1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Fasahar gudanar da sito
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 880
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Fasahar gudanar da sito

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Fasahar gudanar da sito - Hoton shirin

Ana aiwatar da fasahohin zamani na kayan aiki da kuma kula da ɗakunan ajiya a cikin tsarin zamani da na musamman USU Software tsarin haɓaka ta ƙwararrunmu.

Tushen Software na USU mai aiki da yawa yana fara aiwatar da duk wani aiki da ake buƙata, duka daga gudanarwar kamfanin jigilar kaya da kuma daga ma'aikatan sassan daban-daban. Duk wasu dabaru na zamani da fasahar sarrafa rumbuna aiki ne mai wahala wanda ke buƙatar ƙwarewa da yawa da kuma wasu dabarun ci gaba da aiwatarwa. Aikin atomatik na yau da kullun na aiwatar da fasahohi yana taka muhimmiyar rawa, wanda ke kawo matsayi na atomatik duk ayyukan aiki na yanzu da mahimmanci, hanya ɗaya ko wata, waɗanda suka haɗu da dukkanin tsarin kamfanin.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-25

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Manyan dabaru na zamani da kuma ma'ajiyar kayan fasahar zamani shine shirin USU Software system, sanye take da ingantaccen tsarin biyan kudi, gami da sauƙin aiki da ƙwarewar aiki, wanda ya dace da ci gaban mai zaman kansa. Gudanar da kayan aiki da kuma kula da ɗakunan ajiya koyaushe suna cikin yanayi mai kyau godiya ga tushen tsarin USU Software, wanda ke taimakawa don ingantaccen aiki da sauri aiwatar da fasahar sarrafa daidaito a cikin rumbunan ajiyar kayayyaki da kaya daban-daban. Ingantattun kayan aiki suna da sakamako mai kyau ga kamfanin gabaɗaya, rumbunan ajiyar zai kasance cikin yanayin cikakken aiki, tare da samar da aikace-aikace ta atomatik don siyan kaya.

Kirkirar duk wasu takardu na farko da rahoto za'ayi su ne a cikin shirin USU Software ta amfani da ingantattun mujallu, wanda a ciki zaku sami duk abin da kuke buƙata don dacewar sarrafa takardu. Babban mahimmin rawar da aikace-aikacen wayar hannu ta musamman ke takawa, wanda ke ba da damar iri ɗaya game da babban shirin tashar. Tsarin demo na tsarin yana ba da fahimtar buƙatar siyan tushen USU Software a matsayin babban tsarin kamfanin kasuwancin ku.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

A cikin shirin USU Software, kowane ma'aikaci na ƙungiyar na iya gudanar da ayyukan sa, dangane da wasu ƙwarewar software ɗin daidai da aikin sa. Featuresarin fasali za a iya ƙara su a kowane lokaci bayan mallakar tushen USU Software kamar yadda ake buƙata. Duk rassa na kamfanin grid zasu iya aiki a cikin shirin USU Software lokaci guda, suna lura da ayyukan juna. Ba za a iya aiwatar da fasahohin zamani na kayan aiki da kuma kula da ɗakunan ajiya a cikin shirye-shirye masu sauƙi da editan maƙunsar bayanai ba, wanda a cikin su akwai iyakantaccen aiki da iyawa. Masu kudin kamfanin safarar za su iya karbar duk bayanan da suka wajaba a kan asusun asusun na yanzu, rasit, da kuma daidaito kan yadda ake zagayawa da tsabar kudi a teburin kudi. Bayan siyan tushen USU Software, zaku sami damar tuntuɓar kamfaninmu don kowane tambayoyin da suka taso, tare da maganin wanda ma'aikatanmu zasu taimaka muku sosai. Babban muhimmin taron kamfanin jigilar ku zai zama mallakar tsarin tare da kayan aiki na zamani da fasahar sarrafa ɗakunan ajiya.

Fasahar gudanarwa ta ma'ajiya tana nufin lissafin kayan jari. Aminci ko lamunin garantin wasu ƙarin hannun jari ne waɗanda aka tsara don taimakawa kamfanin don ci gaba da aiki yayin fuskantar gazawa ko jinkiri daban-daban. Yawancin lokaci, ana amfani da hajojin aminci a cikin yanayin inda akwai yiwuwar hauhawa a cikin cin kayan ko jinkirta zuwa isowar sabbin rukuni na samfura. Ya kamata a tuna cewa kula da inshorar hannun jari yana buƙatar ƙarin tsada daga kamfanin. Ana iya sanya matakin waɗannan hannun jari ta hanyoyi da yawa: adana ƙarin samfuran samfuran da yawa, adana ƙarin samfuran da ke ba da damar yin aiki na kwanaki n yayin faruwar isar da kayayyaki, sanya daskarewa da wani kaso na kayan shigowa a cikin sito.



Yi odar fasahohin sarrafa ɗakunan ajiya

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Fasahar gudanar da sito

Idan kamfani yana buƙatar tabbatarwa akan gibi, zai nemi haɓaka wannan haja har sai yayi tsada sosai don adana wannan haja. Idan yana da mahimmanci don rage farashin ajiya, matakin wannan haja zai ragu. Inganta aikin tsarin gudanar da rumbunan ajiya tare da tsayayyen adadin isarwar zai iya zuwa ta hanyoyi da yawa: tabbatar da daidaito na bin lokutan bayarwa ta hanyar kulla alaka da masu kaya, inganta tsarin sufuri, inganta tsarin sigina, rage farashin sarrafa ma'aunan ma'aurata , kazalika da sauya kundin kayan aiki. Lotara da rage yawan isarwa yana da ɓangarori masu kyau da marasa kyau. Rage girman rukuni zai haifar da ƙananan farashin adanawa da kyakkyawar amsawa ga bukatun shuka. Inara girman yawa yakan haifar da raguwar farashin sufuri da na siye-sayen, samun ragi daga mai kawowa, da rage aiki don sarrafa ma'aunan ajiya.

Abin farin ciki, muna rayuwa ne a cikin zamanin lokacin da fasahar bayanai ke bunkasa cikin sauri. Godiya ne ga ci gaban ɗan adam cewa irin waɗannan fasahohin kamar aikin sarrafa kantin sayar da kayayyaki yanzu suna nan. Ayyukan gudanarwa a cikin ɗakunan ajiya suna buƙatar ɗawainiya, kulawa mai ƙarfi, da ingantaccen tsari. Don waɗannan dalilai, muna gayyatarku don gwada shirinmu na zamani na fasahar kere-kere don kula da ɗakunan ajiya. Ka tuna cewa kana yin wannan ba don kanka bane, amma don kasuwancin ka, wanda, a gaba, zai 'gode maka'. Akwai fasahohi da yawa kamar fasahar zamani da tsofaffin fasahohi amma don gudanar da kasuwancin shagon, akwai USU Software kawai.