1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Lissafin aiwatar da ilimi
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 363
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Lissafin aiwatar da ilimi

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Lissafin aiwatar da ilimi - Hoton shirin

Accounting na ilimi tsari yana da babban manufar - domin sanin ingancin ilimi da kuma yarda da amince ilimi nagartacce. Don tsara gudanar da matakai a cikin cibiyar ilimi, ya zama dole a sanya ayyukan ta atomatik. Don sarrafa kansa, kuna buƙatar shirin lissafin kuɗi daidai. Mai haɓaka USU-Soft yana ba da irin wannan shirin na lissafin kuɗi - software na tsarin ilimin ilimi, wanda aka kirkira shi cikin tsarin tsarin cibiyar ilimi. Tsarin atomatik na tsarin karatun ilimi yana ba da dama don tsara lissafin kowane fasali na mutum a cikin tsarin ilimin, wanda ke da mahimmanci ga tsarin kirkirar tsarin ilmantarwa. Sifofin ci gaban mutum yana bayyana a cikin kulawar ilimi a cikin lissafin tsarin ilimi, kuma, godiya ga aiki da kai na tsarin lissafin kuɗi, ana gano su da sauri - ya isa a kwatanta alamun ilimin ɗalibai daban-daban. Idan aka yi amfani da tsarin gudanar da ayyukan ci gaban cibiyoyin ilimi, to za a kashe lokaci mai yawa a kan wannan ganowar, yayin da tsarin sarrafa kansa na aikin lissafi yana gaggauta aiwatar da bincike da kimantawa da alamun, kuma yana bada tabbacin daidaito kima sanya.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-19

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Ingantaccen shirin kirkirar lissafi na tsarin ilimin ya nuna cewa cibiyar ilimi tana amfani da sabbin fasahohi, gami da tsarin gudanarwa. Kayan aikin lissafi na tsarin ilimin ya cika dukkan buƙatun a cikin wannan mahallin. Baya ga lissafin da aka ambata da kuma kula da siffofin kowane mutum, tsarin lissafin kudi na tsarin ilimi kuma yana tsara lissafin nasarorin daliban a cikin tsarin ilimi, yana tura iyakokin lissafin gargajiya. Shigarwa na tsarin ana aiwatar dashi ta hanyar kwararru na USU ta hanyar samun dama ta hanyar Intanet, wanda ya daɗe ba shi da alaƙa da sabbin hanyoyin aiki - yau ya riga ya zama gama gari. Kafa tsarin lissafin tsarin ilimin na mutum ne, tunda kowace cibiyar ilimi tana da nata abubuwan na zahiri da na rashin karfi, ka'idoji da maaikata, ma'ana, wadannan sigogin sune masu yanke hukuncin kaddamar da shirin da kuma kara gudanar dashi. Abubuwan daban-daban na ma'aikata suna nunawa a cikin ka'idojin hanyoyin aiwatar da lissafi, tsarin alaƙar cikin gida da bayanan bayanan da shirin ya kirkira, musamman a cikin ɗakunan bayanan ɗalibai, inda duk ɗalibai da abokan cinikin suka kasu kashi-kashi da ƙananan rukunoni bisa ga rarrabuwa da ma'aikata. An tsara wannan rarrabuwa gwargwadon fifikon halaye da halaye na cibiyar ilimi, wanda zai iya bambanta daga ma'aikata zuwa ma'aikata. A yin haka, hakan kuma zai nuna halaye ɗai ɗai ɗai na ɗalibai, gami da nasarorin da suka samu. Hanyar kirkirar kirki tana bawa cibiyar ilimi damar bayyana fasalin mutum dari kai tsaye.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Ana gudanar da irin wannan matattarar bayanai ta hanyar binciken mahallin, tacewa ta matsayi, rukuni, da tarin abubuwa masu tarin yawa lokacin da za a iya saita ƙarin sigogi a jere a cikin ƙaramin rukuni da aka shirya don mafi dacewa da rukuni tare da takamaiman ma'auni. Ya kamata a lura cewa akwai ɗakunan bayanai da yawa a cikin tsarin kuma ana sarrafa su ta amfani da ayyuka iri ɗaya. Misali, ana wakiltar majalisa idan wata hukuma ta gudanar da ayyukan kasuwanci a cikin yankunanta tare da cikakken kayan da aka siyarwa daliban. Hakanan ana amfani da rarrabuwa ta hanyar sigogin kasuwanci iri ɗaya anan, wanda ke ba da damar saurin samun kowane matsayin kayayyaki da sauri. Bayanan bayanan na iya haɗawa da jadawalin azuzuwan, wanda shirin ke samarwa da kansa, gwargwadon bayanan farko na ma'aikata - jadawalin ma'aikata, jadawalin sauyawar horo, yawan ɗakuna da yadda aka tsara su, hanyoyin da aka amince dasu.



Yi oda lissafin lissafin aiwatar da ilimi

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Lissafin aiwatar da ilimi

Jadawalin da aka tsara yana la'akari da duk abubuwan da ke tattare da tsarin ilimantarwa, kuma ana iya cewa tabbas yana da kirkirar gaske, saboda bayanan da ke ciki sun fara ayyuka da yawa da nufin lissafin abubuwa da yawa. Misali, jadawalin ya tabbatar da gaskiyar cewa ana gudanar da darasin tare da alamar daidai, kuma bayanan nan take suka isa cikin rumbun bayanan malamai. Bayan haka, ana canza albashin, wanda ya dogara da yawan darasin da aka gudanar, zuwa asusun malamin na sirri. Bayanin yana zuwa rajistar kwastomomi, suna rubutawa a kowane darasi na rukuni ɗaya daga lokacin da aka biya. Godiya ga shirin lissafi na tsarin ilimin ilimi ma'aikata na karbar ingantattun bayanai kan kowane mahalarta, wanda ke matukar taimakawa gudanar da ayyukan yau da kullun. A ƙarshen lokacin rahoton, ana samar da rahotanni na ciki, wanda ke ba da damar gudanarwa don kimanta aikin da idon basira, ƙwarewar ma'aikata, da ilimin ɗalibai. Idan kun damu da cibiyar ilimin ku, tabbas kun yi zabi mai kyau! Ziyarci rukunin yanar gizon mu ka nemo duk bayanan da suka dace wadanda zasu taimaka maka yayin yanke shawara. Hakanan zaka iya saukar da tsarin demo kyauta na shirin wanda zai nuna maka duk fa'idodin da zai iya bayarwa!