1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Lissafin horo darussan
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 911
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Lissafin horo darussan

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Lissafin horo darussan - Hoton shirin

Darussan horarwa na iya zama daban. Sun banbanta a fagen horo, hanyoyi da fasahar da aka yi amfani da su, da kuma tsadar, wanda ya dogara da matakin cibiyar ilimi. Kuna iya inganta ƙimar sabis da matsayin kwasa-kwasan ta hanyar tsarin lissafi na musamman na kamfanin USU. Kayan aikin lissafi na kwasa-kwasan horo kayan aiki ne masu aiki da kai wanda ke sarrafa lissafin kwasa-kwasan horo. Kari akan hakan, yana fuskantar wasu ayyuka da yawa, gami da lissafin ma'aikata, kayayyaki da kayan aiki da kudade. An tsara software na lissafin kwasa-kwasan horo don yin rijistar dukkan ɗalibai, ma'aikatan ma'aikata, kayan adana kaya, yan kwangila. Database yana cikin katin rajistar lantarki tare da sauƙin bincike da tacewa. Duk batutuwan da aka yiwa rajista da abubuwa ana iya ɗaukar hoto akan kyamarar yanar gizo ko zazzage su daga fayiloli. Sauran fayilolin, kamar su sikanan takardu, da sauransu suma ana loda su. Bayanin rubutu (adiresoshin, bayanan banki, bayanan kwangila) daga katunan an cika su kai tsaye lokacin ƙirƙirar takardu a cikin shirin lissafin kuɗi.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-25

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Mai haɓaka na iya shigar da wayar tarho, yana nuna hoto da bayanan mai kiran. Tare da taimakon rumbun adana bayanan zaka iya raba abokan harka zuwa rukuni (mutane, kamfanoni, abokan cinikin VIP, da sauransu). Ana iya rarrabe su da launuka daban-daban. Manhajar tana ba ku damar aiwatar da ragi da kari daban-daban tare da bayar da katunan kulob. Hakanan zai yiwu a siyar da takaddun shaida don kowane horo a cikin adadin da aka ƙayyade, tare da samar da takardun shaida, waɗanda ake ɗaukar su ta atomatik yayin biyan kuɗi. Ana saukaka ayyukan kasuwanci tare da zaɓi na yawan aika wasiƙa da kiran waya. Kari akan haka, ana yin lissafin kwasa-kwasan horo a cikin yanayin hanyoyin da ke jan hankalin sabbin kwastomomi. Za'a iya haɗa samfurin tare da hanyar yanar gizo don samun damar zaman horo akan layi (shafukan yanar gizo, da sauransu) da kuma kunna wasu zaɓuɓɓukan software na lissafin kwasa-kwasan horo. Misali, ana iya amfani da rukunin yanar gizon don karɓar aikace-aikace don horo, rajistar ɗalibai, ci gaba da ci gaba, da sauransu. Ana karɓar biya ta duk hanyoyin da suka dace, gami da biyan kuɗi a cikin kuɗaɗen kuɗi da gudummawa ta hanyar tashoshin biyan kuɗin Qiwi da Kaspi. Shirye-shiryen lissafin kuɗi na atomatik yana karɓar karɓar biyan kuɗi kuma yana sanya ɗalibin ɗalibin ɗalibi a kwasa-kwasan horo. Abokan ciniki tare da bashi da sauran nuances waɗanda ke buƙatar kulawa ana haskaka su cikin ja a cikin tsarin lissafin kuɗi na kwasa-kwasan horo. Mu'amalar kuɗi ta atomatik ce, har da rumbuna, samarwa, ma'aikata da lissafin kuɗi. Yana lura da shigowar kuɗi da motsi na kayayyaki da cibiyoyin sabis a ainihin lokacin.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Karatuttukan horo suna ƙara zama sananne. Mutane da yawa suna yin amfani da wannan sabis ɗin. Kuna da cibiyar horarwa? Abokan ciniki da yawa da kuma takaddun aiki da yawa ... Yaya ake haddace dukkan malamai, abokan ciniki da iyayensu? Yaya za a tsara aikin ofisoshin da yawa a lokaci guda kuma a guji yin juye-juye a lokacin gudu? Shin kuna da wasu saɓani a cikin yawan azuzuwan? Shin lissafin ajujuwa yana cin lokaci sosai? Shin har yanzu kuna ajiye aji na takarda da karatun mujallu? Amfani da tsarin lissafi na tsarin kwasa-kwasan horo, zaku sami kyakkyawan tsarin lissafi akan PC dinku, inda zaku iya samun kowane abokin ciniki cikin sauri da sauƙi ku bi diddigin tarihin ziyarar su da adadin kuɗin da kowane ɗalibi ya biya. Ta amfani da nazarin dalibi, ba kwa buƙatar rajistar sabbin ɗalibai. Kuna iya nazarin waɗanne azuzuwan da waɗanne malami suka fi shahara, don haka samar muku da nazarin gani na aikin lalle. Ba lallai ne ku riƙe rikodin ɗalibi ba saboda komai yana cikin tsarin rikodin ɗalibai. Hakanan kuna iya sanar da duk abokan ciniki a lokaci guda, ba tare da togiya ba, game da ƙaruwar karatun, soke aji, da kowane canje-canje a cikin shirye-shiryen binciken cibiyar.



Yi odar lissafin horo na horo

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Lissafin horo darussan

Darussan kwasa-kwasan horo na ba ku damar hana ɗaliban da bashin biyan bashin da ke bi ko kuma ke bin su bashin halartar karatu. Yanzu shirin ya sauƙaƙa sauƙaƙa don aiki tare da nazarin ɗalibai, rarraba ajujuwa a ɗakuna daban-daban, don kada ya yi aiki don ƙaramin aji ya ƙunshi rukuni na mutane 10, yayin da ake gudanar da azuzuwan ɗaiɗaikun a cikin babbar aji. Accountingididdigar shirin kwasa-kwasai yana ba ku damar ƙirƙirar tsaftataccen tsari kuma a sauƙaƙe kuna ganin yawan azuzuwan da ɗakunan ajiyar komai na kowane sa'a da kowace rana ta mako. Ana samun iko a cikin ilimi yanzu. Yanzu ba lallai ne ku zauna tare da takardu da kalkuleta don lissafin albashin malamai ba, dukkanin lissafi an riga anyi su a tsarin kula da ilimi, kuma a ƙarshen watan kawai kuna samun rahoton bincike akan aikin da aka yi. Ana adana lambobin da aka shirya da kuma bayanan horo a cikin tsarin. Nazarin ayyukan ƙungiyar ya zama mafi sauƙi! Kula da azuzuwan ba wai kawai wahala ba ce; akwai wani abu kuma da za a kula da shi. Idan cibiyar ku kuma tana sayar da kayan aji, kuna buƙatar rarrabe tsakanin aji da kuɗin shiga. Shirin ya magance wannan matsala, kuma! Yanzu ƙididdigar karatun horo na atomatik ne kuma ba lallai bane kuyi ƙoƙari. A matsayinka na maigidan zaka iya adana alkaluma kan sauyawa, wanda yake matukar rage lokacinka da aikin sashen samarda kayayyaki. Yanzu ba kwa buƙatar ƙarin ma'aikaci don yin wannan, yana da sauƙi don sarrafa sarrafawa a cikin makarantar ilimi. USU-Soft shine mafita ga duk matsaloli!