1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Kasuwancin kaya
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 604
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Kasuwancin kaya

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Kasuwancin kaya - Hoton shirin

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-18

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language


Yi odar sarrafa kaya

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Kasuwancin kaya

Shin kun san inda da lokacin da kakannin wuraren adana kayayyakin suka bayyana? A'a, ba a zamanin Dutse ba, nan gaba kadan. Mun haɗu da ambatonsu na farko a Misira. Rubuce-rubucen tarihin hieroglyphic sun faɗi game da ɗakunan ajiya da wuraren taro don adana ɗabi'u iri-iri. Muna mamakin shin akwai wasu bayanan da aka adana a waɗannan ɗakunan ajiya? Da kyau, a matsayin misali, a yau Fir'auna Tutankhamun III ya aika da karusa da yawa da hatsi zuwa lardin X. Na tabbata haka ne. A bayyane yake, akwai mutane masu alhaki wadanda ke da alhakin bayar da kayayyaki ga mazaunan daular da kuma kula da samarwa da fir'auna da sauran rundunoninsa, in ba haka ba wayewar Masar ba ta kai irin wannan ci gaba ba a kan kari. Tarihi abu ne mai ban sha'awa kuma yana koya mana da yawa. Sabili da haka, adanawa da haɓaka duk ilimin tsohuwar zamanin a cikin duniyar zamani, adana ɗakunan ajiya sun sami babbar rawa kuma sun girma zuwa cibiyoyin rarrabawa. Irin waɗannan manyan masana'antun suna da wahalar sarrafawa kuma, tabbas, suna buƙatar sarrafa kansa, software da sabbin abubuwa na fasaha. Muna rayuwa ne a cikin ƙarni na 21, inda fasahohi ke zama ɓangare na rayuwar yau da kullun. Koyaya, rashin alheri, har yanzu muna aiki a hanyar kusa da tsohuwar wayewar kai, lokacin da komai ya daidaita akan takardu, mutane suna yin rikodin kowane canje-canje da tsari kuma ba sa son aikin saboda galibi yana kawo gajiya da ciwon kai ne kawai. Idan kun gaji kuma kun ji kamar lokaci ya yi da za ku fara amfani da fasahohin zamani don ganin nasararku mafi kyau kuma hanya madaidaiciya ita ce fara fara aiwatar da yawancin ayyukan da ke haɗe da sarrafa kaya ta atomatik. Bari mu gabatar da tsarin Ba da Lamuni na Duniya. Kamfaninmu ya tsunduma cikin ci gaban software don sarrafa kansa na hada-hadar hannayen jari, gudanarwa mai kyau na rumbuna, kayayyaki, kayayyaki da hannayen jari. Shirye-shiryen komputa don sarrafa kayan aiki na atomatik ne kuma yanki ne na fasaha na zamani a duk bangarorin samar da ƙungiyar ku. Jerin ayyukanta ya daɗe kuma akwai komai da zaku iya tunani a kansu, ƙwararrun masanan da suka haɓaka software na kayan sarrafa kayan aiki suna bincika duk abubuwan da ke tattare da gudanar da shagon sannan daga baya aka wadatar da shirin da yawan ayyuka. Kulawa ta gaba bayan kaya shine mabuɗin mahimmanci, amma mun sani cewa yawan ayyukan da ke faruwa tare da abubuwan da aka ajiye a cikin haja suna da yawa. Shirin kula da kayan kaya zai zama sabon ma'aikacin ku wanda koyaushe bashi da aiki, baya gajiya kuma yana da basirar kere kere mai ban mamaki, inda za'a iya adana bayanan da basu da iyaka. Tare da shi irin waɗannan matakai kamar zuwan kaya, rubutawa, canja wuri ana kammalawa cikin sauƙi-sosai. Masu shirye-shiryen suna aiki tuƙuru, don haka za a ɗauki matakan ba kawai sauƙi ba, amma cikin sauri da kuma daidai.

Thearfin kaya ya haɗa da mafi cikakken binciken ayyukan duk masu amfani waɗanda ke da damar yin amfani da software. Mun ɗan ba da hankali ga masu amfani, saboda watakila ba kowa ke da zurfin ilimi da ƙwarewar aiki tare da irin waɗannan shirye-shiryen ba. Hakanan, ana iya keɓance haƙƙoƙin samun damar barin maaikatanku su ga bayanan da suka dace don aikinsu kawai. Zai fi sauƙi cewa idan duk zasu iya ganin duk bayanan da aka adana a cikin tsarin. Ko da tare da takaddara da ƙwararrun akawu - ba abu mai wuya ba ne a rasa. Don haka, damar mai ba da lissafi, mai adanawa da sauransu na samun dama na iya bambanta. Aikace-aikacen lissafin rumbunan ajiyar kaya yana ba da izinin ƙirƙirar kowane rahoton kuɗi da na sito, rakiyar takaddun da ake buƙata don ƙungiyar, adana takardu a cikin yanayin da ya fi dacewa, tare da ƙaramar haɗarin asarar bayanai. Za a iya buga takardu masu buƙata ko a aika zuwa wasu na'urori ta hanyar imel ko kawai a ci gaba akan kwamfutarka saboda gaskiyar, cewa tsarin sarrafa kaya ba shi da iyaka na bayanai. Kuna iya samun bayanin daga shekarar da ta gabata don kwatantawa ko yin nazari tare da zane-zane, zane-zane na tebur, wanda kuma tsarin yana ginawa ta atomatik. Daga cikin waɗancan abubuwa, shirin don yin rijistar lissafin ɗakunan ajiya yana ba da alamun daidaitattun abubuwan kaya, tunda kiyaye wannan ƙididdigar za ta taimaka muku da cikakken bayani game da abin da ke faruwa a cikin rumbun, yawan su kuma waɗanne kayayyaki ake da su kuma mafi mashahuri, kuma mafi mahimmanci, zai taimaka kada a manta lokacin da ake siyan sabbin abubuwa na kaya. Shirin lissafin shagon ya cika fom da bayanan da ake buƙata don ƙididdigar cikin gida na kamfanin, yana da matukar dacewa, tunda duk bayanan suna kan yatsan ku kuma ana iya buɗe su cikin 'yan sakanni. Kayan aikin sarrafa kayan aiki zai taimaka muku da kyau lura da aiki a cikin kamfanin ku, saboda ba kawai ƙididdiga na buƙatar sarrafawa ba har ma da mutane. Da shi zaka ga yadda kwadagon ka yake, wanda ya cancanci samun kari kuma wadanda basa aiki tukuru. Duk asirin ya tonu. Manhaja don kula da kayan ƙayyadaddun kayayyaki tana yin rikodin tsabar kuɗi da waɗanda ba na kuɗi ba, kuma yana hulɗa da kowane nau'in kamfanonin inshora. Samun asarar kuɗi saboda rashin iya aiki kusan babu shi. Kamar yadda aka ambata, software na kayan ƙididdigar kayan aiki suna kula da taimakawa tare da nazarin bayanai, wanda ke ba ku dama don yin shiri da gina dabarun haɓaka. Gudanar da sarrafa kayan aiki na lissafin ajiya yana tallafawa tsarawa gaba, don haka zai zama da sauki sosai don shirya wannan ko wancan aikin a cikin kamfanin ku. Misali, samarwa, haɓakawa ko tsarin siye.