Kamar yadda aka saba, yanayin kuɗi a cikin mahallin kowane birni na iya bambanta sosai. Kodayake, bisa ga rahoton da ya gabata , akwai mafi yawan abokan ciniki daga Minsk , amma mun sami mafi yawan kuɗi akan abokan ciniki daga Kiev . Abin da rahoton ya nuna "Adadin da birni" .
Ana ɗaukar bayanai don ƙididdigar kuɗi daga tsarin "tallace-tallace" .
Idan kasuwancin ku bai iyakance ga birni ɗaya ba, to babu shakka rahotanni akan taswira zasu taimaka haɓakar sa.
Amma, koda kuna aiki a cikin iyakokin yanki ɗaya, zaku iya bincika tasirin kasuwancin ku akan yankuna daban-daban lokacin aiki tare da taswirar yanki .
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024