Home USU  ››  Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci  ››  Shirin asibiti  ››  Umarnin don shirin likita  ›› 


Samar da rangwame ga abokan ciniki


Samar da rangwame ga abokan ciniki

Ba da rangwame ga abokan ciniki yana da matukar muhimmanci. Domin duk abokan ciniki suna son rangwame. Wani lokaci ma suna siyan abin da ba sa buƙata idan sun ga ragi mai kyau. Ƙari ga haka, majiyyaci zai ji daɗin sanin cewa ma’aikatan kiwon lafiya suna kula da shi a hanya ta musamman kuma tana ba da wasu fa’idodi fiye da wasu. Lokaci na gaba zai fi dacewa ya zaɓi asibitin ku. Saboda haka, ƙaddamar da tsarin rangwame yana da mahimmanci. Koyaya, sau da yawa samar da rangwamen kuɗi don ayyuka da samfuran tsari ne mai rikitarwa ga masu siyarwa. Shi ya sa shirinmu ya ba da ayyuka wanda ke sauƙaƙa samar da rangwamen kai tsaye a wurin biya.

Da farko, bari mu shigar da module "Tallace-tallace" . Lokacin da akwatin nema ya bayyana, danna maɓallin "fanko" . Sannan zaɓi mataki daga sama "Sayarwa" .

Menu. Wurin aiki mai sarrafa kansa na mai siyar da magunguna

Ma'aikacin kantin magani zai bayyana.

Wurin aiki mai sarrafa kansa na mai siyar da magunguna

Wurin aiki mai sarrafa kansa na mai harhada magunguna

Tun da yake mai kantin magani ne ya yanke shawarar bayar da rangwame, masu harhada magunguna kuma za su yi maganin sashin fasaha na batun. Tare da wannan, wurin aiki mai sarrafa kansa zai taimaka wa ma'aikaci.

Muhimmanci An rubuta ainihin ka'idodin aiki a wurin aiki mai sarrafa kansa na mai siyar da magunguna anan.

Rangwamen dindindin ga majiyyaci

Rangwamen dindindin ga majiyyaci

Domin mai haƙuri ya sami rangwame na dindindin, za ku iya ƙirƙirar lissafin farashi daban , wanda farashin zai zama ƙasa da ƙasa a cikin babban jerin farashin. Don wannan, ana ba da kwafin lissafin farashi .

Sa'an nan za a iya sanya sabon lissafin farashin ga abokan cinikin da za su sayi kayan a rangwame. A lokacin siyarwa, ya rage kawai don zaɓar mara lafiya .

Rangwamen lokaci ɗaya don wani samfur a cikin rasit

Muhimmanci Anan zaka iya gano yadda ake samar da rangwamen lokaci ɗaya don wani samfur a cikin rasitu.

Rangwamen lokaci ɗaya a cikin nau'in kashi na duk kayan da ke cikin rasit

Lokacin da kuka ƙara samfura da yawa zuwa rasidin, zaku iya ba da rangwame akan duk samfuran lokaci ɗaya. Da farko, abun da ke ciki na tallace-tallace na iya zama ba tare da ƙayyade rangwame ba.

Kaya a cikin cak ba tare da ragi ba

Na gaba, za mu yi amfani da sigogi daga sashin ' Siyar '.

Rangwamen kashi kan duk abubuwan da ke cikin rasit

Zaɓi daga lissafin tushen bayar da rangwame kuma shigar da adadin rangwamen daga madannai. Bayan shigar da kashi, danna maɓallin Shigar don amfani da rangwamen ga duk abubuwan da ke cikin cak.

Abubuwan da ke kan rasidin tare da rangwame a matsayin kashi

A cikin wannan hoton, zaku ga cewa rangwamen da aka samu akan kowane abu ya kasance daidai kashi 10 cikin ɗari.

Rangwamen lokaci ɗaya a cikin nau'i na ƙayyadaddun adadin don duka cak

Yana yiwuwa a ba da rangwame a cikin nau'i na wani adadi.

Adadin rangwamen akan duka cak

Zaɓi daga lissafin tushen bayar da rangwame kuma shigar da jimillar adadin rangwamen daga madannai. Bayan shigar da adadin, danna maɓallin Shigar domin a rarraba adadin rangwamen da aka ƙayyade tsakanin duk kayan da ke cikin cak.

Kaya a cikin rasit tare da rangwame a matsayin adadi

Wannan hoton ya nuna cewa rangwamen ga duka rasidin ya kasance daidai 200. Kudin rangwamen ya dace da kudin da aka sayar da kansa.




Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:


Ra'ayin ku yana da mahimmanci a gare mu!
Wannan labarin ya taimaka?




Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024