1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Aikin kayan aiki
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 462
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Aikin kayan aiki

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Aikin kayan aiki - Hoton shirin

Karɓar, lissafi, adanawa, jigilar kaya da sauran matakai suna buƙatar sabuwar hanya, kamar aikin kai tsaye na ɗakunan ajiya. Zaɓin jagora na shigarwa da tattara bayanai yana ɗaukar lokaci mai yawa, wanda shine tsada mara tsada a yanayin rayuwar zamani yayin saurin kowane aiki a cikin kasuwancin yana da mahimmanci. Hakanan, amincin bayanin da aka karɓa gurgu ne, wanda hakan yana haifar da ƙaruwa a lokacin sarrafa kayayyakin da haɓaka farashin kowane mataki.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Akwai hanyoyi da yawa don haɓaka ƙimar aiki da haɓaka, amma wanda aka fi yarda da shi shine sarrafa kansa. Fasahohin komputa sun kai matakin da zasu iya kawo oda ga aikin sito na kusan kowane kamfani, babban abin anan shine zaɓi zaɓi mafi inganci mafi inganci. Bayan duk wannan, ba shi yiwuwa a canza wurin sarrafa shagon ta wata hanya, ga wane shirin, ana buƙatar wata hanya a nan, amma a lokaci guda ba shi yiwuwa a gwada duk shawarwarin a aikace, saboda haka muna ba da shawarar cewa kai tsaye ka mai da hankali ga hanyoyin magance fannoni daban-daban , kamar su USU Software automation program.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Aikace-aikacen aiki da kai na USU Software an ƙirƙira shi ta ƙwararrun ƙwararru waɗanda ke da ƙwarewa mai yawa a cikin nau'ikan kayan aiki na ƙungiyar. Muna amfani da fasahohin zamani ne kawai, mafita na yau da kullun wanda zai bamu damar aiwatar da dukkan ayyukan karfi da na yau da kullun, rage yawan kurakurai da farashi, ƙara haɓaka ayyukanmu. Sakamakon aiwatar da shirin sofware na USU, yawancin ayyukan hannu za a sauya su zuwa tsarin lantarki, inganta tsarin sarrafawa da sarrafa bayanai da abubuwan da ke gudana a cikin rumbunan adana kaya. Tsarin dandamali ne wanda ke taimakawa kasuwancin ku zuwa sabon matsayi. Aikace-aikacen yana taimakawa ƙirƙirar ɓataccen kuskure, aikin katsewa na masana'antu da warware matsaloli. Manajoji za su iya cika umarni masu shigowa daidai da abubuwan da aka haɗa, kamar adadin kayayyakin da ake buƙata, haka nan za ku iya sanya ajiya a kan takamaiman matsayi ko bin sawun samfuran da aka ayyana a cikin shagon, duk wannan zai ɗauki minutesan mintoci. Ba da daɗewa ba zaku iya mantawa da yadda aka aiwatar da ayyukan kafin aiwatar da tsarin, irin waɗannan ayyuka masu tsada da ɓata lokaci don zaɓi, haɗuwa da marufi za su zama abu na da, wanda ke nufin cewa za a sami abubuwa da yawa lokaci don sauran ayyukan aiki. Aikin kai tsaye na shagunan masana'antu ta hanyar USU Software program ya zama babban goyan baya ga ursan kasuwa, a cikin tsarin cikin gida da kuma tsarin alaƙar da abokan ciniki da masu kawowa, don haka cimma nasarar aikin kasuwanci. An gina algorithms na software ta hanyar da zasu iya tsara ajiyar kayayyaki tare da iyakantaccen rayuwa, la'akari da waɗannan sigogin yayin jigilar kaya, wanda ke nuna a cikin siffofin waɗanda ke da gajeren lokaci. Ingancin sabis ya inganta saboda ingantaccen tsarin cika tsari, bayan mai aiki ya karɓi aikace-aikacen kuma ya gabatar dashi a cikin shirin, ya bayyana a cikin asusun mai amfani wanda ke da alhakin shirya kaya da jigilar su. Tsarin yana rubuta samfuran ta atomatik daga hannun jari, lokaci guda yana duba jadawalin sayan da kuma lura da ragowar ragowar. Aikin kai zai iya magance batun nazari da ƙididdigar ayyukan adana kaya. Gudanarwa zai iya zaɓar wani lokaci, masu nuna alama, kuma da sauri karɓar binciken da aka shirya, kuma bisa ga bayanan da aka karɓa, yanke shawarar yanke shawara. Kuna iya tabbatar da wannan tun kafin sayen lasisi don shirin USU Software idan kun sauke sigar Demo ɗin da aka kirkira musamman don nazarin farko.

  • order

Aikin kayan aiki

Injin aikin sito ta hanyar tsarinmu yana da iyawa da ayyuka da yawa wadanda zasu iya tsaftace hargitsi da ke tattare da ayyukan sito, walau masana'antu ko kasuwanci. Daidaitawar aikin dubawa shine alfanunsa tunda yayin ci gaba muna la'akari da bukatun abokin ciniki kuma muka tsara shirin bisa laákari da ka'idojin aikin fasaha da halayen kamfanin. Hanya mai rikitarwa kamar kaya a cikin sito zai zama aiki mai sauƙi, duk ma'aikacin da ya sami dama zai iya tantance matakin shagon a kan takamaiman kwanan wata. Dangane da sakamakon rumbun, bayyana ko rashi rukunin sunayen nomenclature, idan aka kafa iyakar rashin ragewa, tsarin yana nuna sako game da bukatar isar da sabon rukuni da wuri. Haka kuma, jakar kayan adana kayan aiki an daidaita su. Idan a yayin sulhuntawa tare da tsare-tsare da jadawalin manyan lamuran rashin daidaito, shirin zai sanar da wanda yake da alhakin wannan gaskiyar.

Aikin kai tsaye na sito ɗin ana aiwatar da shi ta ƙwararrunmu. Wannan na iya faruwa tare da ziyarar sha'anin da nesa, ta haɗawa ta hanyar haɗin Intanet. Hakanan ana horar da masu amfani nesa da kan ayyukan aikace-aikacen, yana ɗaukar hoursan awanni kaɗan. Dangane da tunani da sauƙin ginin haɗin, har ma mai amfani da ƙwarewa zai iya fara aiki daga ranar farko ta sani. Sakamakon miƙa mulki zuwa lissafin kai tsaye yana hanzarta aiwatar da ayyuka masu ƙarfi, yana rage ayyukan kuskure, kuma yana ƙaruwa ƙirar ƙungiyar. Masu mallakar kasuwanci na iya bin diddigin halin da ake ciki a duk rumbunan ajiyar kayayyaki, saboda ana ƙirƙirar sarari na bayanai guda ɗaya, koda kuwa akwai rassa a nesa da juna. Dangane da nazarin, ana bayyana alamun akan abubuwan buƙatu na yau da kullun, kuma yana da sauƙin sauƙaƙe kewayon samfuran, ƙara ƙimar ciniki.