yana ƙarewa tare da kididdigar kuɗi a wurare daban-daban: ta ma'aikata, ta hanyar tallata tallace-tallace, ta abokan ciniki, ta kaya da ayyuka, da dai sauransu.
Baya ga bayanan kuɗi, ana kuma iya bincikar alamomin ƙididdigewa. Misali, zaku iya sarrafa ci gaban tushen abokin cinikin ku. Ko kwatanta adadin cinikin da aka kammala a cikin wannan watan da na watan da ya gabata. Bambancin za a nuna duka a matsayin lamba da a matsayin kashi.
Yana yiwuwa a nuna jerin umarni na yanzu da kuma matsayin aiwatar da su akan babban allo. Kuma, alal misali, idan lokacin ƙarshe na isar da oda ya riga ya kusa, ana iya nuna shi cikin launin ja mai ban tsoro.
Idan ana amfani da haɗin waya , bayanin game da kiran na yanzu , da aka karɓa da kiran da aka yi ana iya nuna shi akan babban allo. Kuna iya tunanin wani abu!
Kwamitin bayanai na shugaban ya zama dole don tabbatar da iyakar saurin yanke shawara. Shi ya sa ake kiransa: ' flight control panel '. A cikin dakika kaɗan, zaku iya gani kuma ku fahimci cikakken hoton ƙungiyar, ba tare da la'akari da girmanta ba. Duk wani manajan yana da mahimman ayyuka na gudanarwa da yawa, waɗanda shirin ' USU ' zai ba da damar ciyar da ɗan ƙaramin lokaci.
Wani fasalin zamani na 'mai kula da jirgin' ya kare murya. Kamar a fina-finan almara na kimiyya da suka zama gaskiya a kwanakin nan. Idan wani abu mai mahimmanci ya faru, to 'hankali na wucin gadi' nan da nan ya sanar da kyaftin na sararin samaniya game da shi. Wannan shine ainihin yadda shirinmu zai iya aiki. Kuna ba da sunan abin da ya fi mahimmanci a gare ku a cikin aikin kasuwancin ku, kuma za mu tsara tsarin ta yadda lokacin da mahimman abubuwan suka faru, ana sanar da manajan game da shi.
Misali, kuna son sanin lokacin da aka ƙara sabon tsari zuwa tsarin. Tabbas shirin zai sanar da ku game da wannan batu a cikin muryar mace mai dadi. Idan kuna da umarni da yawa, to tsarin zai iya sanar da zaɓi - kawai game da manyan ma'amaloli.
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024