Home USU  ››  Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci  ››  Shirye-shiryen shagon filawa  ››  Umarnin don shirin don kantin furanni  ›› 


Zaɓin layi


Layi daya

Lokacin share layuka , zaku iya zaɓar ba ɗaya kaɗai ba, amma layuka da yawa a cikin tebur lokaci ɗaya. Wannan ya dace sosai, saboda za ku kashe ɗan lokaci kaɗan fiye da idan kun share adadi mai yawa na bayanai ɗaya bayan ɗaya.

Wannan shine yadda teburin yake "ma'aikata" lokacin da aka zaɓi jere ɗaya kawai. Alamar da ke gefen hagu a cikin sifar baƙar alwatika tana nuna shi.

An zaɓi layi ɗaya

Layuka masu yawa

Kuma don zaɓar layi ɗaya, akwai hanyoyi guda biyu.

  1. Kewayon layi

    Ko kuma ana iya yin shi tare da danna maɓallin ' Shift ' lokacin da ake buƙatar zaɓar layin gaba ɗaya. Sa'an nan kuma mu danna tare da linzamin kwamfuta a kan layi na farko, sa'an nan kuma tare da ' Shift ' key danna - a kan na karshe. A lokaci guda kuma, an zaɓi duk layin da za su kasance a tsakiya.

    An zaɓi kewayon jere

  2. Layukan dabam

    Ko kuma kuna iya riƙe maɓallin ' Ctrl ' yayin zabar, lokacin da kuke son zaɓar wasu layi, kuma ku tsallake wasu a tsakanin su.

    An haskaka layukan daban-daban

Layuka nawa aka ware

Kar ku manta ku duba "matsayi bar" a kasan shirin, inda za a nuna maka daidai layukan da ka zaba.

Adadin zaɓaɓɓun layuka

Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:


Ra'ayin ku yana da mahimmanci a gare mu!
Wannan labarin ya taimaka?




Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024