Akwai nau'ikan kurakurai daban-daban. Babu tafiyar aiki da ke da kariya ga kurakurai. Mafi sau da yawa, abin da ɗan adam ke da laifi, amma wani lokacin kurakurai na tsarin suna faruwa. Saboda haka, akwai nau'ikan saƙonnin kuskure daban-daban. Idan wani abu ba daidai ba ne, kuma ma'aikaci bai lura da shi ba, duk aikin zai sha wahala. Shi ya sa yana da matukar muhimmanci shirin ya sanar da kai kurakurai da suka faru. Sannan zaku iya gyara su akan lokaci. A cikin shirin ' USU ', ana nuna saƙon kuskure nan take ga mai amfani daidai lokacin da aka gano kuskuren.
Idan wannan shine karon farko na gabatar da tsarin gudanarwa a asibiti, zaku sami tambayoyi da yawa. Misali, mene ne kurakuran da aka saba yi? Yadda za a yi da su? Na gaba, a taƙaice muna kwatanta waɗanda aka fi sani. Mun kuma bayyana yadda za a warware su.
Mafi sau da yawa, wannan kuskuren yana faruwa ne saboda yanayin ɗan adam na banal. Idan a ƙara ko yayin da kake gyara rubutu, ba ka cika wasu ƙima da ake buƙata mai alamar alama ba.
Sa'an nan kuma za a yi irin wannan gargadi game da rashin yiwuwar ceto.
Har sai an cika filin da ake buƙata , tauraron yana da haske ja don jawo hankalin ku. Kuma bayan cikawa, tauraron ya zama launin kore mai sanyi.
Anan zamu rufe wani kuskuren gama gari. Idan saƙo ya bayyana cewa ba za a iya ajiye rikodin ba saboda an keta keɓantacce, wannan yana nufin cewa tebur na yanzu yana da irin wannan ƙimar.
Alal misali, mun je ga directory "rassan" da kokari ƙara sabon sashe mai suna ' Dentistry '. Za a yi gargadi kamar haka.
Wannan yana nufin cewa an sami kwafi, tunda an riga an sami sashe mai suna iri ɗaya a cikin tebur.
Lura cewa ba kawai saƙo ga mai amfani ke fitowa ba, har ma da bayanan fasaha don mai tsara shirye-shirye. Wannan bayanin zai ba ku damar ganowa da gyara kuskure a cikin lambar shirin, idan ya cancanta. Bugu da ƙari, bayanan fasaha nan da nan suna nuna ainihin kuskuren da hanyoyin da za a iya gyara shi.
Lokacin da kuke gwadawa share rikodin , wanda zai iya haifar da kuskuren amincin bayanan bayanai. Wannan yana nufin cewa an riga an fara amfani da layin da ake gogewa a wani wuri. A wannan yanayin, kuna buƙatar fara share abubuwan da aka shigar inda ake amfani da su.
Misali, ba za ku iya cirewa ba "yanki" , idan an riga an ƙara "ma'aikata" .
Kara karantawa game da gogewa anan.
Akwai wasu nau'ikan kurakurai da yawa waɗanda za'a iya daidaita su don hana aikin mai amfani mara inganci. Kula da rubutun da aka rubuta a cikin manyan haruffa a tsakiyar bayanan fasaha.
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024