Home USU  ››  Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci  ››  Shirin asibiti  ››  Umarnin don shirin likita  ›› 


Me yasa abokan ciniki ke barin?


Me yasa abokan ciniki ke barin?

Yadda za a gane dalilan da ya sa abokan ciniki ke barin?

Yadda za a gane dalilan da ya sa abokan ciniki ke barin?

Idan kun samar da rahoto kan abokan cinikin da suka yi amfani da ayyukan ku na dogon lokaci, sannan suka tsaya kwatsam, to za ku iya samun irin waɗannan abokan cinikin waɗanda saboda wasu dalilai ba su gamsu da sabis ɗin ku ba. Dole ne a yi hira da abokan cinikin da ba su gamsu da su ba kuma a yiwa kowannensu alama a cikin katin abokin ciniki , yana nuna kwanan wata da dalilin barin. Jerin dalilan anan shine koyon kai - wannan yana nufin idan kun shigar da dalili, zaku iya sake zabar shi daga wannan jerin. Duk da haka, kada ku ƙirƙiri bambance-bambance masu yawa na dalilai iri ɗaya, saboda idan sun bambanta a cikin bayanin, to ba za ku iya ganin kididdiga akan su ba, tun da za a yi la'akari da dalilai daban-daban. Zai fi kyau a gano ƙananan adadin manyan dalilai na bacewar abokan ciniki da amfani da su.

Idan ba ku da damar kiran kowa da kowa da kanku, kawai shirya samfura don neman ra'ayi kuma ƙirƙirar saƙon taro daga rahoton kan abokan cinikin da suka ɓace ta amfani da hanyar sadarwar da ta dace da ku: SMS, imel, Viber ko kiran murya. Wannan zai ba ku damar ɓata lokaci, amma don samun amsoshi akan dalilan barin aƙalla wasu abokan ciniki.

Yadda za a gane dalilan da ya sa abokan ciniki suka bar ku?

Binciken dalilan da yasa abokan ciniki ke barin

Binciken dalilan da yasa abokan ciniki ke barin

Me yasa abokan ciniki ke barin? Dalilan sun bambanta. ƙwararrun software ɗin mu ne za a gudanar da nazarin abubuwan da aka gano. Za a yi haka da rahoto. "Ya tafi" .

Dalilan da yasa abokan ciniki suka bar ku

Wannan rahoto na nazari zai nuna jimillar dalilan barin. Matsakaicin dalilai za su kasance bayyane, wanda zai taimaka wajen haskaka manyan. Halin canje-canje a cikin adadin abokan cinikin da ba su gamsu ba kuma zai bayyana. Idan kun yi aiki akan kwari a cikin lokaci mai dacewa, to adadin abubuwan da suka faru bai kamata suyi girma ba, amma ragewa.

Binciken dalilan da yasa abokan ciniki suka bar ku

Idan ana yawan ambaton rashin kulawa ko isar da sabis a matsayin ɗaya daga cikin dalilan barin, to, zaku iya samar da rahoto game da riƙe majinyatan ku ta likitoci don yin bincike mai sauri daga cikin su abokan cinikin su sake dawowa kuma waɗanda ke aiki sau ɗaya.

Idan dalilin tsada ne, kuna iya ƙoƙarin tantance ƙarfin siyayyar abokan ciniki ta amfani da rahoton 'Matsakaicin rajista' don fahimtar yawan mutane suna shirye su biya sabis.




Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:


Ra'ayin ku yana da mahimmanci a gare mu!
Wannan labarin ya taimaka?




Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024