1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Gudanar da kindergarten
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 662
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Gudanar da kindergarten

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Gudanar da kindergarten - Hoton shirin

Gudanarwa a cikin makarantun renon yara yana ɗaukar kaso mafi tsoka na lokaci da kuzari na manajan mai kulawa. Wannan abin fahimta ne, saboda iyaye na zamani a shirye suke su yi komai don shigar da childrena childrenansu a cikin mafi kyawun makarantun renon yara, cikakke ta kowace hanya. Yanzu zamanin 'yanci ne na zabi, kuma yana da matukar wahala a shiga wannan fagen. Wajibi ne a bi abubuwan da ke faruwa, don kar a fado daga kasuwa. Dole ne kulawar renon yara ta sami ikon fahimtar abin da sababbin abubuwa suke buƙata kuma abin da cam ya zama ɓarnatar da kuɗi da lokaci. Kuma baya ga abin da aka ambata a sama, kuna buƙatar kiyaye tsari a cikin komai: tun daga wuraren yara har zuwa tunaninku. Dole ne shugaban ya kasance a sarari domin yanke shawarar gudanarwa a cikin lokaci. Kuma wannan yana yiwuwa ne kawai da sharaɗi ɗaya: don ba da yawancin ayyukan ko sanya su kai tsaye, wanda shine mafi kyawun mafita. Irin wannan sakamakon mai yiwuwa ne idan an shigar da shirin sihiri guda daga USU-Soft a kan na'urorin aikinku, wanda baya buƙatar ƙwarewa na musamman don fara aiki a ciki, kuma yana da babbar dama. Bayan haka, gudanar da makarantar renon yara zai zama mai sauƙi ne sosai saboda shirin komputa zai yi muku aikin yau da kullun.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

A dabi'ance, gudanar da makarantun renon yara ba zai zama mai sauƙi ba, kuma babu wata software da zata iya aiwatar muku duka ayyukan ku da waɗanda ke ƙarƙashin ku. Koyaya, akwai wanda ke ɗaukar manyan ayyuka, yana kawar da irin wannan ra'ayi azaman aiki na yau da kullun, ɗaukar duk wani aikin hukuma a hannun sa. Ayyuka da yawa suna aiki da kansu, bayani ya zama tsari: shirin gudanarwa yana ƙididdige dukkan abubuwa, karɓar kulawar ma'aikata da albashinsu, yin nazarin ayyukan da ake gudanarwa a makarantar renon yara, kuma yana aiwatar da tarin ayyuka waɗanda galibi ma'aikatanku ke tara su. Irin wannan tsarin kula da yara suna kama da jaraba. Gudanar da makarantar renon yara na nufin babban nauyi, har ma fiye da haka idan muna magana game da gudanarwar da ake gudanarwa a cikin makarantar renon yara. Ga malaman da aka ɗauke su aiki a wuraren renon yara, babban aikin shi ne kare yara da ƙirƙirar da kyakkyawan yanayi mai aminci don su ci gaba da haɓaka. A kallon farko, da alama abu ne mai sauki, amma a zahiri akwai mutane da yawa da suka shiga kuma an yi matukar kokarin aiwatarwa! Kuma mafi mahimmanci, akwai ayyukan ƙungiya da yawa waɗanda aka yi don sa gudanarwar makarantar renon yara tayi nasara.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Malaman koyarwa ko kwararru daga masana'antar ilimi ne kawai za su iya yaba shi, sannan kuma ga iyayen da ke godiya da gaske waɗanda ke lura da duk bayanan da ke ɗauke da hoto guda na jin daɗin makarantar. Tabbas, kowa baya farin ciki, amma ya cancanci gwadawa. Sabili da haka, muna ba da shawarar ku da kokarin neman sababbin hanyoyin kulawa a makarantun yara, don ƙirƙirar yanayi mai kyau ga yara, don shirya hutunsu don su tuna da wannan kodin ɗin launuka, kayan kwalliyar maza, waƙoƙi, raye-raye da waƙoƙi a cikin rayuwar manya.

  • order

Gudanar da kindergarten

Ka ba yara lafiyayyen yanayi ta kowane fanni ba tare da shagala da cika takardu, fom da sauran takardu ba. Godiya ga tsarin atomatik, zaku shiga kawai don shigar da sabbin bayanai ko buga lissafin data kasance, nazari, da sanarwa. Bari mu gani dalla-dalla: zaku iya shigar da bayanai ta shigo da su, kuma idan kuna buƙatar loda fayiloli, ya kamata kuma zaɓi aikin fitarwa. Kuma ya fi kyau a buga takardu ko a aika ta hanyar imel kai tsaye daga software. Kace A'A ga ƙarin lodi, kuma EE zuwa babbar fasaha! Samun dama ga shirin kulawa da yara a yanzu ta latsa mahadar saukarwa. Ko zazzage sigar demo kyauta a ƙarƙashin wannan labarin don gani da idanunku abin da software ɗinmu ke iya. Idan akwai mutane da yawa da ke aiki tare da takamaiman shafin a cikin shirin - yana da kyau a yi amfani da sabunta tebur. Bari mu ɗauki misali: kuna da buɗaɗɗun bayanan abokan ciniki a cikin ƙirar “Abokan ciniki”, kuma mutane da yawa suna shigar da bayanai a wurin a lokaci guda. Don ganin ingantattun bayanai, za a sabunta wannan tebur. Akwai hanyoyi guda biyu a cikin software na kula da yara. Na farko shine jagora.

Don yin wannan, kuna buƙatar kiran menu na mahallin kuma zaɓi maɓallin Updateaukakawa ko latsa maɓallin F5. Hanya na biyu shine sabuntawa ta atomatik. Don wannan dalili, ana amfani da gunkin saita lokaci sama kowane tebur. A wannan yanayin, shirin yana sabunta wannan teburin ta atomatik a tazarar da kuka kayyade a cikin sabunta aikin kai tsaye. Amfani da waɗannan abubuwan, zaku sami damar samun ingantattun bayanai a cikin shirin namu. Mun aiwatar da sanarwar faɗakarwa a cikin tsarin kula da makarantun yara don taimaka muku gudanar da ayyukan da kuka bayar da sauran hanyoyin kasuwanci na ƙungiyar. Waɗannan faɗakarwa ce ta musamman, waɗanda za a iya saita su don bayyana a lokacin da ya dace tare da bayanan da suka dace. Misali, an riga an saita su ta tsohuwa don sanar da wani ma'aikaci game da samfurin da zai ƙare. Don haka, da zaran akwai ƙananan kayayyaki a cikin rumbunanku fiye da yadda aka ƙayyade a cikin nomenclature a cikin mafi ƙarancin abin da ake buƙata, shirin yana nuna saƙo ga ma'aikacin da ya dace: 'Kayan sun ƙare'. Sakon ya kuma kunshi sunan samfurin, adadin ragowar kayayyakin da sauran muhimman bayanai. Don samun ƙarin bayani game da shirin USU-Soft, da fatan za a ziyarci rukunin yanar gizon mu kuma tuntuɓi ƙwararrunmu waɗanda koyaushe suke shirye don taimaka muku a cikin komai.