1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Inganta hanyoyin dabaru a cikin sito
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 857
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Inganta hanyoyin dabaru a cikin sito

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Inganta hanyoyin dabaru a cikin sito - Hoton shirin

Haɓaka hanyoyin dabaru a ma'ajin shine mabuɗin garantin nasarar gudanar da kasuwancin. Ta hanyar inganta ƙungiyar ku, zaku iya haɓaka aiki da inganci, rage farashi da haɓaka riba. Tsarin tsari yana da matukar mahimmanci a cikin kamfanonin dabaru, kuma sarrafa kansa zai adana lokaci mai yawa da aka kashe a baya don kiyaye oda a cikin shaguna.

Aiwatar da inganta ayyukan sito zai zama da amfani ga ɗakunan ajiya daban-daban da kamfanonin dabaru, da kuma ga kowane ƙungiyoyin masana'antu da kasuwanci. Hanyoyin ajiya da jigilar kayayyaki sun mamaye wani muhimmin wuri a cikin ayyukan kusan kowace cibiyar. Tare da ingantawa ta atomatik daga masu haɓaka Tsarin Ƙididdiga na Duniya, zaku iya ficewa sosai daga masu fafatawa waɗanda har yanzu basu sami irin wannan fa'ida ba.

Aiwatar da sarrafa kayan aiki ta atomatik yana farawa tare da haɗa bayanai daga duk ɗakunan ajiya zuwa tushen bayanai guda ɗaya. Wannan zai zama da amfani lokacin rarraba kaya ko neman kayan da ake bukata daga nau'o'i daban-daban, an sanya su a cikin rassa daban-daban. Ta hanyar sanya lamba ɗaya ga kowane akwati, pallet ko tantanin halitta, zaku sauƙaƙe waɗannan hanyoyin sosai.

Lokacin daɗa zuwa aikace-aikacen don inganta kowane sabon samfur, zaku iya samar da bayanan martabarsa tare da duk mahimman bayanai, gami da sigogi daban-daban, yanayin ajiya da adiresoshin wurin. Wannan zai sauƙaƙa samun su da sauran ayyukan dabaru a nan gaba. Haɓakawa ga kamfanin dabaru yana goyan bayan karatun barcodes na masana'anta da aikin sabbi, riga kai tsaye a cikin ma'ajin ku.

Duk mahimman hanyoyin karɓa da tabbatar da kaya mai shigowa kuma za a inganta su da sarrafa su. Sanya samfura a cikin kwantena masu lamba da sel kuma yana ba ku damar kiyaye yanayi daban-daban don adana kaya. Ga ƙungiyoyin dabaru, waɗanda kuma suke aiki azaman ma'ajin ajiya na ɗan lokaci, software za ta sarrafa wannan bayanin. A kan tushensa, ana ƙididdige farashin sabis ɗin ajiya ta atomatik daidai da sigogin sanyawa da kiyaye abubuwa.

Don inganta aikin kamfani, ana iya gabatar da tsarin lissafin abokin ciniki. Yana tattara duk bayanan da ake buƙata don aiki na gaba. A kan tushensa, zaku iya aiwatar da ƙididdiga na ƙididdiga, nazarin shaharar wasu ayyuka, lissafin abokan ciniki masu shigowa da masu fita, da ƙari mai yawa, suna bayyana cikakken hoto na kasuwancin kasuwancin. Matsayin oda na mutum ɗaya zai taimaka ƙayyade manyan abokan haɗin gwiwar kamfanin dabaru.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-17

Yin la'akari da bukatun abokin ciniki, zaku iya ƙididdige farashin kowane oda ta atomatik daidai da jerin farashin da yuwuwar rangwame da ƙima. An ba da kowane aikin ba kawai kwanakin ƙarshe da bayanan tuntuɓar ba, har ma da ma'aikatan da ke da alhakin ayyukan aiki. Hakanan yana ba da kwarin gwiwa mai inganci na ma'aikata da kulawa da hankali kan ayyukan da suka yi. Dangane da ƙoƙarin da aka yi da ayyukan da aka yi, ana ƙididdige albashin mutum ɗaya.

Shirin ingantawa zai kasance da amfani ga kowane kamfani na dabaru ba kawai ba. Software daga Tsarin Ƙididdigar Ƙididdigar Duniya yana ba da cikakkiyar kayan aiki tare da ikon warware ayyuka iri-iri da ke fuskantar mai sarrafa zamani. Ba kamar sauran shirye-shiryen da yawa ba, software ɗin ba ta ƙware a kowane yanki mai kunkuntar ba, amma tana ba da hanyoyin sarrafa duk hanyoyin kasuwanci a lokaci ɗaya. Babban makasudin aiwatar da USS a cikin sarrafa kamfani shine mafi girman haɓakawa, wanda ke taimakawa haɓaka riba, sarrafa ayyukan da aka yi da hannu a baya da daidaita sauran ayyukan aiki.

Wani bambanci mai fa'ida tsakanin software da Tsarin lissafin kuɗi na Duniya shine sauƙin haɓakawa, wanda ingantaccen tsarin dabaru a cikin ma'ajin zai kasance ga mafi ƙarancin mai amfani. Ƙwararren abokantaka yana dacewa da sauƙi, za'a iya canza zane na shirin daidai da abubuwan da kuke so, wanda ke da tasiri mai kyau akan fahimtar aikin gaba ɗaya.

Shirin ingantawa ya dace da kamfanonin dabaru, ɗakunan ajiya na wucin gadi, ƙungiyoyin kasuwanci da masana'antu da duk wani kasuwancin da ke da sha'awar inganta kasuwancin su a kasuwa.

Duk da faffadan kayan aiki da ayyuka da yawa, shirin yana aiki da sauri kuma baya ɗaukar sarari da yawa akan kwamfutar.

Kuna iya aiki a cikin software daga gida ko kowane wuri, baya ɗaure ku da aiki.

Ana samar da duk takaddun ta atomatik, gami da daftari, rahotanni, rasitoci, lissafin lodi da jigilar kaya, da ƙari mai yawa.

Ana shigar da bayanai akan ayyukan da abun ciki na duk sassan kamfanin a cikin tushe guda ɗaya, wanda ke sauƙaƙe aikin a nan gaba.

Ayyukan dukan rassan ƙungiyar an haɗa su zuwa tsarin aiki guda ɗaya, wanda ya fi sauƙi a bi.

Kowane sito, sashe, cell, kwantena ko pallet ana sanya lamba ɗaya, wanda ke sauƙaƙa bincike a nan gaba.

An yi rajistar samfura marasa iyaka tare da duk sigogin da ake buƙata.

Software yana goyan bayan shigo da kaya daga kowane tsari mai dacewa da ake amfani dashi a cikin kasuwancin zamani.



Yi oda inganta ayyukan dabaru a cikin sito

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Inganta hanyoyin dabaru a cikin sito

Mahimmin matakai don karɓa, sulhu na kayan da aka tsara da ainihin kaya da ƙarin jeri ana sarrafa su ta atomatik.

Ana samun software a yanayin demo, yana ba ku damar kimanta ƙirar gani da kayan aiki.

Saurin canja wurin babban bayanan yana yiwuwa ta hanyar shigarwa da shigo da bayanai masu dacewa.

Fiye da kyawawan samfura guda hamsin zasu sa aikinku a cikin software ya fi jin daɗi.

Ajiyayyen suna tabbatar da cewa an adana sabbin bayanai daidai akan jadawalin, don haka zaku iya ci gaba da mai da hankali kan aikin ku don madogara na yau da kullun.

Ana iya samun ƙarin bayani game da yuwuwar haɓakawa ta atomatik daga masu haɓaka Tsarin Kuɗi na Duniya akan bayanin lamba akan rukunin yanar gizon!