1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Aikin ajiya mai alhakin
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 596
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Aikin ajiya mai alhakin

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Aikin ajiya mai alhakin - Hoton shirin

Idan kana buƙatar samar da wani aikin kiyayewa, za ka iya tuntuɓar ƙungiyar Universal Accounting System. Ƙwararrun masu tsara shirye-shiryenta za su ba ku da wani hadadden hadaddun, godiya ga aikin da za ku iya samar da kowane aiki na kiyayewa da sauri kuma ba tare da matsala ba. Za mu samar muku da nau'ikan samfuran da suka dace, godiya ga wanda ƙirƙirar irin wannan aikin ba zai ɗauki lokaci mai yawa ba. Bugu da kari, aikace-aikacen mu na iya yin wasu ayyuka da yawa a layi daya.

Yanayin aiki da yawa shine alamar wannan aikace-aikacen daidaitacce. Amintaccen ajiya zai kasance ƙarƙashin kulawar abin dogara, kuma godiya ga aikin, ba za ku iya rasa ganin mahimman bayanai ba. Yi amfani da ayyukanmu, sannan ƙungiyar ku za ta zama jagora cikin sauri. Ayyukan aikace-aikacen mu ba zai ɗauki lokaci mai yawa ba, saboda kusan yana yin ayyuka daban-daban da kansa.

Kuna iya sanya kusan kowane nau'in kaya a cikin ɗakunan ajiya, wanda ya dace sosai. Idan kun tsunduma cikin ajiya mai alhakin, ba za ku iya yin kawai ba tare da ƙirƙirar wani aiki na musamman ba. Ayyukan hadaddun mu shine tsari mai sauƙi wanda baya buƙatar shigar da albarkatun aiki mai ban sha'awa. Kuna iya adana adadi mara iyaka na hannun jari daban-daban, da kuma sarrafa ɗakunan ajiya da yawa. Duk wannan ya zama gaskiya ne lokacin da software daga Tsarin Ƙididdiga ta Duniya ta shigo cikin wasa.

Ci gabanmu na ci gaba yana aiki da sauri da inganci yana warware duk burin da aka saita don shi. Mun haɗu da mahimmancin mahimmanci ga ajiya mai alhakin, don haka za ku iya magance samuwar wani aiki da sauri kuma ba tare da matsala ba. Har ma za a iya aiwatar da samar da ayyukan da ke da alaƙa. Za a caje su ta atomatik daidai da ƙayyadadden lissafin lissafi.

Ana aiwatar da duk lissafin a cikin tsarin hadaddun mu mai inganci sosai da kuma amfani da hanyoyin inji. Wannan yana nufin cewa shigar da kurakurai za a rage zuwa mafi ƙasƙanci yiwuwa masu nuni. Idan kuna sha'awar aikin ajiya mai alhakin, zazzage shirin mu. Idan kuna shakkar shawarar siyan wannan aikace-aikacen, zaku iya saukar da sigar demo na hadaddun.

Ana sauke nau'ikan demo na shirin gaba ɗaya kyauta. Za ku iya siffanta kowane aiki tare da kaɗan ko babu jinkiri ko kuskure. Za ku sami bayanan tuntuɓar ku a gaban idanunku mai ɗauke da cikakkiyar saiti na mahimman bayanai game da mutanen da suka taɓa amfani da sabis na kamfani. Idan abokan ciniki suka juya zuwa ga kamfani don samar da wani aiki na alhakin canja wurin dukiya zuwa sito, ba zai yiwu a sake tuƙi cikin wannan bayanin ba.

Kuna iya kawai shigar da haruffan farko na sunan abokin ciniki, kuma tsarin bincike zai ba ku bayanan da suka dace. Ma'aikaci zai adana lokaci, wanda yake da dadi sosai. Zai yiwu a aiwatar da ma'amalolin lissafin kuɗi a cikin aikace-aikacen mu. Wannan aikin zai kasance mai sauƙi kuma mai sauƙi, kuma rajista ba zai ɗauki lokaci mai yawa ba. Aikace-aikacen mu yana aiki cikin sauri, yana warware ɗawainiya da yawa da ke fuskantar kamfani. Shigar da samfurin software ɗin mu mai daidaitawa, sannan kamfanin ku zai zama cikakken jagora a kasuwa.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-30

Yi sauri samar da wani aiki a cikin kamfanin ku ta amfani da aikace-aikacen mu mai daidaitawa. Wannan hadaddun zai iya jimre da sauri da kusan kowane, ko da aiki mai wahala. Mutanen da ke da alhakin a cikin kamfanin za su iya samun bayanai koyaushe, godiya ga abin da kamfani zai iya tafiya cikin sauri a cikin halin da ake ciki.

Gudanarwa za su sami cikakkun bayanai a gaban idanunsu, wanda ke nufin cewa matakin gasa zai karu sosai.

Ƙirƙirar aikin kiyayewa yana ba ku dama don samun cikakkun saiti na shaida don yanayi masu haɗari tare da shari'a.

Za ku iya gabatar da kowace shaida ta shaida, gami da aikin tsarewa, wanda aka ajiye ta hanyar sigar lantarki.

Yana yiwuwa a samar da shigarwar lissafin kuɗi ta amfani da software na Skype.

Yi nazarin ayyukan kamfanin daga kusurwoyi daban-daban, ta yin amfani da hadaddun don ƙirƙirar wani aikin kiyayewa daga Tsarin Ƙididdiga na Duniya.

Hakanan zaka iya samar wa abokan cinikin ku aikace-aikacen hannu mai dacewa sosai.

Akwai dama don karɓar umarni akan layi, wanda yake da dadi sosai.

Software don ƙirƙirar aikin kiyayewa daga USU yana ba ku damar shigo da bayanai da hannu, ko ta amfani da hanyoyin atomatik.

Zai yiwu a yi aiki tare tare da kamfanin sufuri da kuma daban, ta amfani da shirin mu na ayyuka da yawa don ƙirƙirar amintaccen dokar tsaro.

Lokacin da kuka fara aiki, kawai kuna buƙatar cika littattafan tunani, waɗanda ɗaya ne daga cikin abubuwan aikace-aikacen mu masu daidaitawa.

Za ku iya zaɓe masu alhakin da ingantaccen matakin iko.

A lokaci guda, matsayi da fayil na kamfani za su yi watsi da waɗancan tsararrun bayanan da aka tura masa a hannun mai kula da tsarin.

Duk ayyukan da ke cikin kamfanin ku za a tsara su daidai, wanda ke nufin cewa kamfanin ba zai fuskanci matsaloli tare da tsarin samarwa ba.



Yi oda aikin ajiya mai alhakin

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Aikin ajiya mai alhakin

Cika kundayen adireshi, shigar da kuɗaɗen da aka yi amfani da su, hanyoyin biyan kuɗi, labaran kuɗi, tushen bayanai na kamfanin ku don abokan ciniki da sauran bayanai.

Rukunin aikin kiyayewa zai taimaka muku yin rajistar ƙungiyoyin doka ko daidaikun mutane masu amfani da sabis na kamfani.

Zai yiwu a yi cajin kuɗin ajiyar kuɗi dangane da murabba'in murabba'in da aka mamaye ko ta lokaci, wanda yake da amfani sosai.

Hakanan zaka iya yin monetize aikin mai ɗaukar kaya ta hanyar ƙididdige adadin ya danganta da sa'o'in injin da aka kashe.

Za a gudanar da aikin yau da kullun a cikin tsarin tsarin ma'ajin ajiya na wucin gadi, wanda aka haɗa cikin aikace-aikacen don ƙirƙirar aikin kiyayewa.

Kamfanin zai yi sauri zuwa ga gagarumin nasara tare da ƙananan albarkatun kuɗi, wanda ya dace sosai.

Da fatan za a tuntuɓi Tsarin Ƙididdiga na Duniya don taimako da shawara idan kuna da wasu tambayoyi ko rashin fahimta.