Dole ne a yi oda waɗannan fasalulluka daban.
Idan kuna aiki tare da banki wanda zai iya aika bayanai game da biyan kuɗin da abokin ciniki ya yi, to irin wannan biyan kuɗi zai bayyana ta atomatik a cikin shirin '' Universal Accounting Program '. Wannan yana da amfani musamman idan kuna da abokan ciniki da yawa. Don irin waɗannan dalilai ne ya kafa alaƙa tsakanin shirin da banki.
Abokan ciniki na iya biya ta hanyoyi daban-daban. Misali, zai yiwu a yi amfani da tashar biyan kuɗi ko aikace-aikacen hannu ta banki don biyan kuɗi.
Manhajar mu ta fara aika wa banki jerin daftarin da aka bayar ko jerin abokan cinikin da aka caje. Don haka, bankin zai san keɓancewar lambar abokin ciniki da adadin da kowane abokin ciniki ke bin ku.
Bayan haka, a cikin tashar biyan kuɗi, abokin ciniki zai iya shigar da lamba ta musamman da ƙungiyar ku ta ba shi don ganin nawa ne ya biya.
Sai mai saye ya shigar da adadin da za a biya. Yana iya bambanta da adadin bashin, misali, idan abokin ciniki ya yi shirin biyan lissafin ba nan da nan ba, amma sau da yawa.
Lokacin da aka biya, software na banki, tare da tsarin ' USU ', suna kawo bayanan biyan kuɗi zuwa bayanan ' USU '. Ba za a buƙaci biyan kuɗi da hannu ba. Don haka, ƙungiyar da ke amfani da '' Universal Accounting System '' tana adana lokacin ma'aikatanta tare da kawar da kurakurai masu yuwuwa saboda yanayin ɗan adam.
Yanayin aiki tare da tashoshi na biyan kuɗi da aka kwatanta a sama shima ya shafi tashoshin Qiwi. An rarraba su a yankin Tarayyar Rasha da Jamhuriyar Kazakhstan. Idan ya dace abokan cinikin ku su biya ta hanyar su, za mu taimaka muku haɗawa da wannan sabis ɗin.
Zai zama dole don kammala yarjejeniya tare da banki don samar da wannan sabis ɗin.
Gidan yanar gizon ku zai shiga cikin musayar bayanai. Idan babu rukunin yanar gizon, ba kwa buƙatar ƙirƙirar shi don shafukan yanar gizon su buɗe kai tsaye kuma bayanin ƙungiyar ku ya bayyana. Zai isa kawai don siyan yanki mara tsada da ɗaukar nauyi daga kowane mai bada gida.
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024