Home USU  ››  Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci  ››  Shirin asibiti  ››  Umarnin don shirin likita  ›› 


Zaɓi hanyar bayanai


Zaɓi hanyar bayanai

Hanyar Database

' USU ' shine abokin ciniki / software software. Yana iya aiki akan hanyar sadarwar gida. A wannan yanayin, fayil ɗin bayanai na ' USU.FDB ' zai kasance akan kwamfuta ɗaya, wanda ake kira uwar garken.

Sannan sauran kwamfutoci ana kiransu da ‘clients’, za su iya hadawa da uwar garken ta hanyar sunan yankin ko adireshin IP. Don yin wannan, da farko kuna buƙatar zaɓar hanyar zuwa rumbun adana bayanai. An ayyana saitunan haɗin kai a cikin taga shiga akan shafin ' Database '.

Hanyar Database

Ƙungiya ba ta buƙatar samun cikakken uwar garken don ɗaukar nauyin bayanai a kai. Kuna iya amfani da kowace kwamfutar tebur ko kwamfutar tafi-da-gidanka azaman uwar garken ta hanyar kwafin fayil ɗin bayanan zuwa gareta kawai.

Lokacin shiga, akwai zaɓi a ƙasan shirin zuwa "matsayi bar" duba wace kwamfuta aka haɗa da ita azaman uwar garken.

Wace kwamfuta aka haɗa da ita

Amfanin wannan aikin shine ba ku dogara da samun Intanet don shirin yayi aiki ba. Bugu da kari, za a adana duk bayanai akan sabar ku. Wannan zaɓin ya dace da ƙananan kamfanoni ba tare da cibiyar sadarwar reshe ba.

Yadda za a sa shirin ya yi sauri?

Yadda za a sa shirin ya yi sauri?

Muhimmanci Duba labarin wasan kwaikwayon don cikakken amfani da babbar damar shirin ' USU '.

Sanya shirin a cikin gajimare

Sanya shirin a cikin gajimare

Muhimmanci Kuna iya yin odar masu haɓakawa don shigar da shirin Money zuwa gajimare , idan kuna son duk rassan ku suyi aiki a cikin tsarin bayanai guda ɗaya.

Rahoton daya maimakon da yawa

Wannan zai ba manajan damar ɓata lokaci akan rahotanni daban-daban na kowane kamfani. Zai yiwu a kimanta duka reshe daban da kuma ƙungiyar gaba ɗaya daga rahoto ɗaya.

Babu buƙatar kwafin shigarwar

Bugu da ƙari, ba za a buƙaci ƙirƙirar katunan kwafi don abokan ciniki, kayayyaki da ayyuka ba. Misali, lokacin canja wurin kaya, zai isa a ƙirƙiri lissafin hanya ɗaya don ƙaura daga shagon kamfani zuwa wancan. Nan da nan za a rubuta kayan daga wani sashi kuma su fada cikin wani. Ba za ku buƙaci sake ƙirƙirar samfuran iri ɗaya ba kuma ba za ku buƙaci ƙirƙirar daftari biyu a cikin mabambantan bayanai guda biyu ba. Ba wanda zai ruɗe lokacin aiki a cikin shirin guda ɗaya.

Kyauta guda ɗaya ga abokin ciniki ga duk rassan

Abokan cinikin ku za su iya kashe kuɗin da aka tara a cikin kowane rukunin ku. Kuma a kowane reshe za su ga cikakken tarihin samar da ayyuka ga abokin ciniki.

Aiki mai nisa

Babban fa'ida na aiki a cikin gajimare shine cewa ma'aikatan ku da manajan ku za su sami damar shiga shirin ko da daga tafiye-tafiyen gida ko kasuwanci. Hakanan ma'aikata za su iya haɗawa zuwa uwar garken nesa yayin hutu. Duk wannan yana da mahimmanci tare da shahararren aikin nesa na yanzu, da kuma lokacin aiki a cikin software don mutanen da ke kan hanya sau da yawa.




Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:


Ra'ayin ku yana da mahimmanci a gare mu!
Wannan labarin ya taimaka?




Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024