Ikon siyayya na iya canzawa akan lokaci. Yana da mahimmanci a fahimci wane nau'in farashin ya fi riba don sayar da kaya. Don haka, an aiwatar da rahoto a cikin shirin ' USU ' "Matsakaicin rajistan shiga" .
Ma'auni na wannan rahoto yana ba da izini ba kawai don saita lokacin da aka bincika ba, amma kuma, idan ana so, don zaɓar takamaiman kantin sayar da . Wannan ya dace, saboda a sassa daban-daban na ko da birni ɗaya, ikon siye na iya bambanta.
Idan an bar siginar ' Store ' babu komai, shirin zai yi lissafin gabaɗaya a cikin ƙungiyar gaba ɗaya.
A cikin rahoton kanta, za a gabatar da bayanai duka a cikin nau'i na tebur kuma tare da taimakon gani ta hanyar ginshiƙi na layi. Jadawalin zai nuna a sarari yadda matsakaicin rajistan ya canza a cikin mahallin kwanakin aiki.
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024