Home USU  ››  Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci  ››  Shirye-shiryen shagon filawa  ››  Umarnin don shirin don kantin furanni  ›› 


Yadda ake lissafta kari da cirar kudi


A ina zan iya ganin sauran kari?

Bari mu bude tsarin "Abokan ciniki" Kuma Standard nuna shafi "Ma'auni na kari" , wanda ke nuna adadin kari ga kowane abokin ciniki wanda zai iya amfani da shi.

Ma'auni na kari

Yadda za a ba wa abokin ciniki damar samun kari?

Don bayyanawa, bari mu "ƙara" sabon abokin ciniki wanda zai kunna shi "bonus adadin" .

Ƙara abokin ciniki wanda zai sami kari

Muna danna maɓallin "Ajiye" .

Ajiye maɓallin

Wani sabon abokin ciniki ya bayyana a cikin jerin. Ba shi da wani kari da aka tara tukuna.

An ƙara sabon abokin ciniki wanda ba shi da kari tukuna

Yaya ake lissafin kari?

Domin sabon abokin ciniki ya sami kari, yana buƙatar siyan wani abu kuma ya biya shi da kuɗi na gaske. Don yin wannan, je zuwa module "Tallace-tallace" . Tagan binciken bayanai zai bayyana.

Maɓallin fanko a cikin taga binciken bayanai

Muna danna maɓallin "fanko" don nuna tebur na tallace-tallace mara kyau, tunda muna shirin ƙara sabon siyarwa kuma ba ma buƙatar duk waɗanda suka gabata yanzu.

Jerin tallace-tallace mara komai

Muhimmanci Yanzu ƙara sabon siyarwa a cikin yanayin sarrafa tallace-tallace.

Abinda kawai za a yi shine don zaɓar sabon abokin ciniki wanda ya haɗa da kari.

Sayar da abokin ciniki wanda ya karɓi kari

Muna danna maɓallin "Ajiye" .

Ajiye maɓallin

Muhimmanci Na gaba, ƙara kowane abu zuwa siyarwa .

An ƙara samfur ɗaya zuwa siyarwa

Muhimmanci Ya rage kawai don biya , alal misali, a cikin tsabar kudi.

Biyan kuɗi tare da kari

Idan yanzu mun koma ga module "Abokan ciniki" , sabon abokin cinikinmu zai riga ya sami kari, wanda zai zama daidai kashi goma na adadin da abokin ciniki ya biya tare da kuɗi na gaske don kaya.

Adadin kari da aka tara ga abokin ciniki

Ta yaya ake biyan kari?

Ana iya kashe waɗannan kari lokacin da abokin ciniki ya biya kaya a cikin tsarin "Tallace-tallace" . "Ƙara" sabon siyarwa, "zabar" abokin ciniki da ake so.

Sayar da abokin ciniki wanda ya karɓi kari

Ƙara ɗaya ko fiye samfura zuwa siyarwa.

Abu ɗaya ya haɗa a cikin siyarwa

Kuma yanzu abokin ciniki zai iya biya don kaya ba kawai tare da kudi na gaske ba, har ma tare da kari.

Amfani da kari lokacin biyan kaya

A cikin misalinmu, abokin ciniki ba shi da isasshen kuɗi don dukan tsari, ya yi amfani da kuɗin da aka haɗa: ya biya wani ɓangare tare da kari, kuma ya ba da adadin da ya ɓace a cikin tsabar kudi.

Muhimmanci Dubi yadda ake cire kari lokacin amfani da taga wurin aikin mai siyarwa .

Ma'auni na kari

Idan yanzu mun koma ga module "Abokan ciniki" , za ku iya ganin cewa har yanzu akwai sauran kari.

Sauran kari na abokin ciniki

Wannan shi ne saboda mun fara biya tare da kari, bayan haka sun ƙare gaba ɗaya. Sannan kuma an biya kudin da ya bata da kudi na gaske, inda aka sake samun kari.

Irin wannan tsari mai ban sha'awa ga abokan ciniki yana taimaka wa kamfanin kasuwanci don samun kuɗi na gaske yayin da abokan ciniki ke ƙoƙarin tara ƙarin kari.

Yadda za a soke wani adadin kari?

Da farko bude shafi "Biyan kuɗi" a cikin tallace-tallace.

Amfani da kari lokacin biyan kaya

Nemo akwai biyan kuɗi tare da kuɗi na gaske, waɗanda aka tara kari da kari. Zuwa gareta "canji" , danna sau biyu akan layi tare da linzamin kwamfuta. Yanayin gyara zai buɗe.

Sokewar kari

A cikin filin "Nau'in kari" canza darajar zuwa ' Babu kari ' don kada a tara kari don wannan takamaiman biyan.

Ƙididdigar kari.

Muhimmanci A nan gaba, zai yiwu a sami kididdiga akan kari .

Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:


Ra'ayin ku yana da mahimmanci a gare mu!
Wannan labarin ya taimaka?




Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024