1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tsarin don sito
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 968
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Tsarin don sito

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Tsarin don sito - Hoton shirin

A zamanin yau, tsarin adana kaya wanda aka tsara don sarrafa kansa ga tsarin aiwatar da lissafin sa ya shahara sosai. Atomatik na ƙera keɓaɓɓu yana ba da fa'idodi da yawa waɗanda ke sauƙaƙa waƙa da zirga-zirgar ƙididdigar kayayyaki, rage lokaci da farashin ma'aikata na sha'anin, adana kasafin kuɗi, ƙirƙirar kyakkyawar alaƙar abokin ciniki, da rage farashin. Sabili da haka, ƙananan ƙungiyoyi da kamfanoni masu yawa suna amfani da irin waɗannan tsarin tun farkon su.

Ofayan shahararrun tsarin wannan nau'in shine shirin 'My Warehouse', wanda ke biyan kusan duk bukatun abokan ciniki. Koyaya, sayan sa bashi ga kowa kuma masu zartarwa da yawa suna neman dace analog don ƙarancin kuɗi. Babban madadin kowane software shine tsarin lissafin ajiya na duniya. Wannan samfurin ne na musamman wanda bai fi tsarin 'My Warehouse' muni ba, yana la'akari da duk nuances na aiki tare da sito kuma yana taimakawa yin ayyukan ta atomatik. Tsarin komputa ɗin mu, gami da samfurin sa, yana da ban mamaki mai sauƙi kuma mai sauƙin amfani, aiki tare da wanda baya buƙatar ƙarin horo. Ya dace don amfani a cikin ƙungiyoyi, tare da kowane irin aiki da nau'in kayan da aka adana. Babban menu na tsarin atomatik yana ƙunshe da manyan ɓangarori guda uku waɗanda ake aiwatar da aiki tare da kayan aiki. Sashin 'Module' ya ƙunshi tebur na lissafi wanda zaku sami damar yin rajistar cikakkun bayanan samfuran samfuran a wurin ajiyar ku da kuma rikodin motsin ta. An ƙirƙiri ɓangaren 'Kundayen adireshi' don adana bayanan asali waɗanda ke ƙirƙirar tsarin ma'aikata. Misali, cikakken bayaninta, bayanan shari'a, ka'idojin sarrafa abubuwa na musamman na kaya. Sashin 'Rahotannin' yana ba da damar samar da kowane irin rahoto ta amfani da bayanan bayanan, ta kowace hanyar da ta ba ku sha'awa. Dukansu hanyoyin samun damar ajiyar na iya aiki tare da adadi mai yawa na ɗakunan ajiya da masu amfani da ke ciki. Kamar yadda yake cikin shirin 'My Warehouse', a cikin teburin lissafin tsarin mu, zaku iya rikodin irin waɗannan mahimman sigogi na rasit ɗin kaya kamar ranar karɓar kuɗi, girma, da nauyi, yawa, fasali na musamman kamar launi, yadi, da sauransu Idan ya cancanta , wadatar kit da sauran bayanai. Hakanan zaka iya shigar da bayanai game da masu samarwa da masu kwangila, wanda a nan gaba zai taimaka muku don ƙirƙirar ɗakunan bayanai na abokan tarayya, waɗanda za a iya amfani dasu duka don aikawa da bayanai da yawa da kuma biyan farashin da ya fi dacewa da ka'idojin haɗin gwiwa.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Irin wannan cikakken lissafin a cikin tsarin 'My sito' da kwatankwacinsa daga USU Software, yana sauƙaƙa ikon sarrafa hannun jari a cikin shagon, binciken su, kiyaye su, da kuma kula da takardu. Akwai fannoni da yawa na ayyukan waɗannan shirye-shiryen guda biyu, amma babban, watakila, shine ikon tsarin don haɗawa da na'urori don gudanar da kasuwanci da kuma ɗakunan ajiya. Jerin ire-iren wadannan na’urorin sun hada da tashar data ta wayar salula, da sikanin lambar, lambar buga takardu, rakoda na kasafin kudi, da wasu na’urorin da ba a cika amfani dasu ba.

Shin duk waɗannan na'urori suna sa aikin mafi mahimmanci ya yiwu?


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Akwai fasahar sanya lamba. Kamar yadda yake cikin tsarin 'My Warehouse', a cikin analog ɗinmu, zaku iya shigar da sikanin lamba a cikin karɓar kayayyaki. Zai taimaka karanta lambar da mai ƙira ya riga ya sanya ta kuma shigar da ita cikin rumbun adana bayanan ta atomatik. Idan lambar ɓacewa ta ɓace saboda wasu dalilai, to, zaku iya samar da shi da kan ku ta hanyar amfani da bayanan daga teburin 'Modules', sannan kuma yiwa sauran abubuwan alama ta hanyar buga lambobin akan firintar kwatar. Wannan ba kawai zai sauƙaƙe ikon shigowa da kayayyaki da kayayyaki ba, har ma da sauƙaƙe saurin ci gabarsu, har ma da gudanar da ƙididdiga da tantancewa.

Duk waɗannan tsararrun tsarin suna ɗauka cewa a yayin kaya na gaba ko duba kuɗi, zaku iya amfani da lambar ƙirar mai amfani ɗaya don ƙididdige ainihin ma'aunin hannun jarin. Tsarin, bisa ga wadatattun bayanai a cikin rumbun adana bayanai, tsarin yana maye gurbin ta atomatik a filin da ake buƙata. Dangane da haka, cika kayan aiki yana faruwa kai tsaye a cikin tsarin, kuma kusan yana sarrafa kansa gaba ɗaya. Don haka, zaku iya adana lokaci da albarkatun mutane kuma zaku iya kashe su akan wani abu mafi amfani ga kasuwancinku.

  • order

Tsarin don sito

Abin da ya kamata a ambata shi ne cewa ƙungiyoyi da yawa suna warware matsalolin lissafin ɗakunan ajiya ta hanyar girka tsarin POS a cikin shagon. Wannan, ba shakka, ita ma hanya ce ta fita, amma girka ɗumbin kayan haɗin masarufi bisa aiki da na'urori da yawa don ciniki da kuma ɗakunan ajiya ba kawai adadin sararin da ake buƙata bane don gudanar da ayyukanta, har ma da farashin kowace naúra. a cikin hadadden, aikin da aka ɗauka daban da yiwuwar kurakurai a cikin aiki, da horo na wajibi na ma'aikata suyi aiki tare da duk wannan fasahar. Tsada, mai wahala, kuma bai cancanci kuɗin ba. Sabili da haka, shigar da tsarin pos a cikin sito ba abin da muke ba da shawara ga masu karatu da abokan cinikinmu bane.

Bari mu dawo kan software na 'My Warehouse' da kayan aikin ta. Dukansu shahararrun hanyoyin samun damar ajiyar kaya suna da wadataccen aiki da sassauci. Amma har yanzu, akwai ƙananan bambance-bambance a tsakanin su wanda zai taimaka muku yin zaɓi don faɗakar da shigar komputa daga ƙwararrun Masana'antu na USU. Ya kamata a tuna cewa dole ne a biya shirin 'My sito' kowane wata, koda kuwa bakayi amfani da sabis na goyan bayan fasaha ba. A cikin tsarinmu, kuna biyan kuɗi a dunkule ɗaya, lokacin da aka gabatar da shirin a cikin kasuwancinku, sannan kuna amfani da shi kyauta kyauta. Bugu da ƙari, kodayake ana biyan tallafi na fasaha, kawai idan ana buƙata, gwargwadon ikonku. A matsayin kyauta ga kayan aikinmu na duniya, muna ba da awanni biyu na tallafin fasaha azaman kyauta. Yana da kyau a faɗi cewa, ba kamar tsarin 'My Warehouse' ba, ana iya fassara ci gaban kayan aikinmu zuwa kowane yare na duniya da kuka zaɓa. Domin a ƙarshe tabbatar da cewa tsarin sarrafa kayan adana kayan ajiya daga USU Software ya fi shahararren mai fafatawa, muna ba da shawarar cewa ku fahimci kansa da shi ta hanyar saukar da tsarin demo daga gidan yanar gizonmu, kyauta kyauta.