Ba a bin diddigin haɓakar sabbin abokan ciniki ta duk novice 'yan kasuwa. Kuma wannan yana da mahimmanci! Kowace shekara yakamata a sami ƙarin sabbin abokan ciniki, saboda kowace ƙungiya tana girma kuma tana haɓaka. Ana kiran wannan ' haɓakar abokin ciniki '. Ga kamfanoni waɗanda ke tsunduma cikin kasuwanci, haɓakar tushen abokin ciniki yana bayyane ba kawai a cikin mahallin shekaru ba, har ma a cikin mahallin watanni, makonni da kwanaki.
Musamman haɓaka tushen abokin ciniki yana da kyau ga ƙungiyoyin likita. Kuma duk saboda mutane sukan yi rashin lafiya sau da yawa. Kuna iya bincika haɓakar tushen abokin ciniki ta amfani da rahoton "Ci gaban Abokin ciniki" .
Kuna buƙatar ƙayyade lokacin lokacin kawai.
Bayan haka, nan take bayani zai bayyana. Za a gabatar da bayanan duka a cikin tsari na tebur da kuma cikin sigar jadawali. An rubuta sunayen watanni a ƙasan ginshiƙi, kuma adadin abokan cinikin da suka yi rajista yana hannun hagu. Don haka, ba za ku iya ko kallon teburin ba. Duk wani mai amfani akan zane ɗaya kawai zai bayyana nan da nan tare da haɓaka tushen abokin ciniki.
Ƙara sababbin abokan ciniki ana iya yin su da hannu ko ta atomatik. A cikin yanayin aikin hannu, ana ƙara abokan ciniki zuwa shirin daga ƙungiyoyi masu sarrafa rashin ƙarfi. Amma kuna iya yin oda ƙarin fasali waɗanda zasu sauƙaƙe aikin ma'aikata sosai.
Bugu da ƙari, yayin rajista ta atomatik na abokan ciniki a cikin bayanan, za a cire kurakurai masu yiwuwa saboda yanayin ɗan adam. Ba kamar mutane ba, shirin yana yin komai bisa ga algorithm wanda aka riga aka tsara.
Dubi yadda abin yake atomatik rajista na abokan ciniki .
Abubuwa da yawa suna tasiri yawan abokan ciniki. Amma na farko kuma mafi mahimmancin su shine talla . Talla ce ke ƙarfafa abokan ciniki su sayi wani abu daga gare ku. Ko da yake a jiya ba za su iya sanin komai game da ƙungiyar ku da samfuran da kuke siyarwa ba. Talla yana ba da kwararar abokan ciniki na farko.
Saboda haka, yana da matukar muhimmanci a yi nazari lokaci-lokaci akan tasirin talla .
Sauran abubuwan da ke tasiri yawan abokan ciniki da sake cika tushen abokin ciniki sun riga sun zama na biyu. Daga kwararar abokan ciniki na farko, wani ba zai zama abokin ciniki na yanzu ba saboda babban farashin da ba a yarda da shi ba. Wasu ba za su so aikin ma'aikatan ku ba. Har ila yau wasu za su ƙi siyan wani abu a karo na biyu idan ingancin kayanku da ayyukanku ya bar abin da ake so. Da sauransu.
Don samun ƙarin, kuna buƙatar hidimar ƙarin abokan ciniki. Yawancin marasa lafiya, mafi girman ribar kamfanin .
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024