1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Aikin sarrafa sito
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 946
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Aikin sarrafa sito

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Aikin sarrafa sito - Hoton shirin

Aikin sarrafa sito yana taimakawa kungiyar ku don rage asarar takardu, wanda ke nufin cewa kasafin kudin kamfani zai kasance mai aminci. Wani kamfani mai ƙwarewa a cikin ƙirƙirar mafita na kwamfuta, yana aiki a ƙarƙashin sunan USU Software, yana ba ku hankali da kyakkyawan tsari da ingantaccen hadadden iya warware duk ayyukan da ke fuskantar ƙungiya. Kuna iya aiwatar da aikin sarrafa kantin sayar da sito a madaidaicin matakin kuma kauce wa kurakurai masu mahimmanci. Bayan haka, mai tsarawar da aka gina a cikin software yana kula da ayyukan maaikata kuma yana taimaka musu gyara kurakurai. Bayanin wucin gadi yana aiki a kowane lokaci akan sabar kuma shine inshorarku akan kurakurai.

Aiki da tsarin sarrafa sito na kungiya daidai yana da mahimmanci. Ba tare da aiwatar da wannan tsari a matakin da ya dace ba, ba zai yuwu a sami nasara ba kuma zama ɗan kasuwa na gaba. Bayan shigar da hadaddunmu, ƙwararre kan sarrafa kai na gudanar da ɗakunan ajiya, zaku iya aiki da bukatun masana'antar, ta amfani da bayanan da kuka karɓa. Kamar yadda kuka sani ɗan kasuwa wanda ke da cikakken bayani game da shi zai iya yin yadda ya dace da halin da muke ciki a duniyar yau. Kuna karɓar fa'ida ta gasa a kan masu fafatawa, wanda ke nufin za ku sami damar murƙushe masu fafatawa kuma ku sami matsayi mafi fa'ida a kasuwa.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-16

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Hadadden ƙwararren masani kan sarrafa kansa na sarrafa shagunan yana taimaka muku yin kowane tsarin samarwa. An tsara shi bisa daidaitaccen sassa, wanda shine ƙimar fa'ida. Kuna iya sarrafa kuɗin haya da kuɗin amfani da amfani da shafin da ake kira 'kuɗi'. Duk bayanan kuɗi zasu mai da hankali a can, wanda ya dace sosai. Ana rarraba duk bayanan da ke akwai zuwa manyan fayilolin da suka dace. Duk wani bayanan mai shigowa ta atomatik ne ta atomatik, kuma daga baya, zai iya yiwuwa a sami bayanan da ake buƙata ba tare da matsala ba. Idan ƙungiya ta tsunduma cikin aiki da kai na gudanarwar rumbun ajiyar ƙungiyar, muna ba da shawarar da gaske zazzagewa da girka software daga aikinmu. Kuna iya sanar da kwastomomi cewa kuna da ragi ko talla. Bugu da ƙari, aika saƙonnin SMS za a aiwatar da shi cikin mafi kyawun sharuɗɗa yayin amfani da ƙimar da aka fi karɓa.

Akwai buƙatar hanyoyin musamman na sarrafa kai tsaye kayan adana kayan aiki. Akwai kayayyaki dubu da yawa a cikin rumbun ajiyar ƙananan masana'antu a kowane lokaci, a cikin shagon babban kanti - har zuwa dubu ɗari. Yakamata kwararrun masana gudanar da kayayyaki suyi aiki a wadannan yankuna: kula da ma'aunin adana kayayyaki, kula da yanayin kayan hannun jari, zabin mai samarda kayayyaki da kuma tabbatar da yanayin aiki tare dashi, karshen kwangilar samarda kayayyaki, nemo sabbin masu kaya da kuma samfuran samfuran. , nazarin yanayin samfurin, sarrafa farashin da ke hade da hannun jari.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Kamar yadda kake gani, ƙwararrun masana siye da siyarwa dole ne su warware ayyuka da yawa. Ta yaya za'a iya yin hakan da inganci idan adadin abubuwan yayi yawa?

Akwai tabbatattun mafita guda biyu - ko dai rage adadin take ko kara adadin manajojin sayayya. A bayyane yake, duka hanyoyi na farko da na biyu sun mutu ne. Mutum yana da alaƙa da lalacewar hoton shagon, faɗuwar tallace-tallace, da yiwuwar watsewarsa. Wani - tare da samun ƙaruwa mai tsoka a cikin biyan kuɗi, faɗaɗa sararin ofis, farashin musayar bayanai, farashin gudanarwa, da sauransu. Amma idan tabbatattun hanyoyin basu dace da mu ba, muna buƙatar nemo na uku, hanya mara tsada. Ya kamata a haɗa shi da sauƙaƙa aikin ma'aikatan da ke akwai. Wannan daidaitaccen aikin yawanci ana aiwatar dashi tahanyar masu zuwa: rabe-raben duka sunayen sunaye zuwa wasu rukunan da aikace-aikace iri da ƙa'idodi iri ɗaya zai yiwu. Don haka, zaɓin rukuni na ƙananan sunaye zai ba ku damar tattara himma kan aiki tare da sauran ƙungiyoyi. Wata hanya mafi inganci ita ce sarrafa kansa ta yanke shawara, tare da haɓaka tsarin gudanar da ƙididdigar kayayyaki. Irin waɗannan tsarin suna wakiltar saitin ƙa'idodi bisa ga abin da ake aiwatar da aiki tare da kaya a cikin ƙungiyar.



Yi odar aikin sarrafa kantin sayar da kayayyaki

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Aikin sarrafa sito

Gidan ajiyar ku da sauri ya zama mai nasara bayan girka aikace-aikacen sarrafa kayan aiki na kantin sayar da kayayyaki. Saboda wannan, software don aikin sarrafa kayan adana kayan aiki daga USU Software sun fi dacewa fiye da komai. Kuna iya sarrafa kudaden shigowa da kuma kashe kuɗi. Za'a adana wannan bayanin a cikin shafuka masu dacewa, wanda ya dace sosai. Kula da ƙungiyar ku da duk ayyukan aikin ofishi da ke gudana a ciki. Don yin wannan, ya isa isa shigar da ƙwararrunmu ƙwararru a cikin sarrafawar sarrafa sito. Kuna iya duba bayanan da aka tattara ta hanyar ilimin kere-kere, wanda kuma aka bayar da su ta hanyar zane-zane da zane-zane.

Jadawalin zane-zane da zane-zane suna da inganci ƙwarai a cikin sabon sigarmu ta aikace-aikacen sarrafa kayan ɗakunan ajiya na ƙungiyar. Kuna iya amfani da wannan aikin gabaɗaya kuma yana da matukar dacewa. Ana iya canja aikin sarrafawa zuwa hankali na wucin gadi. Aikin kai na dukkan matakan da ke faruwa a cikin ƙungiyar fa'ida ce babu shakka. Za ku iya shawo kan manyan abokan hamayyar ku kuma ku mallaki mafi kyawun kayan masarufi a kasuwar sabis da kayayyaki.