1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirin kyauta don shago
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 383
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirin kyauta don shago

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Shirin kyauta don shago - Hoton shirin

Aikin sito an tsara shi daidai da taswirar fasaha. Taswirar fasaha nau'ikan takaddun fasaha ne, wanda ke bayanin tsarin fasaha na sarrafa kayan a cikin sito. Ya ƙunshi jerin ayyukan yau da kullun, hanya, yanayi da buƙatun aiwatarwar su, bayanai akan abubuwan da ake buƙata na kayan aiki da na'urori, ƙungiyar ƙungiyoyi da sanya ma'aikata. Taswirar kere kere tana nuna jerin abubuwa da kuma yanayin yadda ake gudanar da ayyukansu yayin sauke kayayyaki, karban su ta fuskar yawa da inganci, hanyoyin hada abubuwa da sanya su a kan pallet, a jaka, a kan madaukai, da kuma yanayin adanawa, hanyar sa ido aminci, umarnin sakinsu, marufi da alama.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-24

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Dogaro da matakin kayan aiki, ɗakunan ajiya sun kasu kashi biyu, buɗe kaɗan kuma rufe. Budaddun wuraren ajiyar kayan an kawata su da dandamali na sararin samaniya wadanda suke a matakin kasa ko kuma suka tashi cikin sifar dandamali. Kayan aikin rukunin yanar gizon yana ɗaukar kasancewar babban abu ko rufi mai wuya (bisa ƙasa), shinge, filaye, bangon riƙewa, ƙetare, tsarin haske, tsarin ƙararrawa, tsaro, alamomi da alamu. A cikin wuraren da aka bude, ana adana kayan da basu da matsala daga lamuran yanayi (hazo, zafin jiki, iska, hasken rana kai tsaye) kuma basa cutarwa ga mahalli (rediyoaktif, kwayar cuta, gurɓatar sinadarai, ta yanayin da ruwan ƙasa). Wuraren ajiya na bude-waje wurare ne kamar haka, amma a ƙarƙashin rumfa, suna kare wasu abubuwa daga abubuwan yanayi. Yawancin lokaci ana amfani dasu don adana kayan aikin da ke buƙatar tsari daga hazo, amma ba sa fuskantar lalacewa daga canjin yanayin zafi.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Rakunan ajiyar da aka rufe su ne keɓaɓɓun wurare na musamman a cikin gine-gine ko wasu tsarukan (gine-gine) na ɗakuna daban-daban, wani ɓangare ko kuma banda tasirin tasirin abubuwan yanayi a kan wuraren adanawa ko tasirinsu ga mahalli. Gidajen ajiyar cikin gida na iya zama mai ɗumi da rashin ɗumi, tare da na iska da na tilas, tare da na halitta da na wucin gadi, da dai sauransu. Wareakunan ajiyar da aka rufe na iya zama sanye da hanya ta musamman don ƙirƙirar yanayi na musamman (isothermal, isobaric, da sauransu) don adanawa da sarrafa takamaiman samfurori da kayan aiki. Don kayayyakin da zasu iya ƙonewa, fashewar abubuwa, in ba haka ba masu haɗari ko cutarwa ga mutane da mahalli, ana ƙirƙirar wuraren adana nau'ikan ajiya na musamman, gami da waɗanda aka hatimce (tsarin ƙasa ko na ƙasa-ƙasa, kwantena, da sauransu).



Yi odar shirin kyauta don shago

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Shirin kyauta don shago

Sashin lissafin kudi yana gudanar da wani tsari na tsari na aikin masana'anta da rumbunan ajiya na bita bisa la'akari da kudin shiga da takaddun kashe kudi da katunan lissafi, la'akari da adadin yawan asara da asaran da aka samu, ta hanyar gudanar da wasu kayayyaki na rumbunan ajiya lokaci zuwa lokaci tare da kwatancen ainihin da ma'aunin ma'auni na ƙimar kayan aiki. Ma'aikatan rumbunan ajiya suna da alhakin kuɗi don aminci da kuma amfani da dukiyar kayan aiki yadda yakamata. Ana yin nazarin aikin ɗakunan ajiya a cikin manyan maɓuɓɓuka masu zuwa: nazari da ƙididdigar ƙididdigar ƙididdigar ƙididdigar motsi na kadarorin kayan cikin shagon; nazari da inganta ayyukan don inganta kayan aiki daga rumbunan adana masana'antu zuwa shagunan siyayya, daga benaye zuwa shagunan samarwa; bincike da sake dubawa na ƙayyadaddun girman hannun jari na aminci, wuraren tsari, matsakaicin hannun jari; sizing da nazarin abubuwan da ke haifar da asara ta kayan adana kaya.

Free Warehouse shirin wani nau'in kayan haɓaka kayan kwalliya ne wanda kusan duk masu gudanarwa suke son samun hannayensu kyauta. Shin akwai shirin kyauta don rumbunan ajiyar kasuwancin? Haka ne, masu haɓakawa suna ba da shirye-shirye kyauta don jan hankalin abokan ciniki. Asali, shirye-shirye kyauta suna da iyakantattun ayyuka wanda zai baka damar sanin shirin. Wani lokaci ana iya gabatar da shirin kyauta azaman tsarin demo na shirin, wanda ke bawa abokan ciniki damar gwada shirin kyauta, fahimtar kansu da sayan cikakken sigar. Amfani da sigar kyauta a cikin hanyar demo za a iya danganta ta ga dama ta musamman da masu haɓaka manyan kamfanoni ke bayarwa. Koyaya, ba kamar aikace-aikacen kyauta ba, tsarin demo yana da iyakancewa a cikin aiki, kuma ana nufin ne kawai don sanin shirin. Hakanan akwai haɗarin yaudara yayin da wasu sabis na kyauta suka nemi kuɗin fito don samfurin tsarin don saukar da shi. Biyan ya wuce, amma hanyar saukar da bayanai ba ta bayyana ba.

Amfani da shirin sito kyauta yana da nasa raunin. Da fari dai, wannan shine rashin tabbaci na dacewa da tsarin kyauta dangane da aiki tare da tsarin gudanar da rumbuna da lissafin sa a sha'anin ku. Abu na biyu, babu horo a cikin shirin kyauta. Dole ne ku gano yadda ake aiki tare da shirin da yadda ake yin sa daidai. Abu na uku, koda kamfanin ku bashi da yawan jujjuyawar kasuwanci ko kayan masarufi, shirin kyauta ba zai iya kawo wani kaso na aiki yadda ya kamata ba ga kula da shagunan, tunda a kowane hali karuwar zata bunkasa akan lokaci, da kuma aikin tsarin zai kasance kamar haka. Tabbas, a irin wannan yanayin, zaku iya siyan cikakken kayan aikin software wanda da shi zaku sake farawa gabaɗaya, saboda ƙarin aikin yana buƙatar maimaita horo. Shin ya cancanci ɓata lokaci da kuzari kan abin da za a iya yi kai tsaye? Ba tare da bincika zaɓuɓɓuka kyauta don aiwatar da aikin sarrafa sito ba, ba tare da baƙin cikin ƙwarewar irin waɗannan shirye-shiryen ba kuma ba tare da shakku game da tasirin shirin ba. Bai kamata ku nemi hanyoyi masu sauƙi don haɓakawa da cimma nasarar kasuwancinku ba, saboda kowane aiki mai inganci da inganci yana buƙatar matakin tsari daidai.