Home USU  ››  Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci  ››  Shirin asibiti  ››  Umarnin don shirin likita  ›› 


Ana Loda Fayilolin Hoto


Ana Loda Fayilolin Hoto

Umurnin Hoto

Zuwa kowane "abokin ciniki" za ku iya ƙara ɗaya ko fiye "hotuna" . Kuna iya loda fayilolin hoto da ɗaukar hotuna daga kyamarar gidan yanar gizo. Da farko, a cikin ɓangaren sama na taga, za mu zaɓi abokin ciniki da ake so tare da dannawa ɗaya na linzamin kwamfuta, sannan za mu iya loda masa hoto daga ƙasa.

Babu hoto

A cikin sigar demo, duk marasa lafiya sun riga sun sami hoto. Saboda haka, yana da kyau a ƙara sabon asusu a saman taga da farko.

Sa'an nan, a cikin hanyar, a cikin ƙananan ɓangaren taga, danna-dama kuma zaɓi umarnin Ƙara .

Ƙara Hoto

Sannan a filin wasa "Hoto" kana buƙatar sake danna maɓallin linzamin kwamfuta na dama don zaɓar zaɓi daga inda za ka ɗauki hoton.

Loda hoto

Loda hoto ta amfani da kowane hanyoyin da aka bayyana a sama.

An ɗora hoto

Lokacin da aka loda hoton, kar a manta da danna maɓallin "Ajiye" .

Ajiye

Abokin ciniki da aka zaɓa yanzu yana da hoto.

Hoton abokin ciniki

Jawo fayil ɗin hoto

Jawo fayil ɗin hoto

Har ila yau, akwai hanyar duniya da ke aiki a cikin yanayin "hoto" a cikin submodule . Wannan hanyar tana ba ku damar sanya hoto da sauri ga abokin ciniki idan kun riga kuna da hotonsa azaman fayil.

Kuna iya amfani da linzamin kwamfuta don ja fayil ɗin da ake so zuwa kasan taga daga daidaitaccen shirin ' Explorer '.

Jawo fayil ɗin hoto

Jawo wasu fayiloli

Jawo wasu fayiloli

Idan masu haɓaka shirin ' USU ' sun aiwatar da filin da za ku yi oda , inda za ku iya loda ba kawai hoto ba, har ma da fayil na kowane nau'in don adana kayan tarihi. Sa'an nan kuma zai yiwu a ja fayiloli zuwa irin waɗannan tebur ɗin kai tsaye daga shirin ' Explorer '.

Duba hoto

Duba hoto

Muhimmanci Ko wace hanya kuke amfani da ita don loda hotuna zuwa rumbun adana bayanai, duba yadda zaku iya kallon waɗannan hotunan nan gaba.




Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:


Ra'ayin ku yana da mahimmanci a gare mu!
Wannan labarin ya taimaka?




Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024