1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tsarin kwayoyin halitta
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 902
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Tsarin kwayoyin halitta

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Tsarin kwayoyin halitta - Hoton shirin

An tsara tsarin bin tsarin ajiya don haɓaka aikin sito. Tsarin da aka yi tunani mai kyau na sel a cikin ma'ajin a cikin ƙungiya yana ba da garantin saurin gano kayan kaya zuwa adireshin da ake so, da kuma tantance adireshin wurin wayar hannu yayin tattara oda ga abokin ciniki. Tsarin sel ko adireshi ajiya na kaya ya kasu kashi biyu hanyoyin lissafin kudi: a tsaye da tsauri. Don tsarin lissafin a tsaye, yana da kama da lokacin aika kaya da kayan aiki don sanya takamaiman lamba sannan a sanya kaya a cikin tantanin halitta. Tare da hanya mai ƙarfi, ana kuma sanya lamba ta musamman, amma bambancin shine ana sanya kaya a kowane wurin ajiya kyauta. Hanyar farko ana amfani da ita ga lissafin kamfanoni masu ƙananan nau'i, na biyu kuma ana aiwatar da shi ta hanyar manyan kamfanoni masu tarin kayayyaki da kayan aiki. Mafi yawan lokuta, ƙungiyoyi suna haɗa madaidaiciyar hanya mai ƙarfi a cikin tsarin aiki da aka yi niyya. Tsarin sel a cikin ɗakin ajiya a cikin ƙungiya dole ne ya sami takamaiman tsari. Yakamata ma'aikatan sito su kware sosai akan kayan aikin cikin rumbun ajiya. Dole ne ma'aikaci ya fahimci girman tantanin halitta daidai, irin nau'in kaya a ciki, yadda ake nema. Ayyukan ma'aikata dole ne su kasance a bayyane kuma masu ma'ana, sannan za a inganta lokacin aiki na ma'aikata. Menene zai iya aiki azaman tantanin halitta? Tantanin halitta na iya zama rak, pallet, wata hanya (idan an yi ajiya a ƙasa), da sauransu. Don bayyananniyar daidaitawa a cikin ma'ajiyar, adiresoshin ajiya dole ne a yiwa alama. Dole ne tsarin sel a cikin ƙungiyar ya kasance tare da software. A cikin shirin, ayyukan da ke sama za a yi rajista kusan, ta amfani da software yana da sauƙi don daidaita kowane aikin sito. Software yana sanya tsarin sel a cikin ƙungiyar ta atomatik. Kyakkyawan bayani don sarrafa kansa na ɗakunan ajiya na Naval Forces na iya zama samfuri daga Kamfanin Kamfanonin Lissafi na Duniya. USU za ta taimaka don canja wurin ƙungiyar da sauri zuwa lissafin atomatik. Wadanne iya aiki tsarin ke da shi? USU tana tsara jeri raka'o'in kayayyaki yadda ya kamata, yayin da suke inganta duk wuraren ajiyar kayayyaki; Ta hanyar software, zaku iya aiwatar da karɓuwa, jigilar kaya, motsi, ɗauka, ɗabawa da sauran ayyukan da suka shafi kaya cikin sauƙi; A lokaci guda, za ku iya rage yawan haɗarin abubuwan ɗan adam da kurakuran tsarin; Gudun daftarin aiki ta atomatik zai tabbatar da aiwatar da daidaitaccen aiwatar da duk ayyukan sito; Manhajar za ta taimaka wajen aiwatar da tsarin kididdigar kayayyaki cikin kankanin lokaci, ba tare da dakatar da babban aikin dakin ajiyar kayayyaki ba; Bayyanar haɗin kai na ayyukan ma'aikata zai tabbatar da haɓaka yawan yawan aiki da babban dawowa daga ma'aikata; Tsare-tsare, hasashe da cikakken nazarin ayyukan; Haɗuwa mara kyau tare da kayan aiki daban-daban, wasu ƙarin ayyuka kuma suna samuwa, waɗanda za a iya zaɓa bisa ga bukatun ƙungiya ɗaya. Duk wani ɗakin ajiya yana da halaye na kansa a cikin tsarin ayyukan, sassaucin ra'ayi na USU yana ba ku damar yin la'akari da kowane nau'i da abubuwan da ake so na abokin ciniki. A kan gidan yanar gizon mu za ku sami ƙarin bayani game da iyawar USU, bita na bidiyo daga ƙungiyoyi da shugabanni na gaske, da kuma ra'ayoyin ƙwararrun suna samuwa ga hankalin ku. Duk ƙungiyar da ke aiki tare da USU za ta faɗaɗa iyawarta, ƙungiyarmu a shirye koyaushe take don tallafawa kowane ayyukanku.

Tsarin lissafin duniya sabis ne mai inganci don ajiyar tantanin halitta na kaya.

Tsarin yana da cikakken daidaitawa zuwa ayyukan WMS.

Ta hanyar shirin, za ku iya ƙirƙira da sarrafa ɗakunan ajiya da yawa, suna nuna ainihin yanayin ɗakunan ajiya na gaske.

A cikin tsarin, zaku iya gina sarkar adireshi mai inganci na ajiyar kaya, saboda wannan zaku iya amfani da ka'idodin tsarin lissafi mai ƙarfi da a tsaye.

A cikin software, samfurin za a sanya lamba ta musamman mai alaƙa da adireshin kama-da-wane a cikin ma'ajin, ko kuma lamba kawai ba tare da la'akari da wurin ajiya ba.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-17

Kafin kayyade kayayyaki a cikin kwandon ajiya, shirin zai lissafta wurare mafi riba.

Godiya ga tsarin, zaku iya inganta duk wuraren ajiya yadda ya kamata.

Sophisticated dabaru na motsi na ciki zai ba ka damar ajiyewa a kan kiyaye kayan aiki da lokutan aiki na ma'aikata.

An keɓance USU don samar da ayyuka bisa ga ƙayyadaddun ɗakunan ajiya na wucin gadi.

A cikin software, zaku iya ƙirƙirar kowane tushe na bayanan ƴan kwangila.

A cikin USU, zaku iya adana bayanan kowane samfuri da sabis na kasuwa.

Don saukakawa cikin aiki tare da bayanai masu shigowa da masu fita, shirin yana ba da shigo da fitarwa na fayiloli.

USU tana sanye take da tsarin CRM mai dacewa don sabis na abokin ciniki, abokan cinikin ku koyaushe za su gamsu da sabis ɗin da aka bayar da tallafi na gaba.

Software yana da tsarin samfuri don aiki akan gudanawar aiki, aikace-aikacen yana ƙunshe da duk takaddun da ake buƙata don yin kasuwanci ta amfani da WMS, ban da komai, mai amfani na iya ƙirƙira da amfani da samfuran sirri da kansa.

Ana iya tsara software don cike fom ta atomatik tare da wani algorithm na ayyuka.

Software yana goyan bayan duk wani aiki na sito: karɓa, motsi, marufi, aiwatarwa, jigilar kayayyaki da kayan aiki, zaɓi da tarin umarni, rubuta-kashe ta atomatik na abubuwan amfani, tare da daidaitattun ayyuka.

Ta hanyar software, zaku iya sarrafa ayyukan don aiki tare da marufi da kwantena.



Yi oda tsarin sel

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Tsarin kwayoyin halitta

An sanye da tsarin tare da rahoton nazari.

Yiwuwar sarrafa bayanan bayanan nesa yana aiki.

Muna amfani da tsarin mutum ɗaya don kowane kamfani.

USU tana aiki a cikin yaruka daban-daban.

Kuna iya gwada sabis ɗin a aikace ta zazzage sigar gwaji na samfurin.

Masu amfani da tsarin ba za su sami matsaloli na musamman ba yayin aikin su, saboda software yana aiki a sauƙaƙe kuma a sarari.

Akwai goyon bayan fasaha akai-akai.

Tsarin Lissafi na Duniya sabis ne mai inganci don WMS.