1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tsarin cibiyar fassara
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 379
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Tsarin cibiyar fassara

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Tsarin cibiyar fassara - Hoton shirin

Tsarin don cibiyar fassarar kayan aiki ne na musamman wanda ke tabbatar da aikin ta atomatik, yana taimaka wajan sauke nauyin da ke wuyan maaikata wajen gudanar da aikin lissafin hannu, da kuma inganta aikin su. Wannan zaɓin yana da amfani musamman a matakin lokacin da shaharar kamfanin ke ci gaba da haɓaka, yawan abokan ciniki yake ƙaruwa, kuma ƙarar umarni yana ƙaruwa, kuma da shi, bisa ga haka, kwararar bayanai don aiki yana faɗaɗa, wanda ba shi da haƙiƙanci don aiwatarwa da hannu tare da inganci mai kyau da aminci. Duk da cewa lissafin hannu har yanzu mashahurin hanyar sarrafawa ce, musamman a kungiyoyi masu farawa da ayyukansu, idan aka tantance su da kyau, to tasirin sa yayi ƙasa sosai, wanda ya faru ne saboda tasirin tasirin ɗan adam akan ƙimar sakamakon da kuma saurin riskar ta. Wannan shine dalilin da ya sa ma'abota kasuwancin fassara, da nufin ci gaban ci gaban cibiyoyin fassararsu da kuma ci gaban riba, suna fassara ayyukan su cikin hanzari ta atomatik. Baya ga dacewar wannan aikin, saboda gaskiyar cewa wannan motsi ya zama mai kyau kuma ana buƙata, ya kamata a sani cewa aikin kai tsaye yana matukar sauya tsarin kula da gudanarwa kuma yana yin canje-canje sosai ga tsarinta.

Da fari dai, tabbas, za a inganta aikin ƙungiyar - akwai ƙarin lokaci don magance matsaloli masu mahimmanci, kuma shirin yana karɓar dukkan ƙididdigar yau da kullun da ayyukan ƙididdiga. A halin yanzu, zai zama mafi sauƙi ga gudanarwa don bin diddigin daidaito da kuma dacewar lokacin fassarar a cikin cibiyar tunda zai yiwu a karkatar da iko kan dukkan abubuwan ayyukan a cikin sassan rahoto. Aikin kai yana tsara ayyukan aiki ta yadda zaka rarraba ayyukan cibiyar ka zuwa 'KAFIN', da kuma 'BAYAN' sassan shirin. Abin da ya fi dacewa game da wannan kayan aikin tsarin shine cewa baya buƙatar saka hannun jari mai yawa daga cibiyar fassarar da ke son aiwatar dashi cikin ayyukanta na yau da kullun.

Don ƙananan kuɗin albarkatun kuɗi, zaku iya zaɓar cikin bambancin da yawa waɗanda masana'antun tsarin ke gabatarwa wanda yafi dacewa da kamfanin ku. Kyakkyawan kayan aiki don gudanar da fassarori a cikin cibiyar yakamata ya kasance USU Software, shiri tare da halaye na musamman, wanda mafi kyawun ƙwararrun ƙungiyar ci gaban USU Software suka ƙirƙira. Wannan ɗawainiya mai yawa, mai fuskoki da yawa, tsarin komputa yana da daidaitawa da yawa waɗanda masu haɓakawa suka yi tunanin kowane layi na kasuwanci, wanda ya sa aikace-aikacen ya zama gama gari ga yawancin cibiyoyin fassara. Shekaru da yawa na gogewa da ilimin da aka samu yayin aiwatar da shi a fannin sarrafa kansa ya taimaka wa ƙungiyar ci gaban USU Software don yin la'akari da nuances da haɓaka ingantaccen aikace-aikace da amfani don gudanar da aiki a cibiyoyin fassara. Wannan tsarin yana iya tsara iko mai inganci ba kawai a kan aiwatar da fassarar ba har ma da irin wadannan yankuna na cibiyar kamar hada-hadar kudi, lissafin ma'aikata, biyan albashi, ci gaban manufofin karfafawa ga ma'aikata da kwastomomi, tsarin adana kayan ofis da ofis kayan aiki, haɓaka haɓakar alaƙar abokan hulɗa da ƙari mai yawa.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-03

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Sarrafawa tare da taimakon wani shiri na musamman ya zama cikakke cikakke kuma bayyane, saboda yana ɗaukar koda ƙananan bayanai game da ayyukan yau da kullun. Yana da daɗin aiki tare da tsarin don cibiyar fassara daga masu haɓakawa. Za ku ji goyon baya mai ƙarfi da taimako daga lokacin da kuka zaɓi aikace-aikacenmu ta atomatik kuma a cikin tsawon lokacin aiki tare da shi. Abu ne mai sauƙi a aiwatar da shi cikin sarrafawa, wanda ya isa kawai shirya kwamfutarka ta sirri ta haɗa shi da Intanet don masu shirye-shiryenmu suyi aiki akan hanyar nesa. A cikin magudi guda biyu kawai, za'a tsara shi zuwa buƙatunku, kuma kuna iya aiki. Kada kaji tsoron rashin samun damar fahimtar ayyukanta da yawa. Anyi tunanin amfani da tsarin mai amfani ta wannan hanyar, wanda za'a iya sarrafa shi ba tare da wani horo, gogewa, da ƙwarewa ba. A karshen wannan, masu siyar da tsarin sun sanya shi mai hankali, kuma suna da kayan aikin gini a kowane mataki da za'a iya kashe su lokacin da komai game da shi ya zama sananne.

Idan har yanzu kuna shakkar aikin shirinmu, muna ba ku shawara kuyi nazarin cikakken bidiyon horo da aka sanya don amfani kyauta akan gidan yanar gizon mu. Hakanan, koyaushe kuna iya dogaro da taimakon fasaha, wanda aka ba kowane mai amfani a kowane lokaci, kuma USU Software yana bawa sabbin abokan cinikinta tallafin awoyi na awanni biyu kyauta. Wannan shirin yana aiki tare da sauƙin sauƙi tare da albarkatun sadarwa na zamani, wanda ke sauƙaƙa rayuwar zamantakewar ƙungiyar da sadarwa tare da abokan ciniki.

Kuma yanzu, za mu gaya muku kaɗan game da kayan aikin tsarin don cibiyar fassarar, wanda ya kamata ya taimaka don sauƙaƙewar gudanarwarsa da inganci. Ofaya daga cikin mahimman fa'idodi shine yanayin mai amfani da yawa na amfani da shi wanda ke tallafawa ta hanyar haɗin keɓaɓɓu, wanda ke ba da dama ga yawancin ma'aikatan cibiyar suyi aiki a lokaci ɗaya, waɗanda aka raba filin aikinsu da kasancewar asusun kansu. Wannan yana ba da damar ayyukan haɗin gwiwa da tattaunawa na yau da kullun ta hanyar musayar fayiloli da saƙonni waɗanda za a iya adana su har tsawon lokacin da ake buƙata.

Controlaramar sarrafawa tana jiran manajoji da ikon gudanar da shi ta nesa daga kowace na'ura ta hannu, wanda ke ba su damar samun sabbin labarai daga kamfanin koyaushe. Musamman mai amfani a cikin aikin gaba ɗaya na ƙungiyar ya zama mai tsarawa, wanda zai ba ku damar waƙa da kuma daidaita aiwatar da fassarori ta ma'aikata da ayyukansu na sirri. A ciki ne zaka iya aiwatar da shiri yadda ya dace, dogaro da bayanan farko na yanzu. Za ku iya rarraba aikace-aikacen da aka karɓa tsakanin ma'aikata, ku sanya wa'adin lokacin aiwatarwa, bin tsarin lokaci da ingancin aikin da aka yi, kuma ku sanar da duk mahalarta cikin aiwatar da kowane canje-canje. Hakanan, ta amfani da USU Software a cikin cibiyar fassarar, zaku iya aiwatar da waɗannan ayyukan kamar ƙirƙirar asalin abokin ciniki ta atomatik; kula da buƙatun canja wurin dijital da haɗin kansu; kimanta girman ayyukan da mai amfani ya yi, da kuma lissafin kuɗin aikinsa; lissafin atomatik na farashin samar da ayyuka bisa ga jerin farashin daban-daban; log ɗin kyauta mai aiki da yawa wanda aka gina a cikin keɓaɓɓiyar mai amfani, da dai sauransu.

Muna ba da shawarar ku ziyarci shawarwarin wasiƙa tare da ƙwararrunmu kafin sayen aikace-aikacen, don tattauna daidaitattun da suka dace da sauran bayanai. Kula da cibiyar a cikin USU Software yana da sauƙi da sauƙi, kuma mafi mahimmanci, inganci, godiya ga zaɓuɓɓuka masu amfani iri-iri. Cibiyar za ta iya amfani da sabis na tsari na musamman ko da a cikin wani gari ko wata ƙasa, tunda ana aiwatar da saitin ta daga nesa. Ko ma'aikata na kasashen waje yakamata su sami damar aiwatar da fassarori a cikin tsarin sarrafa kansa, tunda kayan aikin da ake amfani da su a bayyane yake ga kowane mai amfani, gami da fassara shi. Ma'aikata zasu iya yin fassarar kuma su tabbatar ta hanyar gudanarwa ta nesa, wanda zai iya ba da gudummawa ga sauyawa zuwa sabon yanayin aiki da ƙin yin hayar ofishi.

Tsarin bincike na sashen ‘Rahotanni’ yana ba ku damar gano ko ribar kamfanin tana da yawa dangane da kashe kuɗi. Kyakkyawan injin injin bincike mai amfani a cikin tsarin yana taimaka muku gano shigarwar da ake so cikin ɗan lokaci kaɗan. Hakanan cibiyar fassara zata iya amfani da aiki tare da shirin tare da kowane kayan aiki na zamani. Ana iya saita fasalin mai amfani ta hanyar da kawai bayanin da ake buƙata a wannan lokacin, wanda aka zaɓa ta matattarar tace ta musamman, ya kamata a nuna akan allon sa.



Yi oda don tsarin cibiyar fassara

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Tsarin cibiyar fassara

Ba tare da la'akari da yawan rassa da sassa a cikin ƙungiyar ku ba, dukansu suna ƙarƙashin daidaito da ci gaba mai ƙarfi daga ɓangaren gudanarwa. Ana iya kimanta tasirin infusus ɗin talla da kuka yi ta hanyar shigowar sabbin kwastomomi, waɗanda za a bi diddigin ayyukan sashin 'Rahoton'. Duk wani sigogi na farashin da aka shigar a baya wanda ake kira 'Rahoton' ana iya amfani dashi don ƙididdige albashin yanki. Zai zama mafi sauki ga manajan ya girka ma'aikata na cikakken lokaci bisa laákari da ainihin adadin awannin da suka kwashe a wurin aiki, wanda yake da sauki waƙa saboda rajistar masu amfani a tsarin. Membobin ƙungiyar zasu iya yin rajista a cikin tsarin tsarin ko dai ta hanyar shiga cikin asusun sirri ko ta amfani da lamba ta musamman.

Lissafin farashin yin ayyukan fassara a cibiyar, duk da haka, da kuma lissafin albashi ga masu fassara, tsarin ne yake aiwatar da shi da kansa, bisa la'akari da ƙa'idodin saninsa. Mai sauƙin sauƙaƙe, ingantaccen tsari, da kuma tsarin zamani na masarufi zai faranta idanunku kowace rana kuna aiki da shi.