1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Ajiye kai tsaye
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 313
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Ajiye kai tsaye

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Ajiye kai tsaye - Hoton shirin

Aikin atomatik babbar hanya ce don inganta adana kaya, tare da fa'idar ci gaba da sa ido da sarrafa kayan aiki. Aikin kai tsaye na ajiya a cikin shagon kowane kamfani yana ba da damar bin diddigin samuwar, motsi, da samar da duk yanayin fasaha don adana kayan da albarkatun samarwa. Ana aiwatar da tsari na aiki da kai ta shigar software.

Shirye-shiryen aiki da kai sun bambanta a ayyukansu da kuma yadda ake sarrafa su a cikin aikace-aikacen. Kasuwancin fasahar bayanai na samarda nau'ikan software daban-daban, don haka mafi mahimmanci shine zaɓi mafi dacewa ga kamfanin ku. Bayan yanke shawarar gabatar da aikin kai tsaye da inganta aikin sito, ya zama dole a kafa duk bukatun da ake da su da kuma gazawar aikin kamfanin. Ofungiyar lissafin kuɗi da ayyukan gudanarwa a cikin sha'anin shine mafi rauni tunda yawancin kuskuren ana yin su a wannan ɓangaren. Sau da yawa, gudanarwa, ba da hankali ga manyan ayyukan, yin kuskure a cikin tsara lissafi da gudanarwa a cikin sha'anin, ƙetare batutuwan kula da ɗakunan ajiya da sarrafa kaya. A sakamakon haka, kamfanin bai sami isassun kudin shiga ba, kuma farashin ya karu.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-20

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Komai ya fi sauki kuma matsalar kusan a zahiri take. Ventididdigar kayayyaki, farashin su, da kuma amfani da su sune babban ɓangare na farashin masana'antar kasuwanci ko masana'anta. Adana kadarorin abu ba tare da kulawar da ta dace ba yana haifar da rashin amfani da albarkatu, wanda ke bayyana a cikin haɓakar farashi. Hakanan, ƙarin farashin farashin yana rage ƙimar riba, kuma sakamakon samun riba. Aikin kai tsaye na dukkan hanyoyin adana kaya, daga karɓar kayan aiki, adanawa, motsi, sarrafa wadatarwa, da ƙarewa tare da saki daga sito, zai ba ku damar amfani da albarkatu yadda yakamata, kula da ƙimar kuɗi da haɓaka riba da riba.

Don zaɓar aikin atomatik mai dacewa, kuna buƙatar daidaita bukatun kamfanin da bukatun ƙungiyarku. Idan ayyuka sun samar da aikin dukkan ayyukan da ake buƙata a cikin ingantaccen tsari, to zamu iya ɗauka cewa an sami shirin da ake buƙata. Kafin gabatar da software na atomatik, yakamata ku yanke shawara kan nau'in aikin injiniya wanda akafi so. Mafi kyawun zaɓi kuma mafi fa'ida shine zaɓi na atomatik na hadaddun hanya, wanda ke ba da damar inganta kowane aikin aiki, ban da aikin ɗan adam har zuwa ƙarshe.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

A cikin mawuyacin lokaci na tattalin arziki, buƙatar canje-canje yana ƙaruwa ne kawai - masana'antun masana'antu waɗanda ke aiki a matakin ƙa'idodin duniya na amincin fasaha, inganci, haɓaka, amintacce, da ƙwarewar makamashi sun ci gasar. Aikin sarrafa kai yana taimakawa don cimma waɗannan ƙa'idodin a aikace.

An tabbatar da aikin injiniya na zamani don taimakawa inganta gasawar masana'antun masana'antu. Don cimma nasara, ya zama dole a bi shirye-shiryen da suka dace da tattalin arziki don ci gaban aikin sarrafa kai, kauce wa sarrafa kai kai tsaye, shigar da masana cikin aiwatar da ayyukan, yi amfani da ƙwarewar ƙwararrun masanan cikin gida da na waje. Bai kamata ku yi haɗari da amincewa da ƙaddarar kasuwancin ku tare da kowane irin shirye-shirye na kyauta ba.



Yi odar aikin sarrafa kansa

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Ajiye kai tsaye

Shirin Software na USU yana da ayyuka na musamman, gami da tsara aikin hadadden ajiya. Musamman, hanyoyin don liyafar, adanawa, motsi, samuwa, da sakin dukiyar kayan, wanda za'a aiwatar ta atomatik. Ana gudanar da ayyukan adanawa da ayyukan lissafin ɗakunan ajiya daidai da duk ƙa'idodi da hanyoyin ƙa'idodin doka da ƙididdigar kamfanin. USU Software yana da ikon amfani da kayan masarufi, wanda zai ba ku damar kafa iko kan wadatarwa da adana albarkatu. Baya ga adana kaya, shirin yana da kyakkyawan aiki tare da lissafin kudi da ayyukan gudanarwa, kwararar takardu, samar da bayanai, binciken ajiya, nazari daban-daban, da dubawa, da sauransu

Kuna iya siyar da kowane samfuri ta amfani da madaidaicin tsarin sarrafa kansa don rabe-rabenta, da hotonsa, wanda tabbas za'a nuna shi lokacin kallon nau'ikan. Tare da taimakon aiki da kai, zaka iya haɗa duk ajiyar ka cikin bayanan lantarki guda ɗaya, babu sauran matsala takarda!

Hakanan ya dace sosai don kiyaye wadatar kayayyaki a cikin rumbun adana albarkatun kai tsaye saboda shirin zai sanar da maaikatan ku cewa wani abu ya ƙare kuma ana buƙatar sake cika shi. Tare da rumbun adana bayanai na mai kaya tare da duk cikakkun bayanan lambar sadarwarka a yatsanka, ya fi sauƙin yin wannan. Idan kun gaji da bayar da muhimmiyar bayani lokaci-lokaci ga kowane mutum da ke da alhaki, a yanzu za ku iya saita yawan imel, ko aika sakonnin mutum, wanda ya hada da aika kowane irin takardu na lantarki. Koyaya, kuma ba haka bane, yana yiwuwa ta atomatik kira daga ƙungiyar ku kuma sadarwa da kowane muhimmin bayani ta murya. A lokaci guda, ba lallai ne ku riƙa komawa zuwa kwamfutar da ke tsaye ko kwamfutar tafi-da-gidanka ba, saboda mun hango komai kuma mun haɓaka aikace-aikacen hannu na tsarinmu. Abokan cinikin ku waɗanda ke hulɗa tare da kamfanin a kai a kai game da ayyuka ko samfuran za su ga ya dace da shi sosai.